Maisha baada ya kifo

itara

itara

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
2,165
Points
2,000
itara

itara

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
2,165 2,000
تَبَارَكَ الَّذِي بِيَدِهِ الْمُلْكُ وَهُوَ عَلَىٰ كُلِّ شَيْءٍ قَدِيرٌ​

الَّذِي خَلَقَ الْمَوْتَ وَالْحَيَاةَ لِيَبْلُوَكُمْ أَيُّكُمْ أَحْسَنُ عَمَلًا ۚ وَهُوَ الْعَزِيزُ الْغَفُورُ​

hilo ndilo jibu...
 
Rodyizzy

Rodyizzy

Senior Member
Joined
May 4, 2013
Messages
185
Points
250
Rodyizzy

Rodyizzy

Senior Member
Joined May 4, 2013
185 250
تَبَارَكَ الَّذِي بِيَدِهِ الْمُلْكُ وَهُوَ عَلَىٰ كُلِّ شَيْءٍ قَدِيرٌ​

الَّذِي خَلَقَ الْمَوْتَ وَالْحَيَاةَ لِيَبْلُوَكُمْ أَيُّكُمْ أَحْسَنُ عَمَلًا ۚ وَهُوَ الْعَزِيزُ الْغَفُورُ​

hilo ndilo jibu...
sio wote wanaojua lugha ulioitumia
 
Rodyizzy

Rodyizzy

Senior Member
Joined
May 4, 2013
Messages
185
Points
250
Rodyizzy

Rodyizzy

Senior Member
Joined May 4, 2013
185 250
ni kweli
google imerahsisha sana
ni kweli mkuu imelahisisha kwa wale ambao hawaelewani lugha katika kuwasiliana ,,sasa wewe unaelewa kiswahili na mimi naelewa kiswahili kwanini usitumie kiswhili
 
Travis Walker

Travis Walker

Senior Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
199
Points
250
Travis Walker

Travis Walker

Senior Member
Joined Apr 10, 2017
199 250
habari zenu

nina maswali ambayo kwa uwezo wa fikra zangu nimeshindwa kuyapatia jibu ,nimeamua kuyaleta kwenu najua siwezi kukosa jibu, maswali yanahusiana na imani zaid

NOTE: usilete utani tupo apa kusaidiana

1:kwa mujibu wa imani zetu tunafundishwa kwamba siku ya mwisho baada ya ukumu wenye dhambi wanakwenda motoni na wasio na dhambi wanakwenda mbinguni
swali: mababu zetu waliokufa zamani kabla dini hazijaja na hawakuwa na mafunzo yoyote kuhusu Mungu tunaemwabudu je wao watahukumiwa au lah??

2: dini zetu zinatuimanisha kuwa Mungu wetu anauwezo mkubwa kiasi kwamba anatufahamu sisi kabla hatujazaliwa, maisha yetu na hata kufa kwetu,
swali: kwa uwezo alionao Mungu wetu ni dhahiri kuwa anajua yupi atakwenda motoni na yupi ni wambinguni kama ndio ivo kwanini kuwepo na hukumu?? na kama hajui yupi atakwenda motoni na yupi atakwenda mbinguni inamaana Mungu wetu ni dhaifu kiasi kwamba kunavitu havijui??

maswali bado ni mengi ila nimeamua kuuliza kwanza machache ili nisje changanya wanaojibu
1.Kwanza ufahamu dini imeanza zamani mno kutoka kwa Adam mpaka watu wa sasa na mitume karibuni laki moja na ushei imekuja duniani kuhubiri ni jinsi gani mungu anahitaji viumbe wake waishi hapa duniani lakini pia na kuwapa elimu tosha juu ya maisha yao ya sasa na baada ya kifo. Lakini inasemekana kutakuwa na vizazi ambavyo havikupata ujumbe wa mungu kwasababu mbali mbali hawa wanahukumu zinazoendana na ujuzi wao maana mungu hawezi kumhukumu kiumbe chake katika hali ya ujinga. Mkuu mimi ni mwislam, moja katika mafunzo niliyowahi kufunzwa katika dini ni kwamba. Unapofanya baya moja yaani dhambi linachukuliwa moja kama lilivyo, kama ulikuwa na nia ya kufanya baya lakini kutokana na sababu mbali mbali hukufanikisha haliandikwi kabisa yaani halina hukumu. Na kama ukifanya jema moja inachukuliwa kama umefanya mara 10 katika hesabu na kama ulikuwa na nia kufanya jema lakini kutokana na sababu mbali mbali hukufanikisha unaandikiwa kama umefanya mara moja.

