Maisha yangu mabaya sana nakaribia kujiua

Maisha yangu mabaya sana nakaribia kujiua

Waswahili walisema "Mtaka nyingi nasaba, hupata mwingi msiba".
 
You try to fix something but you can't fix what you can't see coz it's your soul that needs a surgery.
and tell you what?
Ain't got no doctor or pill that can take the pain away
The pain's inside and nobody frees you from your body
it's your SOUL that needs surgery.
 
Dah ww kaka ww. Embu muogope Mungu yani hayo Ndiyo Maisha Mabaya hadi ujiue, si ni bora Upite Humu usome bandiko la watu Wengine ujione Unanafasi gani ya Ku andika Ulichoandika. Kuna Watu Wanashida Mara Kumi ya Zako Na Hawana Hata Senti . Wewe Leo Hii Una 2m. Unalalamika ??? Dah Nimesikitika Sana kakaangu
 
Pole sana.kuna wengine wana matatizo zaidi kuliko wewe.punguza misaada. Jiwekee malengo. Hiyo hiyo laki mbili ipunguzie matumizi .kama unaweza biashara fikiria unachoweza ili ufanye na huku una kazi yako.nina rafiki yangu mshahara wake ni chini ya huo ila yeye ni mpishi Wa keki ilimchukua miaka 8 kuweza kujenga kisehemu kununua vifaa na kuajiri mtu Wa biashara hiyo ya keki.maana alidunduliza miaka yote. Usiwe na haraka ukajihisi umechelewa.
Ameandika million mbili (2,000,000) siyo lk mbili ndugu yangu
 
Kuna mahali ulikosea kidogo japo unaweza rekebisha. Salary ya kwanza ulitakiwa umpe japo % fulani yule aliyekufikisha hapo ingine utoa church, lile kanisa lililokukuza. Pia uombe sana Mungu akusamehe ulipokosea.
 
Ndugu yangu nimebadili nyumba za kupanga nikifikiri labda zina madudu yaani Nina ajira lakini bado nakosa furaha na cjui ni marafiki nilionao nikanunua usafiri lakini cku nimepaki nyumbani nikakuta kitu cha ajabu bonet ya mbele imefunguliwa mtu kachomoa oil stick tu kisha kaweka juu ya injini aikupita cku tatu nilipata ajali mbaya lakini nikapona ucku naota mambo ya ajabu naona sura lakini czfahamu nimeshakutana nazo wapi na ndoto moja inaweza kuja kujirudia mwezi mmoja baadae alafu isitoshe maisha ya utotoni niliteseka sana na uchawi sumbawanga ikiwemo kujikuta nimelala nje wakati nilikuwa ndani isije kuwa bado na andamwa maana kuna vifo vilitokea kwenye familia ni vyakutatanisha koo yangu inaendekeza ushirikina sana hata ndugu upande wa baba hawashikamani mpaka utokee msiba hapo patakuwa na majungu na ugomvi yaani kifupi naichukia family tree yangu inanifanya nisi ishi maisha yangu halisi ya upendo na amani
Pole sana mwanandugu.
Hapa nimekuelewa.

Kama ni mkristo , jikabidhi kwa Yesu Kristo kwa moyo wa dhati na nia ya kweli, hutajutia maamuzi.

Anza upya maisha yako. Ukishaombewa tu utaona mabadiliko.
Sali na kuomba ikibidi ufunge, utaona matokeo yake.
 
Labda niulize swali, bado upo hai mtoa Uzi??? Maana tusiangaike tena na comments

Ila nais umesahau takwmu sinavyo sema Tanzania mmoja kat ya nchi ambazo watu wake hawana furaha. Sasa ww sio mtanzania??
Niambie kama bado upo hai niongee ktu
 
Pole sana.kuna wengine wana matatizo zaidi kuliko wewe.punguza misaada. Jiwekee malengo. Hiyo hiyo laki mbili ipunguzie matumizi .kama unaweza biashara fikiria unachoweza ili ufanye na huku una kazi yako.nina rafiki yangu mshahara wake ni chini ya huo ila yeye ni mpishi Wa keki ilimchukua miaka 8 kuweza kujenga kisehemu kununua vifaa na kuajiri mtu Wa biashara hiyo ya keki.maana alidunduliza miaka yote. Usiwe na haraka ukajihisi umechelewa.
Ni 2,000,000 sio 200,000
 
Usife moyo wala usijiue....wengine hatuna ajira za kudum na tunaishi vilevile.....maisha ya kibongobongo hakuna mwenye furaha ni wachache sana. Cool down usifanye maamuzi magum, ayo uliyonayo yatapita na maisha mengine yataendelea na kufurahia maisha.
 
