Mahari zingine ni majanga!

FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,406
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,406 2,000
Mambo mengine ingawa ni ya "kweli" kabisa na ni "imani" ya wengi, lakini inabidi yawe jukwaa hili la utani. Maana mahari ya govi ni zaidi ya utani.

Nimecheka sana tena kuona kuwa mkono wa sweta, ndiyo, namaanisha govi, govi hili la wenye magovi limeshawahi kutumikia kama mahari ya kumuoa binti, tena binti mfalme. Kama huamini endelea kusoma...

25 Naye Sauli akasema, Mwambieni Daudi hivi, Mfalme hataki mahari yo yote, ila anataka govi mia za Wafilisti, ili ajilipize kisasi adui za mfalme. Basi Sauli alidhani kumwangamiza Daudi kwa mkono wa Wafilisti.
26 Na watumishi wake walipomwambia Daudi; maneno hayo, ilimpendeza Daudi sana kuwa mkwewe mfalme. Na siku zilikuwa hazijaisha bado;
27 basi Daudi akainuka, akaenda yeye na watu wake, akaua katika Wafilisti watu mia mbili; na Daudi akazileta govi zao, wakampa mfalme hesabu kamili, ili awe mkwewe mfalme. Naye Sauli akamwoza Mikali, binti yake.

Biblia hiyo, 1 Samuel 18.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,406
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,406 2,000
Ndiyo kwanzaaa ni 07:27 Asubuhi, unakuja na udini.
"Udini" ndiyo nini?

Hebu be on the lighter side, huoni ufahari kuwa biblia imenichekesha asubuhi asubuhi?

Hivi wewe unaenda kuhesabu, govi la kwanza, pili, tatu, nne... Mpaka 200 kwa mkweo?

Kwi kwimkwimkwi teh teh teh teh. Nimecheka sana .
 
W

wakumwaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
588
Points
500
W

wakumwaga

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2018
588 500
Mambo mengine ingawa ni ya "kweli" kabisa na ni "imani" ya wengi, lakini inabidi yawe jukwaa hili la utani. Maana mahari ya govi ni zaidi ya utani.

Nimecheka sana tena kuona kuwa mkono wa sweta, ndiyo, namaanisha govi, govi hili la wenye magovi limeshawahi kutumikia kama mahari ya kumuoa binti, tena binti mfalme. Kama huamini endelea kusoma...

25 Naye Sauli akasema, Mwambieni Daudi hivi, Mfalme hataki mahari yo yote, ila anataka govi mia za Wafilisti, ili ajilipize kisasi adui za mfalme. Basi Sauli alidhani kumwangamiza Daudi kwa mkono wa Wafilisti.
26 Na watumishi wake walipomwambia Daudi; maneno hayo, ilimpendeza Daudi sana kuwa mkwewe mfalme. Na siku zilikuwa hazijaisha bado;
27 basi Daudi akainuka, akaenda yeye na watu wake, akaua katika Wafilisti watu mia mbili; na Daudi akazileta govi zao, wakampa mfalme hesabu kamili, ili awe mkwewe mfalme. Naye Sauli akamwoza Mikali, binti yake.

Biblia hiyo, 1 Samuel 18.
Fails bhanaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
aise

aise

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,787
Points
2,000
aise

aise

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,787 2,000
"Udini" ndiyo nini?

Hebu be on the lighter side, huoni ufahari kuwa biblia imenichekesha asubuhi asubuhi?

Hivi wewe unaenda hawa ku hesabu, govi la kwanza, pili, tatu, nne... Mpaka 200 kwa mkeo?

Kwi kwimkwimkwi teh teh teh teh. Nimechekq sana .
Lakini kaka, mbona hata Quran inasema jua huzama ndani ya TOPE ZITO, hiyo yenyewe haijakuchesha?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,406
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,406 2,000
Ni sawa na wale wanaofanya mauaji ya kigaidi kwa ahadi ya pepo na bikra sabini na mbili

Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee, ugaidi Inatisha! Hii inachekesha.

