Maisha yangu nimeyaharibu mwenyewe

Maisha yangu nimeyaharibu mwenyewe

Pengine ana jaribu kutaka ku establish cause of action.lakini kaishia kuleta mambo ambayo ni unnecessary mengi
Anaandika mambo mengi ya siyo na msingi hiyo Mass Communication aliyosoma sijui imemsaidia nini.

Alafu hao wanasema andika kila kitu, inathibitisha kweli jamii forum 90% ni ma jobless pro max na wapo idle na uvivu.
 
Elezea matukio in details bro hao wavivu wa kusoma achana nao hawajalazimishwa kusoma. Hii summary imekosa hook kabisa.
Kweli mkuu hii summary inatakiwa airudie maan imekosa mzuka kabisa,, na story ikiandikwa in deep inakuwa na mafunzo mengi ndani yake sio kuhuzunisha na entertainment nynginezo pekee.
 
Ah wapi.... mimi mwenyewe nimepitia hiyo, mama ndo alikua kila kitu, na alikua hasemi ila mtu ukishafika sekondari unaona yanayoendelea.
Uzuri mshua alifariki muda ambao tunamuhitaji wanae wote lakini cha ajabu maisha hayakuyumba kiuchumi hata kidogo zaidi zaidi kelele zilipungua.

Kuna wababa kweli wapo wapo tu na wamama wa zamani hawakua type za kuomba talaka wanavumilia.

Hiyo pia imenifanya niweze kujijengea mentality na juhudi ya kuwa vema kiuchumi mapema ili chochote kikitokea kwenye familia ugonjwa, kifo au talaka wanangu wapate huduma ile ile
We boya kweli, huenda hakuwa baba Yako original
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom