Maisha ya Marekani - Ukimya, Upweke, Magari n.k

Maisha ya Marekani - Ukimya, Upweke, Magari n.k

Hillbillies Wana afadhali ,rednecks ndio hardcore racists , hillbillies ni maprimitives wa milimani huko Appalachia wako so secluded kiufupi wanajulikana kama" white trashes " utawakuta kwenye zile trailer houses na wooden shacks ,kiufupi ni mabushmen WA kizungu ,hell hawajui hata kuongea kiingereza ipasavyo
Na wanagongana ndugu kwa ndugu
 
Una miaka mingapi huku?

Mimi naona ni best life experience ever ilinisumbua miaka 2 tu ya mwanzo ila baada ya hapo sijaona shida yoyote.

Kiufupi hiyo ndio tafsiri halisi ya kuishi maisha yako (minding your own business)

Utapanga ratiba zako ,bajeti zako, muda wa kazi na mapumziko bila kikwazo sio bongo unapanga bajeti zako vizuri wiki inapoanza wanatokea wazembe wawili wanakuambia tunaomba mchango wa harusi na kiwango wanakupangia.

Hujakaa sawa mtu anajua ana mtoto wake anapaswa amlipie tuition fee ghafla jukumu hilo linabandikwa kwako.

So kwa Tanzania ili ufanikiwe unahitaji uwe more than serious na mbinafsi pale inapobidi ujamaa ulioletwa utawaangamiza sana watanzania mpaka siku wakiamka.
 
Vp mkuu mbona kusafi Sana. Sioni kuku Sioni kamba za kuanikia nguo Sioni takataka inakuaje usafi unafanywa na selikali au?

Kamba za kuanika nguo za nini Mzee, nguo unafulia mashine na unakaushia mashine.
 
Natamani siku moja nije niende Marekani nikaishi licha ya degree yangu moja ya chuo kikuu naona bado sikioni cha maana. Sasa bhana nina kastory kidogo, nina baba zetu wadogo wako Marekani huko Walianza uhotelia kwa meli baadae wakaacha wakaanzisha life Marekani mkubwa na mdogo wote wako USA mmoja alisema anakaa New York mwingine alisema anakaa Philadelphia sina uhakika sana, sasa mdogo nakumbuka aliwahi nisaidiaga hela nikiwa chuo kikuu kama laki 3.5 hivi namshukuru hadi leo maana alikuwa mtu wa bata sana lkn home anakumbuka ndugu. Ila mkubwa huyu sijui karithi roho za ubahili za kichaga maana kaoa uchagani na mwanamke anakaa Bongo Dar hapo tu hata ukisema naomba hata laki 2 tu niongezee kwenye kamtaji atakwambia hana ila akija yeye na familia yake full bata za kimbelembele mara serengeti, mara Mt. Kilimanjaro. Mpaka huwa nawaza roho gani hii??? Mtu yupo Marekani [emoji849][emoji849][emoji849][emoji849] ila mdogo siku hizi naona ana malengo yake ameoa huko huko ila naona maisha anapambana nayo ukiwa na shida mgumu kidogo kutoa sasa hivi. I wish nitakwenda one day yes America nimechoka bongo hiii

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
 
Una miaka mingapi huku?

Mimi naona ni best life experience ever ilinisumbua miaka 2 tu ya mwanzo ila baada ya hapo sijaona shida yoyote.

Kiufupi hiyo ndio tafsiri halisi ya kuishi maisha yako (minding your own business)

Utapanga ratiba zako ,bajeti zako, muda wa kazi na mapumziko bila kikwazo sio bongo unapanga bajeti zako vizuri wiki inapoanza wanatokea wazembe wawili wanakuambia tunaomba mchango wa harusi na kiwango wanakupangia.

Hujakaa sawa mtu anajua ana mtoto wake anapaswa amlipie tuition fee ghafla jukumu hilo linabandikwa kwako.

So kwa Tanzania ili ufanikiwe unahitaji uwe more than serious na mbinafsi pale inapobidi ujamaa ulioletwa utawaangamiza sana watanzania mpaka siku wakiamka.

Ha ha ha ha!! Mzee umeongea vyema sana loh [emoji1787][emoji28][emoji1787]
 
Natamani siku moja nije niende Marekani nikaishi licha ya degree yangu moja ya chuo kikuu naona bado sikioni cha maana. Sasa bhana nina kastory kidogo, nina baba zetu wadogo wako Marekani huko Walianza uhotelia kwa meli baadae wakaacha wakaanzisha life Marekani mkubwa na mdogo wote wako USA mmoja alisema anakaa New York mwingine alisema anakaa Philadelphia sina uhakika sana, sasa mdogo nakumbuka aliwahi nisaidiaga hela nikiwa chuo kikuu kama laki 3.5 hivi namshukuru hadi leo maana alikuwa mtu wa bata sana lkn home anakumbuka ndugu. Ila mkubwa huyu sijui karithi roho za ubahili za kichaga maana kaoa uchagani na mwanamke anakaa Bongo Dar hapo tu hata ukisema naomba hata laki 2 tu niongezee kwenye kamtaji atakwambia hana ila akija yeye na familia yake full bata za kimbelembele mara serengeti, mara Mt. Kilimanjaro. Mpaka huwa nawaza roho gani hii??? Mtu yupo Marekani [emoji849][emoji849][emoji849][emoji849] ila mdogo siku hizi naona ana malengo yake ameoa huko huko ila naona maisha anapambana nayo ukiwa na shida mgumu kidogo kutoa sasa hivi. I wish nitakwenda one day yes America nimechoka bongo hiii

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app

Ha ha ha!! Hakikisha kabla hujafa umefika marekani! Hiki ndo kiwanja pekee cha wajanja! Hapa kuna mpaka Wajapani na wajerumani hawataki kurudi kwao. US is the best hakuna kwingine kama US hasa kwa wapambanaji.
 
Mkuu huko hamna upweke wowote sema ni kipato chako hakiko katika level ya kujichanganya na kuwa na company kubwa. Aje saivi Mo Dewji kula bata LA sidhani kama atauona uo upweke. Popote pale upweke upo kama huna mtonyo
 
Yes! Ukiangalia hiyo clip yangu hapo juu utaona hakuna nyumba ambayo haina gari. Yaani ni kawaida kukuta homeless ana boonge ya gari lakini hana pa kulala.
Sasa anapark wapi? Hats kama analala kwebye gari!?
 
Mkuu huko hamna upweke wowote sema ni kipato chako hakiko katika level ya kujichanganya na kuwa na company kubwa. Aje saivi Mo Dewji kula bata LA sidhani kama atauona uo upweke. Popote pale upweke upo kama huna mtonyo
Maoni ya mtanzania mnyonge kutoka kKIJIWE SAMLI
 
Ha ha ha ha!!! Loh! Wanawake huku ni wa kumwaga mzee! Ukumbuke hapa Los Angeles kuna watu kutoka kila kona duniani. Asilimia 40 ya wakazi wa los angeles ni wahamiaji kutoka sehemu mbali mbali duniani hivyo kuna wanawake wa kila rangi hapa. Muhimu tu ni nidhamu maana wanawake wapo tu mzee
Hawapendi pesa sana kama dada zetu?
 
Back
Top Bottom