Maisha yamenishinda, vita imenishinda

Maisha yamenishinda, vita imenishinda

Boss kuwa mpore.. Yaan mim hapa naishi kwa shemeji yangu mume wa mdogo wangu wa kike maana life imeniendea lafu sana... mambo ni mengi ila navumilia tu
 
Mpe Yesu maisha yako atakupa amani na furaha maishani mwako.Yesu anakupenda Sana.Yohana 1:12
 
Msijisumbue jamaa kashajinyonga tayari,, ilo tukio limetokea mtaani kwetu Mbezi kwa Msuguli nilipokutana na huu Uzi nikajua tu yeye bwana BUSHIRI
[emoji2306][emoji2306]
 
Back
Top Bottom