Ndugu zangu,

Kama nilivoandika kichwa cha habari mimi ni kijana niliye ajiriwa na mapato yangu kwa mwezi nikama 2,000,000 hivi.

Lakini nimekosa furaha kiasi kwamba sina furaha na maisha pamoja na watu wanaonizunguka hata hiyo pesa yote huishia kumaliza matatizo ya ndugu na kila mwanamke naingia naye kwenye mahusiano basi hata anza kuumwa kiasi pesa yote inaenda kumhudumia mgonjwa.

Sasa najiuliza nitakuwa nimerogwa au na kipindi hiki ndo nimekosa kabisa ujasiri wa maisha sasa je hiyo hali ya kawaida au kuna michezo ya kiswahili nafanyiwa na kama yupo mganga anitibie nikipona ndo namlipa maana nimeenda kwa hawa wa upako naona maigizo kabisa mtu ananiombea sijazimia ananilazimisha kuniangusha na wale wasaidizi wanashika kwa nguvu kama nina matatizo wakati nipo vizuri, ndo nikaona wote hawa maigizo.

Nimeenda kama kwa wa upako wa nne hivi wote hivohivo.

Sijui nifanye nini.
pole mkuu achana na waombezi piga magoti umwambie mungui shida zako mwenyewe, maneno tunenayo sisi yananguvu kuliko yale ya kuombewa,

pili haya ni majaribu tu Mungu anakusudi na ww hizi ni nykati zinapita siku inakuja ya kupata furaha ww ukifikilia kujiua lkn kuna mwenzako hana access ya kupata hata 100 lakin bado anakuwa na tumaini. amua kumwambia Mungu wako kwa lugha nyepesi nae ataitika.

kama unaamini miungu ludi nyumbani ukafagie makaburi ya mababu zako nayo ni ibada yenye nguvu sana.

pole sana mkuu
 
Wasiwasi wako ndiyo maradhi yako ......achana na fikira potofu kaachini anza kupanga ratiba upya ya pato lako na matumizi
 
Ndugu zangu,

Kama nilivoandika kichwa cha habari mimi ni kijana niliye ajiriwa na mapato yangu kwa mwezi nikama 2,000,000 hivi.

Lakini nimekosa furaha kiasi kwamba sina furaha na maisha pamoja na watu wanaonizunguka hata hiyo pesa yote huishia kumaliza matatizo ya ndugu na kila mwanamke naingia naye kwenye mahusiano basi hata anza kuumwa kiasi pesa yote inaenda kumhudumia mgonjwa.

Sasa najiuliza nitakuwa nimerogwa au na kipindi hiki ndo nimekosa kabisa ujasiri wa maisha sasa je hiyo hali ya kawaida au kuna michezo ya kiswahili nafanyiwa na kama yupo mganga anitibie nikipona ndo namlipa maana nimeenda kwa hawa wa upako naona maigizo kabisa mtu ananiombea sijazimia ananilazimisha kuniangusha na wale wasaidizi wanashika kwa nguvu kama nina matatizo wakati nipo vizuri, ndo nikaona wote hawa maigizo.

Nimeenda kama kwa wa upako wa nne hivi wote hivohivo.

Sijui nifanye nini.
Kuna mada za Jamii na Video za ufahamu ndani ya tHL app ambazo zimewasaidia wengi wenye shida kama ya kwako. Jaribu kusikiliza hizo video na soma makala za Jamii ndani ya hiyo app zitakusaidia.
Jinsi ya ku-install tHL app
---------------------------
1.Kwa simu Online version Nenda play store/window store SERACH tHL kisha install. https://play.google.com/store/apps/details?id=com.twiga.eschool&hl=en 2. Kwa computer download hapa tHL app ina Scholarships, Notes form I - VI na Ukurasa wa Jamii wenye makala zinazoeleza namna ya kuachana na Msongo wa mawazo na maelezo ya kuinstall kwenye computer haya hapa instructions .

Maelekezo zaidi
---------------
Contacts Office: 0767 663 951, 0674 338 033, 0785 909 038 - Upewe maelekezo.
 
