Maisha yamenishinda, vita imenishinda

Maisha yamenishinda, vita imenishinda

kama umeshafika 90's endelea na mpango wako,lakini kama uko chini ya hapo hujachelewa bado mkuu,mbona ukifungua macho yapo mengi sana ya kufanya na ukaishi vizur tuu,furaha unaitengeneza wewe mkuu
Ameen
 
Pole sana. Kwa kweli pole sana.

Inawezekana unahitaji msaada wa nguvu za Mungu kujinasua katika nira za shetani na mawakala wake.

Wachawi, mapepo na majini huenda yamefunga ngome kwenye maisha yako katika ulimwengu wa roho yakitaka kukutaabisha na kukuletea mauti.

Katika injili ya Luka 10:18-19 , Yesu Kristo anasema, "TAZAMA NIMEWAPA MAMLAKA YA KUKANYAGA NYOKA NA NG'E NA NGUVU ZOTE ZA YULE ADUI, WALA HAKUNA KITU KITAKACHOWADHURU".

Tubu dhambi zako zote na umuombe Mungu akusaidie kujinasua kwenye ngome za yule mwovu kwa jina la YESU.

Maana Mungu anasema, "nimewapa jina kuu lenye mamlaka, nalo ndilo jina la YESU KRISTO mungu aliye hai".

Yeyote anayelitamka jina hilo akiwa na haki na kibali mbele za Mungu, ataokolewa.

Mungu akusaidie na akuponye maradhi na shida zote.
 
Ni nyakati ngumu sana mkuu wangu kwa kweli inaumiza na kutesa sana sijui ntatokaje tena nahisi nishakwama
 
2015 kuna jamaa yangu mmoja alikuwa na changamoto za taasisi za fedha alichukua mikopo kipindi Cha jk ilivyoingia awamu ya wanyonge biashara ikawa ya kinyonge pia mwamba akashindwa kurejesha madeni on time wakopeshaji wakawa mbogo hatari wanataka wapige mnada dhamana yake.

Jamaa alikuwa na mawazo kiama anaona Kama kidizain dunia imeacha kulizunguka jua Ila yeye ndio Yuko kwa orbit peke yake analizunguka jua, akapata idea ya kwenda kuomba support kwa Don mmoja mitaa yake ni tycoon wa biashara ya usafirishaji na vifaa vya ujenzi jamaa ni bilionea flani wa hela za kinyumbani mwanangu alitimba akaomba akopeshwe million saba a solve msala wake ,yule doni hakuongea maana angeonekana mnafiki alifungua tu drawa akatoa bahasha akampa jamaa document ya tra wanamdai bilion tano ambazo hata yeye hazijui wamezipataje, akamuonyesha na madeni yake ya bank ma mia ya mamilioni na biashara ndio zimeshadinda awamu ya matajiri kuishi kishetani ndio ilikua imeshika hatamu.

Don alikuwa na stress sana mwanangu alivyojichanganya bwana tajiri akapata sehemu ya kutolea stress
Jamaa yangu alitoka pale kifua mbele anajiona yeye ni tajiri kuliko Yuko yule doni
Moral of the story mapambano yako ni yako usikate tamaa usitishwe na mafanikio au furaha ya watu wengine Kuna watu utawaona Wana smile muda wote Ila hospitali wameambiwa Wana mwezi mmoja tu wakuishi .
 
Niliamini katika kusaidia watu niliamini utu ni kutoa kidogo nilichonacho wengi sana nimewagusa katika maisha yao leo hawapo na mm
Kuna baadhi ya binadamu ni watu wa hovyo sana mkuu. Back in 2016 I went through the same situation, nilisaidia sana watu lakini nilipokwama wachache sana walibaki na mimi. Wengi wao walinikimbia.
 
Back
Top Bottom