2. Mkuu, nakusahihisha kidogo sio kwanini kuwepo na hukumu? bali kwanini kuwepo na hesabu kwasababu hukumu ni adhabu au salama kuenda motoni au peponi. Mungu wetu amesema katika maandiko kwamba yeye ni hakimu muadilifu, sasa asipoleta hiyo siku ya hukumu si itakuwa sio sawa. Hata wewe, iwe umekaa pahala umetulia halafu aje mtu akupige ngumi bila ya sababu yoyote si lazima utamrudishia halafu utasema kwanini umenipiga? Lazima utahitaji kufahamu kosa lako ni lipi? Sasa na Yeye huyo mungu anahitaji kumpa mtu hesabu yake ili afahamu mwenyewe kwanini ameingia kwenye moto au mbinguni na watu wengine wapate kushuhudia. Na wale walio kuwa wakipinga huku duniani kama hakuna hesabu wala mungu wamuone huyo mungu mwenye akiwalipa. Kuwepo hesabu haina maana mungu hafahamu yupi ataenda motoni na yupi haendi. Na ndio mjuzi zaidi
 
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
533
Points
1,000
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
533 1,000
Inakuaje Mungu awe ni mmoja alaf hajulikani yupi ni wa kweli!
Mkuu issue ni Perspective juu ya MUNGU, tatizo liko kwetu, ukiangalia kwenye hizo dini ulizotaja kuna sehemu wanaamii pamoja, ila kuna sehemu mtazamo unatofautiana. kwa kigezo hicho tu kinatosha kusema ni perspective yetu ndio ina shida mahali.
Ieleweke kwamba huu ni mtazamo wangu binafsi, na sio fact nimeongea kwa Mwanga na uelewa kidogo nilio nao, hivyo i accept the different na mtu mwenye mtazamo tofauti na wangu.
 
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
533
Points
1,000
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
533 1,000
Wahindi, wachina, wajapani, burma, sri lanka, mongolia
Mkuu most of Dini zinahimiza Upendo kwa watu wote, Kumbuka ukimpenda unayemuona basi Mungu automatically ndio kumpenda Mungu. Hakuna Dini isiyohimiza Upendo ndugu ( nazungumzia mlengo wa dini, sizungumzii Mtu au kikundi cha watu ambao wao wameamua kutokuwapenda watu/ kuua etc)

Kwenye vitabu vingine wamesema Dini safi ndio hii, kuwasaidia Wajane na yatima katika shida yao.
Lakini pia Mahalai pengine wakasema Amri iliyokuu ni Kumpenda Mungu kwa moyo wote, roho yote na Akili yote, lakini pia Mpende jirani yako kama nafsi yako.

Of which katika haya mambo utafahamu kuwa Upendo ndo kitu pekee kinaunganisha watu, Budhist,Shinto,Judaism, Christians, Muslim etc etc.

Ndo maana Utasikia, Makundi tofauti ya watu wanatoa Misaada ya kusaidia wagonjwa, yatima wajane hiyo ni ibada tosha kwa Mungu, kwa kadiri ninavyoamini mimi.
 
Loverness

Loverness

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2014
Messages
666
Points
1,000
Loverness

Loverness

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2014
666 1,000
Mkuu most of Dini zinahimiza Upendo kwa watu wote, Kumbuka ukimpenda unayemuona basi Mungu automatically ndio kumpenda Mungu. Hakuna Dini isiyohimiza Upendo ndugu ( nazungumzia mlengo wa dini, sizungumzii Mtu au kikundi cha watu ambao wao wameamua kutokuwapenda watu/ kuua etc)

Kwenye vitabu vingine wamesema Dini safi ndio hii, kuwasaidia Wajane na yatima katika shida yao.
Lakini pia Mahalai pengine wakasema Amri iliyokuu ni Kumpenda Mungu kwa moyo wote, roho yote na Akili yote, lakini pia Mpende jirani yako kama nafsi yako.

