Maisha ya Marekani - Ukimya, Upweke, Magari n.k

Maisha ya Marekani - Ukimya, Upweke, Magari n.k

Inamaana ni kweli kabisa Wazungu kutubagua kwa kutuita nyani kwa tabia chafu kama hizo au shida ni nini haswa?

Nina Binamu yangu mmoja yuko huko zaidi ya miaka 20 ni Profesa, anadai Black "Americans ni wabaguzi sana wa rangi nyeusi zilizotoka nnje ya bara hilo kuliko Wazungu wenyewe, wakijiona ni Aliens wa ngozi nyeusi yeyote duniani" Je atakuwa sahihi kwa madai hayo?

Sent from my CPH2185 using JamiiForums mobile app

Hilo pia ni kweli, weusi wa hapa Marekani wana ka chuki fulani na weusi kutoka sehemu nyingine hasa nje ya Marekani. Na chuki yao hasa ni kuwa weusi kutoka nje ya Marekani wamefanikiwa sana hapa maana wengi wanakuja wakiwa na elimu au ujuzi fulani wakati hawa ma black america hapa wengi hawataki shule, hawataki ujuzi wowote ule zaidi ya kuimba hip hop na drugs! Ndio wanao sumbua hii nchi.
 
Siyo kupapenda. Ukosefu huu wa ajira ukipata nafasi ya kwenda huko kama umesoma na una ujuzi nenda usiogope. Kama umesoma computer science, nursing, pharmacology, medicine...nenda ukapige kazi kwa miaka 15+. Kama una nidhamu ya pesa utarudi Bongo uko vizuri sana!

Mkuu umeongea vyema. Mwanzoni nilijua watu wanao kimbilia hapa Marekani ni watu kutoka Africa tu ila nimegundua waafrica kwanza ni wachache kwa watu wanao ongoza kuhamia hapa Marekani. Wachina, wajapani, wakorea na Wahindi ni wengi sana hapa Marekani na kila siku wanakimbia nchi zao. Ukweli ni kuwa Marekani ni kimbilio la watu kutoka kila pembe ya dunia
 
Yes! Ukiangalia hiyo clip yangu hapo juu utaona hakuna nyumba ambayo haina gari. Yaani ni kawaida kukuta homeless ana boonge ya gari lakini hana pa kulala.
Nimeona, na ni let me say so, ni simple houses, siyo kama zile za Oysterbay, Masaki, Mikocheni , Mbezi Beach etc! sikuona ghorofa ( labda kama sikuangalia vema). Hivi hakuna vibaka maana hakuna fensi ya maana kama ulivyosema...
By the way mshahara ni dola ngapi kama nyumba ni laki 3/4/8 Dola?
 
Yaani uwe na BMW limepaki nje, upo kwenye mjengo wa heshima,upweke utoke wapi!? Si Bora hivyo kuliko maisha yetu ya huku bongo makelele kibao mtaani, story mpaka usiku wa manane lakini mfukoni hakuna kitu, mitaa kama Kashai uswahilini Bukoba, Masasi maji ndanda,wapi wapi, yatima au Dar Manzese, Tandale, Kawe ukwamani, Mbagala, Bora ukaishi Ulaya!! Tafuta kitu Cha kuweka bize, nenda gym au weka gym ndani.
 
Hamia Kentucky, Alabama na Georgia ndani ndani huko nyumba bei rahisi sana (japo ma hillbilly na white supremacists wanaweza kuondoka na kichwa chako). Muziki wa LA na San Francisco kimaisha si wa kitoto hasa kama haupo kwenye IT, medicine, banking au Engineering...

Na usizembee masomo yako hapo UCLA, Santa Monica College, USC....

Na ukipita mitaa ya Hollywood, Bel-Air, Malibu na Fernando Valley makao makuu ya porn wasalimie huko! [emoji16][emoji16][emoji16]
Hahaha apo makao makuu ya porn siku moja nifike nijione jinsi shoo zinavyoandaliwa.
 
Hamia Kentucky, Alabama na Georgia ndani ndani huko nyumba bei rahisi sana (japo ma hillbilly na white supremacists wanaweza kuondoka na kichwa chako). Muziki wa LA na San Francisco kimaisha si wa kitoto hasa kama haupo kwenye IT, medicine, banking au Engineering...

Na usizembee masomo yako hapo UCLA, Santa Monica College, USC....

Na ukipita mitaa ya Hollywood, Bel-Air, Malibu na Fernando Valley makao makuu ya porn wasalimie huko! [emoji16][emoji16][emoji16]
Mmmh ati makao makuu dah.
 
Back
Top Bottom