Maisha yangu mabaya sana nakaribia kujiua

Maisha yangu mabaya sana nakaribia kujiua

Ndio sasa nipo Egt wapo karibu na mm na huwa wanakuja kuniombea na kunirudisha kwenye imani coz hata maadili yangu yalianza kuporomoka c mm yule kabla cjashika hela nimekuwa mtu nicye jipenda kama mwanzo nachokipata naona kinatosha kwa maisha lakini si kioni ninachofanya cha maana maisha yangu lakini nayachukia ,ndoto za kutisha ,usiku naota sura za watu ambao cjawahi kuziona lakini nikiamka taswira zao niliowaota zipo kichwani ila cwajui inapita cku naota tena sura hizohizo huku maisha hayo yakijirudia mpaka nakosa furaha ,Mara naota nakabwa usiku naongea peke yangu au kupiga kelele nakushtuka mpaka baadhi jirani washawahi kuniuliza na hata wadada niliokuwa nao kimahusiano wana niambia huwa naongea vitu visivyo eleweka usiku kama nagombana na mtu lkn mm cjibu kitu coz ni kweli huwa najibizana na hizo sura nisizo zifahamu kwa kusema mshindwe kwa jina la yesu ila huwa sauti nahisi haitoki
Kwanza mpokee Yesu Kristo. Mengine yataji sort yenyewe
 
Nashukuru ndugu Nina historia ndefu sana na hata haya majaribu yakujiua nikama la 17toka utotoni Nina story ndefu sana ambayo IPO siku Nita jaribu share. Nanyi kuanzia magumu ,kufunga nakuomba kanisani mpaka kufikia kuweka nadhiri kwa mungu maana maisha yalikuwa dhiki na mateso mapaka kufikia kuweza kujitegemea lakini ckuwahi kuwa na furaha hata nilipofikia kujitegemea na nilipo ingia kwenye mahusiano ndo nilizidi kuyachukia maisha ,dunia ,na wakazi wake mwanzo nilifikir pesa ina leta furaha lakini nimekuja gundua furaha yangu c pesa. Bali upendo nilio hukosa kwenye familia toka mdogo lkn sasa Nina kitu wanaiona bora na kunisumbua mpaka naona dunia ckuja kufurahi Bali Ku umizwa mm na mm kurudisha furaha kwa walioniumiza nilitendwa sana mapaka nimekuwa mtu wa hasira na bado paranormal activities zinanisumbua toka utotoni mpaka sasa cwez kulala bila kuwaona hao watu
Halfu ushuri mwingine. Kama umefikia umri wa kuoa jaribu kutafuta mwanamke understanding umuoe. Unajua ku/share matatizo na mwenza wako inakuwa nafuu. Lakini uwe mwangalifu usioe kwa papara kwani ukioa asiyekuelewa ujue kuwa utakata tamaa zaidi. Ukioa na kujaliwa kupata watoto nao ni wazuri kwenye kukupa kampani. Kishi na watoto kwenye nyumba ni burudani tosha.
 
Haya maisha ya ajabu sana kuna watu hawakutani na matatizo kabsa na uishi kwa furaha tu na hawamtegemei mganga wala kuwa na imani kali...
Hakika ulimwengu una masahibu sana....
Yaani mkuu wapo kabisa hawapo kwa mganga wala kwenye imani lakini wanaishi vizuri kabisa bila shida yeyote
 
kujiua cyo kutatua tatizo na ukijiua kwa kuogopa tatizo tutakuona mjinga ni watu wangap wana matatizo zaidi yako wako kitandani hawana tumaini la kupona lakini hawajawaza kujiua..kaa angalia hayo matatizo unayosaidia ndugu ni ya lazima au ni ya ziada..na pia saidia kulingana na uwezo wako..na pia chagua moja usisite katika mawazo mawili kama unaamua kujishikiza kwa Mungu kutatua changamoto zako shika huko kama unaamua kujihusisha na upande wa pili sawa ila kila tatizo lina ufumbuzi na kama ni mambo ya kiswahili hakuna anayezaliwa na uchawi kila mtu anaweza kuununua au kuutumia so kuwa strong na jisimamie mwenyewe..mambo ya kujiua ni ujinga huo.
 
Naweza kukubaliana na ww kwa upande mwengine coz niliweka nadhiri miaka 7iliyopita kabla ya ajira kuwa mungu akinipatia kazi hata ya 450000nitamtolea sadaka ya ngombe kanisani lakini ckuwahi kufanya hivyo na kuna muda nahisi nadhiri inanitesa maana niliomba sana mm ni mkatoriki mama alifunga na kusali mm nipate ajira na kweli nilipata ajira nzuri lakini imani ya kanisa ilipotea kutokana na mazingira ya kazi nikakutana na walevi ,wazinzi yaani marafiki wa aina zote wabaya na kuna mmoja ni mshirikina na moja ya wanawake zake aligombana naye yule mwanamke akaja kuniambia rafiki yako alishawahi kufanyia ushirikina kwa kutumia majina yako matatu cjui ni kweli maana jamaa tulinunua shamba kwa kuchanga pesa tulipokuja kukosana mm nilitaka kumrudishia pesa yake tuliochanga kununua shamba coz shamba tuliuziwa na ndugu yangu mm kwa kulipa kidogo kidogo na mm ndiye niliyekuwa big shareholder labda hii hali ni yy au ni nadhiri niliyo iweka miaka 7nyuma
Hiyo nadhiri yako ikamilishe kama ulipo ahidi, tena peleka kwa huyo kasisi wako kisha mpe Mungu kazi mwambie teyari nimetimiza hiyo nadhiri, kabla ya kupeleka fanya maombi hata kufunga kwa imani siku 3 kisha peleka hiyo sadaka yako, hakini Mungu ni mwenye Rehema hawezi kukuacha, hata ukienda kanisani kuwa na imani yako, pole sana
 
