Maisha yangu mabaya sana nakaribia kujiua

Maisha yangu mabaya sana nakaribia kujiua

ndugu mshana mimi nina tatizo la kupenda tigo sana tena sana nikipewa voda jogoo anakataa,je hilo ni pepo au ?

Nahisi unatembea na harufu ya kinyesi

Nilichogundua watanzania tunapenda kulala mika sana kuliko kufuatilia, ukifuatilia id yako unapata tena kwa haraka tu ukikaa nyumbani utakaa sana id zinapatikana kwa muda mfupi tu na katka utaratibu unaokubalika duniani huwez pata passport bila kuwa na id, huo ndio utaratibu dunia nzima, nikwambie passport ya Tanzania ni nzuri sana wageni wengi wameibeba kujifanya watz mwisho wao umefika kwenye id, maana kule utajulikana asiki yako ni wapi, wengi wanafanya uhalifu wakijifanya watz namshukuru rais sana anakomesha hili, tafuta id ndugu ndio utaratibu mahali popote pale sio agizo toka juu ni utaratibu unaokubalika na inapataikana wala haichukui muda...ila ukikaa chini utalalamika sana.
Mtafute pastor katunzi..si wa upako kanisa liko mbagala stand ya shamba juu inapita reli eagt city center hapoo utapona tu.

id mixer passport what for?
 
Umetaja kiwango cha pesa na kusema kinaisha haraka, kwa hapa nikadhani unaona pesa yako haikufaidii wewe.

Na nafikiri hii ndiyo big deal hapa.

Ruge (lecturer siyo wa Clouds) alisema uchawi ni coincidence na bahati, yaweza kua ni bahati mbaya au nzuri.
Mfano, umekuta boneti liko wazi oil stick imechomolewa siku kadhaa mbele ukapata ajali yaani hapo ni tukio limekutana na bahati mbaya ukapata ajali ambayo ulivyoitrace coincidence yake ni imetokea soon baada ya kukuta oil stick juu ya boneti.

Akasema kuamini au kutoamini uchawi ni uchaguzi wako.
Kuamini au kutokuamini uchawawi hakuondoi dhana nzima ya kuwa uchawi upo au haupo. kwa maneno rahisi niseme uchawi ni kama kujua mkeo au mmeo anakusaliti. Hivyo ukiamua kumpuuuza your safe ila ukiamua kumfuatilia tena una wivu kweli kweli. hapo kuna mawili kufa kwa wivu au kuua kwa wivu na bado ukaenda kuishi jela kwa mateso makali zaidi. Hivyo uchaguzi ni wako lakini ukweli uchawi upo upo umeandikwa mpaka kwenye vitabu vitakatifu. Ukimwamini Mungu ukaupuuza uchawi utaishi kwa amani zaidi. Hesabu 23:23.
 
Ndugu yangu nimebadili nyumba za kupanga nikifikiri labda zina madudu yaani Nina ajira lakini bado nakosa furaha na cjui ni marafiki nilionao nikanunua usafiri lakini cku nimepaki nyumbani nikakuta kitu cha ajabu bonet ya mbele imefunguliwa mtu kachomoa oil stick tu kisha kaweka juu ya injini aikupita cku tatu nilipata ajali mbaya lakini nikapona ucku naota mambo ya ajabu naona sura lakini czfahamu nimeshakutana nazo wapi na ndoto moja inaweza kuja kujirudia mwezi mmoja baadae alafu isitoshe maisha ya utotoni niliteseka sana na uchawi sumbawanga ikiwemo kujikuta nimelala nje wakati nilikuwa ndani isije kuwa bado na andamwa maana kuna vifo vilitokea kwenye familia ni vyakutatanisha koo yangu inaendekeza ushirikina sana hata ndugu upande wa baba hawashikamani mpaka utokee msiba hapo patakuwa na majungu na ugomvi yaani kifupi naichukia family tree yangu inanifanya nisi ishi maisha yangu halisi ya upendo na amani
Pole sana Mkuu!
Mi nakushauri ungeona na wanasaikolojia!
Depression huwa inatabia ya vitu vingi unavyovieleza!

Ni unapofikia hatua ya kutaka kujidhuru it means uko kwenye climax!

Uchawi upo ila ukiuamini utateseka sana!

Watu wa upako walishindwa kwasababu imani yako haba!
 
Huna haja ya kujiua ndugu,tumia ushauri wa Mshana Jr pia kua mtu wa maombi uweze kutimiza kusudi la Mungu kwako juu ya maisha haya aliyokupa
 
Duh mkuu nakula 200000 kwa mwezi na sijawaza kujiua wala kukata tamaa kesho ipo aisee maisha hayajashindikana fanya sana mazoezi ukiwa na nafasi cheka na furahi na wengine wala usiache kabisa kusaidia wa karibu yako hasa kwenye elim na matibabu kama una wazazi nunua mbuzi mzuri wachinjie na godoro zuri uwapelekee basi maisha yaendelee
 
Tangazo la Mil 2 per month wameliona uliowalenga. Subiri wakufuate.
 
Leo ni tarehe 28/04/2018, natumai mleta mada matanga yake imeshaanuliwa!
 
Ndugu usiogope matatizo yanakupa experience na mafunzo. Wewe haujalogwa wala huna mkosi maana ingekua kweli usingepata hayo mafanikio. Onana na mwanasaikolojia atakuweka sawa. Matatizo kila binadamu anayo na yanaisha kutokana na mafunzo tunayopata ndio yanatuwezesha kuyasolve huko mbeleni. Wewe upo kwenye njia sahihi.
Kuna watu wanamishahara robo ya unaopata ila wanafanya wonders. Pambana kijana
 
Nani alikwambia anafuraha ya kweli na maisha haya ya kibongobongo ?? Huwa tunafumba macho nakusema ni mipango ya Mungu huku tukisonga mbele mpaka siku yetu ya kupumzika itakapofika.
Japo ni uzi wa 5yrs ago ila hii comment yako imenichekesha sana[emoji1787]
 
Back
Top Bottom