Mahubiri ndani ya mabasi

Mahubiri ndani ya mabasi

lets be fair jamani, angepanda kwenye basi mtu anafundisha quran (sijui nimepatia spelling?), tungeona sawa pia? huwezi kufanya vitu mahali ambapo watu wako confined na hawana alternative ya kutoka! sio sawa kuhubiri kwenye basi! niliwahi kuwa kwenye basi akapanda jamaa anauza sabuni na bidhaa za kichina.aliongea kwa umbali wa kama 100kms! ilikua kero haswa kwa sababu nilikuwa nimechoka na niliona nahitaji kupumzika. kama kulikua na wasioamini nafikiria walikerwa kiasi gani! na ya sadaka tena, hata nisiiongelee.manake tunapiga vita posho za watumishi wa umma, kwani kila mahubiri lazima sadaka itoke?


Mathews 28:18-20
 
Siku za mwisho wa nini? mtu huyo alitakiwa kuadhibiwa kwa kukirihi abiria na kuingilia utulivu wao.
Bahati mbaya Bongo hakuna kufuata sheria.

Mkuu, habari za masiku kaka, long time no see.
 
Mwisho tutaanza kusikia mihadhara na mabishano ya kidini kwenye mabasi.
 
kutoa sadaka si lazima ni hiari ya mtu mwenyewe...na hizo injili plus maombi ya kuombea safari yanasaidia sana kuepukana na maajali ya barabaran waachen watende kazi ya Bwana.. i support them...
 
Tena mabasi yanayoanzia Tunduma/Mbeya hii kitu imekuwa common sana!
 
Mwisho tutaanza kusikia mihadhara na mabishano ya kidini kwenye mabasi.
Kweli kabisa ndiko tunakoelekea.......
Mimi nadhani inabidi wamiliki wa haya mabasi wakawapiga marufuku hao wahubiri kuingia katika mabasi yao, kwanza wanasafiri bure!!
 
Back
Top Bottom