Of which katika haya mambo utafahamu kuwa Upendo ndo kitu pekee kinaunganisha watu, Budhist,Shinto,Judaism, Christians, Muslim etc etc.

Ndo maana Utasikia, Makundi tofauti ya watu wanatoa Misaada ya kusaidia wagonjwa, yatima wajane hiyo ni ibada tosha kwa Mungu, kwa kadiri ninavyoamini mimi.
Hili ndilo nilitaka kulisema.
UPENDO tu.
Mitafaruku ya ulimwengu sababu ni ukosefu wa UPENDO wa kweli.
 
kiunzi

kiunzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
448
Points
500
kiunzi

kiunzi

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
448 500
mkuu hongera sana kwa swali lako japo lina utata na wengi huenda chaka kwa kufuata mafundisho ya vitabu vya dini..


Kwanza kabsa naomba nikujulishe kuwa ,katika ulimwengu unaoishi kuna layer nyingi sana zinazoruhusu life proliferation( muendelezo wa maisha) kulingina na concious awareness ya kiumbe atakayokufa akiwa nayo..

Siku nikipata muda nitatolea ufafanuzi juu ya parallel universe na zina kazi zake katika kuruhusu maisha yaendelee..

Kwanza kabsaa naomba nikuambie tu kuwa once a soul is created and formed,it can not be destroyed but it is transformed from one parallel universe to another ( nafsi yako inayohusiana na kubeba ufahamu wako ikishaubwa na kuruhusiwa kuja hapa duniani,hauliwezi kamwe kuharibiwa lakini itahamishwa makazi tofauti kutokana na ufahamu iliyopata kuujua hui ulimwengu ulivyo)

This is a great mystery...ni wachache wanalijua hilo..

Hivyo basi katika ulimwengu huu unaoishi ,kuna limwengu zingine nyingi tu ambazo zinaruhusu maisha ya nafsi na roho kuishi kulingana na uwezo ( concious awareness nafsi imepata kujua jinsi nature ilivyo)

Sisi binadamu tunaonana kwa sababu tunaoccupy two presences( uwepo wa soul form na body form) ,.

Hivyo ukifa roho yako na mwili wako hutengana ndipo rohoyako kuruhusiwa kuingia kweny universe yenye parallel flani ambayo inaruhusu soul(nafsi au awarenesa zenye level flani ya ufahamu)
Ikumbukwe kuwa kila concious awareness flani ina makazi yake( parallel universe flani) kulingina na concious awereness uliyopata kujua kabla hujafa.

unapozaliwa na kuanza kukua unakuwa unaona au unapersive vitu katika 2D( two dimension awareness) ila kadri unavyokua unaingia kwenye 3D na hapa ndi mwanadamu anakuwa na uwezo wa kuanza kutambua mazingira( manake nini wewe unaesoma hii thread upo katika 3D awareness)

ukifa tayari roho yako yenye subconcious form in nature inashift to another plane( universe nyingine yenye dimesion kubwa zaidi)

ukiwa kwenye dimension kubwa tayari unakuwa umeachana na plane moja ya universe na kuingia another plane of reality depending with your subconcious awareness uliotoka nao huko.
.
View attachment 864464
kwa hiyo ukifa unaingia kwenye higher dimensions of life form na kila plane of reality inahabour roho zenye conciousness flani ziliyotoka nayo huko duniani kwenye 3D ( three dimension awareness).
View attachment 864472

Hivyo basi kabla hujafa unapaswa kuwa umefikia level flani ya conciousness awareness ambayo itakufanya uweze kuingia kwenye plane ambayo ni more advanced than uliyokuwa nayo...hapa ndipo ule usemi unaosema kuwa when you attain knowlege ,you get awareness and this awareness will determine your life plane soon after death..

kwa hiyo maisha baada ya kifo yanaendelea kulingana na knowlege uliyotoka nayo..