Ndugu yangu nimebadili nyumba za kupanga nikifikiri labda zina madudu yaani Nina ajira lakini bado nakosa furaha na cjui ni marafiki nilionao nikanunua usafiri lakini cku nimepaki nyumbani nikakuta kitu cha ajabu bonet ya mbele imefunguliwa mtu kachomoa oil stick tu kisha kaweka juu ya injini aikupita cku tatu nilipata ajali mbaya lakini nikapona ucku naota mambo ya ajabu naona sura lakini czfahamu nimeshakutana nazo wapi na ndoto moja inaweza kuja kujirudia mwezi mmoja baadae alafu isitoshe maisha ya utotoni niliteseka sana na uchawi sumbawanga ikiwemo kujikuta nimelala nje wakati nilikuwa ndani isije kuwa bado na andamwa maana kuna vifo vilitokea kwenye familia ni vyakutatanisha koo yangu inaendekeza ushirikina sana hata ndugu upande wa baba hawashikamani mpaka utokee msiba hapo patakuwa na majungu na ugomvi yaani kifupi naichukia family tree yangu inanifanya nisi ishi maisha yangu halisi ya upendo na amani
Ndg kwa maelezo haya ni kuwa tatizo lako ni la kisaikolojia na kiroho.

Maelezo yako kwenye mada pia inaonyesha bado hujamwamini Mungu na nguvu zake na bado unaamini mizimu na uchawi.

Ukweli ni kuwa unahitaji msaada wa Mungu ili ukutoe hapo ulipofikia.

Anza kwa kufanya yafuatayo.

1. Tubu dhambi zako zote kwa matendo ya kishirikiana uliyoshiriki kwa kujua au kutokujua.

Pili anza kumuamini Mungu kwa Yesu kristo na msaada wake.

Tatu chukua hatua huku ukiwa umekusudia kusaidiwa na Mungu muone mtu wa mungu ambaye ana good reputation ktk mazingira yako. Si lazima awe Celebrity preacher.

Nne tambua uponyaji ni mchakato, hivyo kuwa mvumilivu.kama ulivyoshiriki ushirikina kwa muda mrefu....itachukua muda mpaka uwe free...kabisa kwani uponyaji wako pia lazima uende kwenye fahamu yako na mfumo wa kiimani. Jambo j
Hili uchukua muda

My guarantee...Mungu lazima atakusaidia. Lakini anza kumuamini.

Katu usifuate njia za kishirikina. Utakufa dhambini
 
Halfu ushuri mwingine. Kama umefikia umri wa kuoa jaribu kutafuta mwanamke understanding umuoe. Unajua ku/share matatizo na mwenza wako inakuwa nafuu. Lakini uwe mwangalifu usioe kwa papara kwani ukioa asiyekuelewa ujue kuwa utakata tamaa zaidi. Ukioa na kujaliwa kupata watoto nao ni wazuri kwenye kukupa kampani. Kishi na watoto kwenye nyumba ni burudani tosha.
Huyu kuoa inahitaji utulivu unaweza kuta hao hao wanaomfuata wakamsaidia kupata mke tena mwenye matatizo zaidi anatakiwa amalize kwanza hili kisha aoe
 
Kuna wenzako wana matatizo kama hayo na hawana kipato kama chako na bado wana survive... Achana na wazo la kujiua
Kuna tiba moja rahisi sana lakini very effective.... Ni tiba maarufu na imewasaidia wengi na mfanyaji ni wewe mwenyewe
Tiba ya kuogea chumvi hasa nzuri ni ile ya mabonge... Hicho tu.. Ogea mara mbili kwa siku kwa mwezi mzima huku kila ukiogea unanuizia mabaya yakuondoke na uwe na ladha kama chumvi
Mafuta yako yawe ya mzeituni... Jaribu hiyo hutojuta na haina side effects wala gharama za kazi
Kwa stail hii utawakamata wengi sana!hongera kwa kutambua watanzania[emoji28][emoji38]wengi ni mbumbumbu&wavivu wa kutumia brain zao!
 
Pole sana.kuna wengine wana matatizo zaidi kuliko wewe.punguza misaada. Jiwekee malengo. Hiyo hiyo laki mbili ipunguzie matumizi .kama unaweza biashara fikiria unachoweza ili ufanye na huku una kazi yako.nina rafiki yangu mshahara wake ni chini ya huo ila yeye ni mpishi Wa keki ilimchukua miaka 8 kuweza kujenga kisehemu kununua vifaa na kuajiri mtu Wa biashara hiyo ya keki.maana alidunduliza miaka yote. Usiwe na haraka ukajihisi umechelewa.
Siyo laki mbili ni milioni mbili mkuu
 
Yani Matatizo ya ndugu yanakukimbiza duniani, Sekeseke la jehanamu utaliweza kweli ..Samahani ila huo ni ufala.. Jiue tu ndugu.. Mkaijaze jehanamu mapema tuliobaki tuende peponi..
Hakuna kitu kinachoitwa jehanamu
 
Ni kweli kabisa.Hali yangu mie mkuu mpaka nafika hatua mbaya kabisa lakini najipa moyo nitasimama tu Mungu yupo.
Ndiyo maana wahenga wanasema ukiwa na tatizo usijifungie ndani. Utadhani wewe ndiyo mwenye shida pekee lakini ukitoka na kuzungumza na watu wenye shida utajiona kumbe wewe ni kama uko peponi.
 
Back
Top Bottom