Mahari zingine ni majanga!

FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,398
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,398 2,000
FaizaFoxy yaani wewe ni mdini kiasi kwamba unavuka mipaka
emu punguza hzo mambo zako mama dooh! unazidi sasa
Bible imetumia lugha ya picha kwa kiasi kikubwa, bnafsi me mwenyewe naweza soma nikatoka kapa bila kuelewa,sasa wewe unaforce kuielewa utakavyo.
kuna uhuru wa kuzungumza utakacho lakini si kwa mtindo wa kukashfu dini ya wenzako kwa kigezo cha kijinga eti uko jukwaa la jokes
punguza mama,unakeraaaa mno
Wewe wacha porojo, vuta picha ya magovi mia mbili kwa mfalme. Mfalme, hesabu hizooo!

Wacha kuwa serious wakati wote, furahi na biblia.
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,562
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,562 2,000
Wewe wacha porojo, vuta picha ya magovi mia mbili kwa mfalme. Mfalme, hesabu hizooo!

Wacha kuwa serious wakati wote, furahi na biblia.
Sasa imebidi nicheke tu.Kwamba awaue Wafilisti kisha awavue mavazi yao na kuanza "kuwakwenyua" magovi?What a scene! Si hivyo tu.Yakapelekwa magovi rundo na hadi hesabu kupitiliza.Funny,huh?
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,601
Points
2,000
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,601 2,000
Take it as a joke. Ndiyo maana nikaiweka jukwaa hili.

Mapadri wenyewe wanaonisoma saa hizi wanacheka, magovi mia mbili, si mchezo! Kiroba kizIma😱.
By the way wajitahidi kwenda kutoa mfuko aa sueta..
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
1,684
Points
2,000
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
1,684 2,000
Take it as a joke. Ndiyo maana nikaiweka jukwaa hili.

Mapadri wenyewe wanaonisoma saa hizi wanacheka, magovi mia mbili, si mchezo! Kiroba kizIma.
Maamuzi ya wafalme wengi yamekuwa na uwalakini wakati mwingi.
Lakini pia wafilist katika utamaduni wao walikuwa hawatahiri
Lakini lazima ina maana just go through the whole chapter

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,953
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,953 2,000
Mambo mengine ingawa ni ya "kweli" kabisa na ni "imani" ya wengi, lakini inabidi yawe jukwaa hili la utani. Maana mahari ya govi ni zaidi ya utani.

Nimecheka sana tena kuona kuwa mkono wa sweta, ndiyo, namaanisha govi, govi hili la wenye magovi limeshawahi kutumikia kama mahari ya kumuoa binti, tena binti mfalme. Kama huamini endelea kusoma...

25 Naye Sauli akasema, Mwambieni Daudi hivi, Mfalme hataki mahari yo yote, ila anataka govi mia za Wafilisti, ili ajilipize kisasi adui za mfalme. Basi Sauli alidhani kumwangamiza Daudi kwa mkono wa Wafilisti.
26 Na watumishi wake walipomwambia Daudi; maneno hayo, ilimpendeza Daudi sana kuwa mkwewe mfalme. Na siku zilikuwa hazijaisha bado;
27 basi Daudi akainuka, akaenda yeye na watu wake, akaua katika Wafilisti watu mia mbili; na Daudi akazileta govi zao, wakampa mfalme hesabu kamili, ili awe mkwewe mfalme. Naye Sauli akamwoza Mikali, binti yake.

Biblia hiyo, 1 Samuel 18.
Wapalestina ndio Waislamu wa sasa? Naomba unifahamishe
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,398
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,398 2,000
Wapalestina ndio Waislamu wa sasa? Naomba unifahamishe
Wapelestina wapo wenye dini na wasio na dini pia.

Hao ambao hawakukata magovi mpaka jamaa akayapata mia mbili inatujulisha kabisa walikuwa dini gani.
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,953
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,953 2,000
Wapelestina wapo wenye dini na wasio na dini pia.

Hao ambao hawakukata magovi mpaka jamaa akayapata mia mbili inatujulisha kabisa walikuwa dini gani.
Ila wewe kibibi na umri huo unafikiria mada za ajabu ajabu. Akili umezila?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,398
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,398 2,000
Biblia iantumia sana lugha ya picha ndiyo maana "Yesu alisema atalivunja na kulijenga kanisa kwa siku tatu"

Watu hawakuelewa ujumbe ule, hata hii yaelekea ina maana nyingine bali wewe kwa chuki zenu za kujitoa mhanga uwezi kuelewa
Tupigie picha hiyo mahari labda :) tutaelewa.
 
Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
547
Points
1,000
Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
547 1,000
Mimi nasima comment watu wanavyotoa mapovu wakati daudi alishahesabu magovi mbele ya mkwewe na ikawa poa..
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,291
Points
2,000
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,291 2,000
Mambo mengine ingawa ni ya "kweli" kabisa na ni "imani" ya wengi, lakini inabidi yawe jukwaa hili la utani. Maana mahari ya govi ni zaidi ya utani.

Nimecheka sana tena kuona kuwa mkono wa sweta, ndiyo, namaanisha govi, govi hili la wenye magovi limeshawahi kutumikia kama mahari ya kumuoa binti, tena binti mfalme. Kama huamini endelea kusoma...

25 Naye Sauli akasema, Mwambieni Daudi hivi, Mfalme hataki mahari yo yote, ila anataka govi mia za Wafilisti, ili ajilipize kisasi adui za mfalme. Basi Sauli alidhani kumwangamiza Daudi kwa mkono wa Wafilisti.
26 Na watumishi wake walipomwambia Daudi; maneno hayo, ilimpendeza Daudi sana kuwa mkwewe mfalme. Na siku zilikuwa hazijaisha bado;
27 basi Daudi akainuka, akaenda yeye na watu wake, akaua katika Wafilisti watu mia mbili; na Daudi akazileta govi zao, wakampa mfalme hesabu kamili, ili awe mkwewe mfalme. Naye Sauli akamwoza Mikali, binti yake.

Biblia hiyo, 1 Samuel 18.
Kumbe waislael wameanza wakata magovi wafislistina zamani ndo maana wameamua wakimbiza kwe nchi yako kabisa

Question: "Who were the Philistines?"

Answer: The Philistines were an aggressive, warmongering people who occupied territory southwest of Israel between the Mediterranean Sea and the Jordan River. The name “Philistine” comes from the Hebrew word Philistia, and the Greek rendering of the name, palaistinei, gives us the modern name “Palestine.”
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,398
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,398 2,000
Ndiyo kwanzaaa ni 07:27 Asubuhi, unakuja na udini.
Asubuhi mapema nafungua biblia nione "neno la Mungu" lenye busara, nakumbana na mahari ya magovi ndani ya biblia! Kuna busara ipi hapo ya magovi?
 

Forum statistics

Threads 1,306,816
Members 502,218
Posts 31,592,348
Top