Maisha ya Marekani - Ukimya, Upweke, Magari n.k

Maisha ya Marekani - Ukimya, Upweke, Magari n.k

Hizo foodbanks ndo nini na kwNini zitoe bure chakula tena kwa kukuletea na ni chakula cha ubora gani isjekua makombo nieleweshe mkuu nikifika hapo ndo kitu cha kwanza ntafanya
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Haya nilio onyesha hapo kwa clip yangu ni maeneo ya Middle class ya kawaida. So hizo nyumba sio kubwa! Ila ni nyumba nzuri sana kwa maisha hapa Los Angeles. Clip zitakazo fuata nitaweka zenye majumba ya kufa mtu. Kuhusu Vibaka wapo sema huku kila mtu ana miliki silaha na kumiliki silaha ni haki kikatiba. Kuhusu mishahara hapa Los Angeles watu wanalipwa mpunga mrefu sana. Na hii ndo sababu nyumba zimekuwa bei kubwa sana
We unafanya kazi wapi?
 
Ha ha ha ha!! Food banks ni Charity mbalimbali hapa Marekani ambazo hutoa chakula bure kwa watu wasio jiweza kama watu wa kipato cha chini, wahamiaji wasio na kazi, pamoja na wanagunzi masikini kutoka Africa na kwingineko. Unachofanya ni kujiandikisha tu then unakuwa unapatiwa chakula. So kama huna makuu unaweza kuishi kwa kutegemea food bank maisha yako yote hapa marekani. Sio makombo ni chakula chenye ubora wa hali ya juu. Makuku, ma juice, nyama, mchele, unga n.k
nakuja huko..natania. Hivi Green card Lotery inafanyaje kazi? Unaipataje? vijana wachangamke na hii kitu
 
Siyo kupapenda. Ukosefu huu wa ajira ukipata nafasi ya kwenda huko kama umesoma na una ujuzi nenda usiogope. Kama umesoma computer science, nursing, pharmacology, medicine...nenda ukapige kazi kwa miaka 15+. Kama una nidhamu ya pesa utarudi Bongo uko vizuri sana!
Taratibu zikoje za kwenda huko??
 
Kitu Pennsylvania, Philadelphia jamani mji mzima umejaa homeless ni balaa tupu na udenda kama wote....asee pale hapana[emoji848][emoji848]

Sio mji mzima mkuu! Philadephia ni boonge la mji lenye vitongoji vingi sana so mojawapo ya vitongoji ndo unakuta wana hilo tatizo la Opiod crisis! Ni sehemu tu ya mji ni kama dar maeneo ya mchikichini palivyojaa mateja! Au mwananyamala kwa wahaya palivyojaa dada poa.
 
Vp mkuu mbona kusafi Sana. Sioni kuku Sioni kamba za kuanikia nguo Sioni takataka inakuaje usafi unafanywa na selikali au?

Mkuu huku usafi unafanywa na halmashauri za mitaa, ni kusafi sana, faini ni kubwa sana endapo utagoma kulipa hela ya taka, au utashindwa kumwagilizia bustani yako, halmashauri za huku zina nguvu sana na hii imeleta nidhamu kwa kiwango kikubwa sana. Kuhusu kamba za kuanikia nguo huku hamna kwasababu ni lazima kila nyumba mtu awe na mashine ya kufua na kukausha nguo.
 
Hillbillies Wana afadhali ,rednecks ndio hardcore racists , hillbillies ni maprimitives wa milimani huko Appalachia wako so secluded kiufupi wanajulikana kama" white trashes " utawakuta kwenye zile trailer houses na wooden shacks ,kiufupi ni mabushmen WA kizungu ,hell hawajui hata kuongea kiingereza ipasavyo
[emoji1][emoji1]

Sasa mkuu WANAONGEA lugha gani ?
 
Tuelewane jambo moja huko huko marekani unaweza ukawa unakaa jimbo ambalo ni sawa na Kigoma, au Simiyu ya huku kwetu...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ha ha ha ha!! Ni kweli kwa mfano kuna majimbo kama Alabama, Kentucky, Misouri , Alaska, ni majimbo yenye unafuu sana wa kimaisha. Sema jimbo lenye wamarekani weusi wengi sio la kukaa! Yale majamaa muda wowote yanapigana risasi. Yamezoea fujo fujo tu.
 
Ha ha ha ha!! Ni kweli kwa mfano kuna majimbo kama Alabama, Kentucky, Misouri , Alaska, ni majimbo yenye unafuu sana wa kimaisha. Sema jimbo lenye wamarekani weusi wengi sio la kukaa! Yale majamaa muda wowote yanapigana risasi. Yamezoea fujo fujo tu.
Mtu mweusi popote alipo ni shida tupu.
 
Ha ha ha ha!! Ni kweli kwa mfano kuna majimbo kama Alabama, Kentucky, Misouri , Alaska, ni majimbo yenye unafuu sana wa kimaisha. Sema jimbo lenye wamarekani weusi wengi sio la kukaa! Yale majamaa muda wowote yanapigana risasi. Yamezoea fujo fujo tu.
Kuna sehemu inaitwa Idaho aisee hio ni Kigoma kabisa
 
Back
Top Bottom