Kuna watu wanawadanganya wengine kuwa eti ukifa au tukifa wote tunakuwa sawa,...no no no big no..kama ni hivo kina Billgate na Jeff bezos wasingekuwa bize kukusanya pesa na uelewa wa jinsi dunia ilivyo..

ifahamike kuwa mwenye pesa tayari anakuwa na access ya kujua jinsi ulimwengu ulivyo hence anakuwa na knowlege ya kutosha ya kumfanya aingie kwenye kwenye 5D before hata hajafa kitu ambacho kitamfanya atakapokufa atakuwa kwenye another higher level of dimensions kuliko mimi na wew Nampulilampi
Hivyo ni jukumu lako hasa kutafuta knowlege kubwa au uongeze maarifa juu ya jinsi ulimwengu ulivyo kwani ni faida kwako badae..
View attachment 864496

Unavyoona utofauti wa maisha huku duniani ndivyo ilivyo katika higher life dimensions baada ya kufa..usione wenye pesa wanazidi kununua ufahamu zaidi jinsi dunia au ulimwengu ulivyo halafu wew ukawadharau na kusema wote tutakufa..
by the way there is no death kama unavofikilia just transformation ya recognition katika awareness yako ambapo roho inaingia katika another level of dimensions baada ya kuachana na mwili..

View attachment 864497

kwa hiyo maisha baada ya kifo ni mwendelezo wa awareness uliyotoka nayo kuku duniani..

sisi tunaonana kwa sababu tupo tunaview things katika mfumo wa 2D au 3D hivyo utakapokuwa na uwezo wa kuanza kuview things katika 5D au 8D hakika utakakuwa unaona species au creatures katika mfumo wa hali ya juu katika maono makubwa kabsa( na viumbe watakuwa wamegawanyika matika makundi tofauti tofauti depending na aina ya awareness muliyotoka nayo before death...

mfano mzuri ni uwepo wa Ghost Hitch hiker (mizimu inayotembea au kuwatokea watu) katika maisha yetu..mara nyingi mtu akifa anashift katika another plane of reality na huko anakuwa amekwenda anakuwa under guided by universal laws zinazoguide roho au mtu kuwa katika level ile na haiwezi kukuruhusu urudi tena duniani ( ndo mana mtu akifa amekufa,) ..there is no turning back unless it is hoax...
You are precisely accurate, altogether we go there .
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
1,579
Points
2,000
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
1,579 2,000
Sasa utaabudu vipi masanamu.wakati hayana pepo wala moto?
Wakutoa hukumu ni mmoja tu nae ni mungu mwenyewe.
Mungu amesema ametuunba ili tuje tumuabudu.
Sio kuabudu masanamu
Masanamu yanawalipa uoni nchi kama China au Japan zilivyopiga hatua kimaendeleo , kwanini waangaike na Allah ambaye wafuasi wake wanalipuana mabomu ?
 
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
669
Points
1,000
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
669 1,000
mkuu hongera sana kwa swali lako japo lina utata na wengi huenda chaka kwa kufuata mafundisho ya vitabu vya dini..


Kwanza kabsa naomba nikujulishe kuwa ,katika ulimwengu unaoishi kuna layer nyingi sana zinazoruhusu life proliferation( muendelezo wa maisha) kulingina na concious awareness ya kiumbe atakayokufa akiwa nayo..

Siku nikipata muda nitatolea ufafanuzi juu ya parallel universe na zina kazi zake katika kuruhusu maisha yaendelee..

Kwanza kabsaa naomba nikuambie tu kuwa once a soul is created and formed,it can not be destroyed but it is transformed from one parallel universe to another ( nafsi yako inayohusiana na kubeba ufahamu wako ikishaubwa na kuruhusiwa kuja hapa duniani,hauliwezi kamwe kuharibiwa lakini itahamishwa makazi tofauti kutokana na ufahamu iliyopata kuujua hui ulimwengu ulivyo)

This is a great mystery...ni wachache wanalijua hilo..

Hivyo basi katika ulimwengu huu unaoishi ,kuna limwengu zingine nyingi tu ambazo zinaruhusu maisha ya nafsi na roho kuishi kulingana na uwezo ( concious awareness nafsi imepata kujua jinsi nature ilivyo)

Sisi binadamu tunaonana kwa sababu tunaoccupy two presences( uwepo wa soul form na body form) ,.