Kuna watu Wana masihara wengine tuko kitaa hatuna hata robo ya kipato chako Wala hatujui kesho yetu full ma happiness daah poleh mkuu
 
Ndugu yangu nimebadili nyumba za kupanga nikifikiri labda zina madudu yaani Nina ajira lakini bado nakosa furaha na cjui ni marafiki nilionao nikanunua usafiri lakini cku nimepaki nyumbani nikakuta kitu cha ajabu bonet ya mbele imefunguliwa mtu kachomoa oil stick tu kisha kaweka juu ya injini aikupita cku tatu nilipata ajali mbaya lakini nikapona ucku naota mambo ya ajabu naona sura lakini czfahamu nimeshakutana nazo wapi na ndoto moja inaweza kuja kujirudia mwezi mmoja baadae alafu isitoshe maisha ya utotoni niliteseka sana na uchawi sumbawanga ikiwemo kujikuta nimelala nje wakati nilikuwa ndani isije kuwa bado na andamwa maana kuna vifo vilitokea kwenye familia ni vyakutatanisha koo yangu inaendekeza ushirikina sana hata ndugu upande wa baba hawashikamani mpaka utokee msiba hapo patakuwa na majungu na ugomvi yaani kifupi naichukia family tree yangu inanifanya nisi ishi maisha yangu halisi ya upendo na amani
Njoo pm tuyajenge nkuelekeze chaka moja hivi liko poa sana,ila ye anatumia kitabu hatumii mizizi
 
Ndugu zangu,

Kama nilivoandika kichwa cha habari mimi ni kijana niliye ajiriwa na mapato yangu kwa mwezi nikama 2,000,000 hivi.

Lakini nimekosa furaha kiasi kwamba sina furaha na maisha pamoja na watu wanaonizunguka hata hiyo pesa yote huishia kumaliza matatizo ya ndugu na kila mwanamke naingia naye kwenye mahusiano basi hata anza kuumwa kiasi pesa yote inaenda kumhudumia mgonjwa.

Sasa najiuliza nitakuwa nimerogwa au na kipindi hiki ndo nimekosa kabisa ujasiri wa maisha sasa je hiyo hali ya kawaida au kuna michezo ya kiswahili nafanyiwa na kama yupo mganga anitibie nikipona ndo namlipa maana nimeenda kwa hawa wa upako naona maigizo kabisa mtu ananiombea sijazimia ananilazimisha kuniangusha na wale wasaidizi wanashika kwa nguvu kama nina matatizo wakati nipo vizuri, ndo nikaona wote hawa maigizo.

Nimeenda kama kwa wa upako wa nne hivi wote hivohivo.

Sijui nifanye nini.
Kujiua sio jambo jepesi kama unavo dhani pia hakutakupatia matokeo chanya kama uzaniavyo!
Shilikisha wazee, viongoz wako wa imani familia na watu wengine wa karibu labda watakuoa ushauri wa kukutia moyo katika hili maana yawezekana hakuna uswahili wowote ila ikitokea kuna uswahili bhas panda gari uvuke mipaka ya mkoa na hata nchi ikiwezekana kwenda kutafuta tiba na zingatia kwamba kwa mganga ukishapata tiba usijalibu kulipa kisasi kwa aliyekuwa kakuchezea maana hapo utakuwa umekoleza mapambano..
 
Ndugu yangu nimebadili nyumba za kupanga nikifikiri labda zina madudu yaani Nina ajira lakini bado nakosa furaha na cjui ni marafiki nilionao nikanunua usafiri lakini cku nimepaki nyumbani nikakuta kitu cha ajabu bonet ya mbele imefunguliwa mtu kachomoa oil stick tu kisha kaweka juu ya injini aikupita cku tatu nilipata ajali mbaya lakini nikapona ucku naota mambo ya ajabu naona sura lakini czfahamu nimeshakutana nazo wapi na ndoto moja inaweza kuja kujirudia mwezi mmoja baadae alafu isitoshe maisha ya utotoni niliteseka sana na uchawi sumbawanga ikiwemo kujikuta nimelala nje wakati nilikuwa ndani isije kuwa bado na andamwa maana kuna vifo vilitokea kwenye familia ni vyakutatanisha koo yangu inaendekeza ushirikina sana hata ndugu upande wa baba hawashikamani mpaka utokee msiba hapo patakuwa na majungu na ugomvi yaani kifupi naichukia family tree yangu inanifanya nisi ishi maisha yangu halisi ya upendo na amani
Kuna vitu viwili chagua kimoja ukivichanganya havitakusaidia.1 Muamini Mungu kwa moyo wako wote. 2 Zama kwenye ushirikina kisawasawa. Changuo zuri ni kusimama na Mungu. ila hapendi kuchanganywa na mambo mengine. anasema uwe moto au baridi. vuguvugu wazee wa michanganyo hawahitaji atawatapika.
 
Chumvi ya mabonge ndo ipi?
Inajulikana pia kama chumvi ya mawe
sal-grosso.jpg
 
Back
Top Bottom