Mahubiri ndani ya mabasi


Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Wakuu leo nilikuwa katika basi fulani la kutoka mkoani na tulipofika sehemu ya kujipatia chochote kabla yakuendelea na safari, baada ya hapo alipanda mhubiri mmoja aliyejitambulisha katokea Kenya na kuanza kuhubiri na kusema wote wanaoumwa au wenye wagonjwa nyumbani wanyoshe mikono pamoja na kuwaombea na pia ameshuhudia watu mbalimbali wamekwishapona ktk mahubiri yake kwenye mabasi.

Baada ya kuwaombea alidai tangia pale wote walionyoosha mikono wameponywa na baada ya hapo kilichofuata ni kukusanya sadaka.

Je, hizi ndo nyakati za mwisho?
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Mkuu tatizo ni mahubiri, au kukusanya sadaka au maombi kwa wagonjwa?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ka kweli kajitolea asingekusanya sadaka..................huh
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 14 0
sasa kutwa afanye mahubili fikiri bila ya sadaka atakula nn mpeni chake bana malipo ya mbinguni ni mengine
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Wakuu leo nilikua ktk basi flani la kutoka mkoani na tulipofika sehem yakujipatia chochote kabla yakuendelea na safari, baada ya hapo alipanda mhubiri mmoja aliyejitambulisha katokea Kenya na kuanza kuhubiri na kusema wote wanaoumwa au wenye wagonjwa nyumbani wanyoshe mikono pamoja nakuwaombea na pia ameshuhudia watu mbalimbali wamekwishapona ktk mahubiri yake kwenye mabasi, na baada yakuwaombea alidai tangia pale wote walionyoosha mikono wameponywa na baada ya hapo kilichofuata ni kukusanya sadaka. Swali je hizi ndo nyakati za mwisho?
Hii tabia inaongezeka sana sasa hivi, anapanda mtu ktk basi lenu, anachapa injili, kituo cha kushuka anachokijua yy kikikaribia,anaanza kuomba sadaka, nadhani ni vizuri wachape injili na kuombea safari,halafu kama wasafiri wameridhika na huduma yake wampe cho chote kwa hiari yao.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Kila Goti litapigwa kwa Bwana Yesu!
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
huwa wana karaha kuwapigia kelele watu ndani ya bus wengine wana mawazo yao, pia kila msafiri ana imani yake
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
Ukiwa kama mtumishi wa mungu sio lazima utegemee sadaka ili kuendesha maisha yako ya kila siku. Asiyefanya kazi na Asile. Mungu anajua hilo kwamba hata kama utamtumikia basi jishughulishe.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
Wajinga ndio waliwao,watu wanacheza na kaz ya mungu imeshakuwa mtaji na njia ya kutengeneza pesa
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
MMH WENGNE NA BAHASHA ZA SADAKA AMA KWELI MONEY BY ALL MEANS agoro anduru
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Nina maswali kadhaa, hivi hao jamaa huwa wanapanda gari bure?
Tena huwa wanakula nini?
Wanavaa nini?
Na je wanaonekana hawana elimu wala uwezo wa kufanya kazi nyingine isipokuwa hiyo?
La mwisho hivi kuna mtu kalazimishwa kutoa sadaka au ameuliza mtu anayejiskia kutoa na atoae ili aendelee kwenye basi lingine.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,473
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,473 280
Ya mungu mpeni mungu ya kaisari mpeni kaisari!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
202
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 202 160
Wakuu leo nilikua ktk basi flani la kutoka mkoani na tulipofika sehem yakujipatia chochote kabla yakuendelea na safari, baada ya hapo alipanda mhubiri mmoja aliyejitambulisha katokea Kenya na kuanza kuhubiri na kusema wote wanaoumwa au wenye wagonjwa nyumbani wanyoshe mikono pamoja nakuwaombea na pia ameshuhudia watu mbalimbali wamekwishapona ktk mahubiri yake kwenye mabasi, na baada yakuwaombea alidai tangia pale wote walionyoosha mikono wameponywa na baada ya hapo kilichofuata ni kukusanya sadaka. Swali je hizi ndo nyakati za mwisho?
Siku za mwisho wa nini? mtu huyo alitakiwa kuadhibiwa kwa kukirihi abiria na kuingilia utulivu wao.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
lets be fair jamani, angepanda kwenye basi mtu anafundisha quran (sijui nimepatia spelling?), tungeona sawa pia? huwezi kufanya vitu mahali ambapo watu wako confined na hawana alternative ya kutoka! sio sawa kuhubiri kwenye basi! niliwahi kuwa kwenye basi akapanda jamaa anauza sabuni na bidhaa za kichina.aliongea kwa umbali wa kama 100kms! ilikua kero haswa kwa sababu nilikuwa nimechoka na niliona nahitaji kupumzika. kama kulikua na wasioamini nafikiria walikerwa kiasi gani! na ya sadaka tena, hata nisiiongelee.manake tunapiga vita posho za watumishi wa umma, kwani kila mahubiri lazima sadaka itoke?
 
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
731
Likes
0
Points
33
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
731 0 33
ckuhizi mahubiri ni biashara mbona msiwashangae kina kakobe na mzee wa upako wanavyokusanya mapato
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
Ni common sana kwa mabasi yaendayo arusha!ukifika mwanga wanapenda sn panda!nahisi ni nyakati za mwisho,inawezekana manabii wa uwongo
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800