Hivyo ukifa roho yako na mwili wako hutengana ndipo rohoyako kuruhusiwa kuingia kweny universe yenye parallel flani ambayo inaruhusu soul(nafsi au awarenesa zenye level flani ya ufahamu)
Ikumbukwe kuwa kila concious awareness flani ina makazi yake( parallel universe flani) kulingina na concious awereness uliyopata kujua kabla hujafa.

unapozaliwa na kuanza kukua unakuwa unaona au unapersive vitu katika 2D( two dimension awareness) ila kadri unavyokua unaingia kwenye 3D na hapa ndi mwanadamu anakuwa na uwezo wa kuanza kutambua mazingira( manake nini wewe unaesoma hii thread upo katika 3D awareness)

ukifa tayari roho yako yenye subconcious form in nature inashift to another plane( universe nyingine yenye dimesion kubwa zaidi)

ukiwa kwenye dimension kubwa tayari unakuwa umeachana na plane moja ya universe na kuingia another plane of reality depending with your subconcious awareness uliotoka nao huko.
.
View attachment 864464
kwa hiyo ukifa unaingia kwenye higher dimensions of life form na kila plane of reality inahabour roho zenye conciousness flani ziliyotoka nayo huko duniani kwenye 3D ( three dimension awareness).
View attachment 864472

Hivyo basi kabla hujafa unapaswa kuwa umefikia level flani ya conciousness awareness ambayo itakufanya uweze kuingia kwenye plane ambayo ni more advanced than uliyokuwa nayo...hapa ndipo ule usemi unaosema kuwa when you attain knowlege ,you get awareness and this awareness will determine your life plane soon after death..

kwa hiyo maisha baada ya kifo yanaendelea kulingana na knowlege uliyotoka nayo..

Kuna watu wanawadanganya wengine kuwa eti ukifa au tukifa wote tunakuwa sawa,...no no no big no..kama ni hivo kina Billgate na Jeff bezos wasingekuwa bize kukusanya pesa na uelewa wa jinsi dunia ilivyo..

ifahamike kuwa mwenye pesa tayari anakuwa na access ya kujua jinsi ulimwengu ulivyo hence anakuwa na knowlege ya kutosha ya kumfanya aingie kwenye kwenye 5D before hata hajafa kitu ambacho kitamfanya atakapokufa atakuwa kwenye another higher level of dimensions kuliko mimi na wew Nampulilampi
Hivyo ni jukumu lako hasa kutafuta knowlege kubwa au uongeze maarifa juu ya jinsi ulimwengu ulivyo kwani ni faida kwako badae..
View attachment 864496

Unavyoona utofauti wa maisha huku duniani ndivyo ilivyo katika higher life dimensions baada ya kufa..usione wenye pesa wanazidi kununua ufahamu zaidi jinsi dunia au ulimwengu ulivyo halafu wew ukawadharau na kusema wote tutakufa..
by the way there is no death kama unavofikilia just transformation ya recognition katika awareness yako ambapo roho inaingia katika another level of dimensions baada ya kuachana na mwili..

View attachment 864497

kwa hiyo maisha baada ya kifo ni mwendelezo wa awareness uliyotoka nayo kuku duniani..

sisi tunaonana kwa sababu tupo tunaview things katika mfumo wa 2D au 3D hivyo utakapokuwa na uwezo wa kuanza kuview things katika 5D au 8D hakika utakakuwa unaona species au creatures katika mfumo wa hali ya juu katika maono makubwa kabsa( na viumbe watakuwa wamegawanyika matika makundi tofauti tofauti depending na aina ya awareness muliyotoka nayo before death...

mfano mzuri ni uwepo wa Ghost Hitch hiker (mizimu inayotembea au kuwatokea watu) katika maisha yetu..mara nyingi mtu akifa anashift katika another plane of reality na huko anakuwa amekwenda anakuwa under guided by universal laws zinazoguide roho au mtu kuwa katika level ile na haiwezi kukuruhusu urudi tena duniani ( ndo mana mtu akifa amekufa,) ..there is no turning back unless it is hoax...
Jibu tamu sana kuliko hata mistari ya kukariri
 
dogo kubwa

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
427
Points
500
dogo kubwa

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
427 500
Kawadanganya nani kuna maisha baada ya kifo ?
Tafuteni pesa km mimi navyoteketeza mamilioni kila siku kwa kujirusha viwanja vyenye watoto wakali
Watu wa namna yako ukiwafuatilia unakuta ni mwenyekiti wa jumuiya ndogo ndogo za kikristu
 
dogo kubwa

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
427
Points
500
dogo kubwa

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
427 500
mkuu hongera sana kwa swali lako japo lina utata na wengi huenda chaka kwa kufuata mafundisho ya vitabu vya dini..


Kwanza kabsa naomba nikujulishe kuwa ,katika ulimwengu unaoishi kuna layer nyingi sana zinazoruhusu life proliferation( muendelezo wa maisha) kulingina na concious awareness ya kiumbe atakayokufa akiwa nayo..

Siku nikipata muda nitatolea ufafanuzi juu ya parallel universe na zina kazi zake katika kuruhusu maisha yaendelee..

Kwanza kabsaa naomba nikuambie tu kuwa once a soul is created and formed,it can not be destroyed but it is transformed from one parallel universe to another ( nafsi yako inayohusiana na kubeba ufahamu wako ikishaubwa na kuruhusiwa kuja hapa duniani,hauliwezi kamwe kuharibiwa lakini itahamishwa makazi tofauti kutokana na ufahamu iliyopata kuujua hui ulimwengu ulivyo)

This is a great mystery...ni wachache wanalijua hilo..

Hivyo basi katika ulimwengu huu unaoishi ,kuna limwengu zingine nyingi tu ambazo zinaruhusu maisha ya nafsi na roho kuishi kulingana na uwezo ( concious awareness nafsi imepata kujua jinsi nature ilivyo)

Sisi binadamu tunaonana kwa sababu tunaoccupy two presences( uwepo wa soul form na body form) ,.

Hivyo ukifa roho yako na mwili wako hutengana ndipo rohoyako kuruhusiwa kuingia kweny universe yenye parallel flani ambayo inaruhusu soul(nafsi au awarenesa zenye level flani ya ufahamu)
Ikumbukwe kuwa kila concious awareness flani ina makazi yake( parallel universe flani) kulingina na concious awereness uliyopata kujua kabla hujafa.

unapozaliwa na kuanza kukua unakuwa unaona au unapersive vitu katika 2D( two dimension awareness) ila kadri unavyokua unaingia kwenye 3D na hapa ndi mwanadamu anakuwa na uwezo wa kuanza kutambua mazingira( manake nini wewe unaesoma hii thread upo katika 3D awareness)

ukifa tayari roho yako yenye subconcious form in nature inashift to another plane( universe nyingine yenye dimesion kubwa zaidi)

ukiwa kwenye dimension kubwa tayari unakuwa umeachana na plane moja ya universe na kuingia another plane of reality depending with your subconcious awareness uliotoka nao huko.
.
View attachment 864464
kwa hiyo ukifa unaingia kwenye higher dimensions of life form na kila plane of reality inahabour roho zenye conciousness flani ziliyotoka nayo huko duniani kwenye 3D ( three dimension awareness).
View attachment 864472

Hivyo basi kabla hujafa unapaswa kuwa umefikia level flani ya conciousness awareness ambayo itakufanya uweze kuingia kwenye plane ambayo ni more advanced than uliyokuwa nayo...hapa ndipo ule usemi unaosema kuwa when you attain knowlege ,you get awareness and this awareness will determine your life plane soon after death..

kwa hiyo maisha baada ya kifo yanaendelea kulingana na knowlege uliyotoka nayo..

Kuna watu wanawadanganya wengine kuwa eti ukifa au tukifa wote tunakuwa sawa,...no no no big no..kama ni hivo kina Billgate na Jeff bezos wasingekuwa bize kukusanya pesa na uelewa wa jinsi dunia ilivyo..

ifahamike kuwa mwenye pesa tayari anakuwa na access ya kujua jinsi ulimwengu ulivyo hence anakuwa na knowlege ya kutosha ya kumfanya aingie kwenye kwenye 5D before hata hajafa kitu ambacho kitamfanya atakapokufa atakuwa kwenye another higher level of dimensions kuliko mimi na wew Nampulilampi
Hivyo ni jukumu lako hasa kutafuta knowlege kubwa au uongeze maarifa juu ya jinsi ulimwengu ulivyo kwani ni faida kwako badae..
View attachment 864496

Unavyoona utofauti wa maisha huku duniani ndivyo ilivyo katika higher life dimensions baada ya kufa..usione wenye pesa wanazidi kununua ufahamu zaidi jinsi dunia au ulimwengu ulivyo halafu wew ukawadharau na kusema wote tutakufa..
by the way there is no death kama unavofikilia just transformation ya recognition katika awareness yako ambapo roho inaingia katika another level of dimensions baada ya kuachana na mwili..

View attachment 864497

kwa hiyo maisha baada ya kifo ni mwendelezo wa awareness uliyotoka nayo kuku duniani..

sisi tunaonana kwa sababu tupo tunaview things katika mfumo wa 2D au 3D hivyo utakapokuwa na uwezo wa kuanza kuview things katika 5D au 8D hakika utakakuwa unaona species au creatures katika mfumo wa hali ya juu katika maono makubwa kabsa( na viumbe watakuwa wamegawanyika matika makundi tofauti tofauti depending na aina ya awareness muliyotoka nayo before death...

mfano mzuri ni uwepo wa Ghost Hitch hiker (mizimu inayotembea au kuwatokea watu) katika maisha yetu..mara nyingi mtu akifa anashift katika another plane of reality na huko anakuwa amekwenda anakuwa under guided by universal laws zinazoguide roho au mtu kuwa katika level ile na haiwezi kukuruhusu urudi tena duniani ( ndo mana mtu akifa amekufa,) ..there is no turning back unless it is hoax...
This is a well explanation of pure famous heresy in christistian history so called GNOSTICISM, hawa hawakuoa wala kula nyama
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
8,046
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
8,046 2,000
Wanadamu wanatumia ujanja ujanja kuwaaminisha watu ili wasiogope kifo.Kifo kipo na ukishakufa ndio mwisho wako,hakuna kwenda motoni wala peponi hizo zote ni kufarijiana. Swali la kujiuliza kuku,samaki n.k unavyowaua na kuwala huwa wanaenda wapi? jibu utakalopata hata binadamu ni hivyo hivyo.
 
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,851
Points
2,000
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,851 2,000
habari zenu

Nina maswali ambayo kwa uwezo wa fikra zangu nimeshindwa kuyapatia jibu ,nimeamua kuyaleta kwenu najua siwezi kukosa jibu, maswali yanahusiana na imani zaid

NOTE: usilete utani tupo apa kusaidiana

1:Kwa mujibu wa imani zetu tunafundishwa kwamba siku ya mwisho baada ya ukumu wenye dhambi wanakwenda motoni na wasio na dhambi wanakwenda mbinguni

swali: Mababu zetu waliokufa zamani kabla dini hazijaja na hawakuwa na mafunzo yoyote kuhusu Mungu tunaemwabudu je wao watahukumiwa au lah?

2: Dini zetu zinatuimanisha kuwa Mungu wetu anauwezo mkubwa kiasi kwamba anatufahamu sisi kabla hatujazaliwa, maisha yetu na hata kufa kwetu.

Swali: Kwa uwezo alionao Mungu wetu ni dhahiri kuwa anajua yupi atakwenda motoni na yupi ni wambinguni kama ndio ivo kwanini kuwepo na hukumu? na kama hajui yupi atakwenda motoni na yupi atakwenda mbinguni inamaana Mungu wetu ni dhaifu kiasi kwamba kunavitu havijui?

Maswali bado ni mengi ila nimeamua kuuliza kwanza machache ili nisje changanya wanaojibu
Umeuliza maswali sahihi, lakini sehemu yenyewe ndio chaka! Tafuta mtu serious ujadili naye heart to heart kama lengo ni kupata majibu. Hapa utaishia kuwa confused...

My gentleman advice!
 

Forum statistics

Threads 1,343,274
Members 514,998
Posts 32,778,497
Top