Nimefikiria nikacheka sana hivi unaenda kwa mkweo na mzigo wako wa magovi mia mbili, unaanza kumuhesabia?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,406
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,406 2,000
Lakini kaka, mbona hata Quran inasema jua huzama ndani ya TOPE ZITO, hiyo yenyewe haijakuchesha?
Hiyo haichekeshi, Inasikitisha.

Lakini nambie wewe hujachekanhata kidogo kufikiria mtu kwenda na mzigo wa magovi anaupeleka ukahesabiwe na wakweze kama mahari?
 
MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
896
Points
1,000
MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
896 1,000
Mambo mengine ingawa ni ya "kweli" kabisa na ni "imani" ya wengi, lakini inabidi yawe jukwaa hili la utani. Maana mahari ya govi ni zaidi ya utani.

Nimecheka sana tena kuona kuwa mkono wa sweta, ndiyo, namaanisha govi, govi hili la wenye magovi limeshawahi kutumikia kama mahari ya kumuoa binti, tena binti mfalme. Kama huamini endelea kusoma...

25 Naye Sauli akasema, Mwambieni Daudi hivi, Mfalme hataki mahari yo yote, ila anataka govi mia za Wafilisti, ili ajilipize kisasi adui za mfalme. Basi Sauli alidhani kumwangamiza Daudi kwa mkono wa Wafilisti.
26 Na watumishi wake walipomwambia Daudi; maneno hayo, ilimpendeza Daudi sana kuwa mkwewe mfalme. Na siku zilikuwa hazijaisha bado;
27 basi Daudi akainuka, akaenda yeye na watu wake, akaua katika Wafilisti watu mia mbili; na Daudi akazileta govi zao, wakampa mfalme hesabu kamili, ili awe mkwewe mfalme. Naye Sauli akamwoza Mikali, binti yake.

Biblia hiyo,1 Samuel 18.
Naona msimu wa majini ushapanda
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,406
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,406 2,000
Naona msimu wa majini ushapanda
Soma hiyooooo...

27 basi Daudi akainuka, akaenda yeye na watu wake, akaua katika Wafilisti watu mia mbili; na Daudi akazileta govi zao, wakampa mfalme hesabu kamili, ili awe mkwewe mfalme. Naye Sauli akamwoza Mikali, binti yake.
 
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
6,055
Points
2,000
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
6,055 2,000
"Udini" ndiyo nini?

Hebu be on the lighter side, huoni ufahari kuwa biblia imenichekesha asubuhi asubuhi?

Hivi wewe unaenda hawa ku hesabu, govi la kwanza, pili, tatu, nne... Mpaka 200 kwa mkweo?

Kwi kwimkwimkwi teh teh teh teh. Nimecheka sana .
Ha ha ha ha hapa Faiza una kesi ya kujibu.
Umeumiza mbavu zangu asubuhi asubuhi
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
4,941
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
4,941 2,000
VITA YA WAFILISTI /WAPALESTINA NA WAISRAEL ILIANZA TOKA KITAMBO SAANA. NA WAMEKUA WAKUONEWA MIAKA KAMA YOOOOOTE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,622
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,622 2,000
Lakini kaka, mbona hata Quran inasema jua huzama ndani ya TOPE ZITO, hiyo yenyewe haijakuchesha?
Huyu waweza kumwita dada au mama sio kaka


ᵂᵒʳʳʸ ⁱˢ ᵃ ʷᵒʳᵈ ᵗʰᵃᵗ ᴵ ᵈᵒⁿᵗ ᵃˡˡᵒʷ ᵐʸˢᵉˡᶠ ᵗᵒ ᵘˢᵉ✓
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
4,941
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
4,941 2,000
"Udini" ndiyo nini?

Hebu be on the lighter side, huoni ufahari kuwa biblia imenichekesha asubuhi asubuhi?

Hivi wewe unaenda hawa ku hesabu, govi la kwanza, pili, tatu, nne... Mpaka 200 kwa mkweo?

Kwi kwimkwimkwi teh teh teh teh. Nimecheka sana .
Hiyo ilikua ni lugha ya dharau kwa watu wasiotahiriwa (magovi) ambao walikua ni watu wa mataifa mengine tofauti na Waisrael. Ungekua umeelewa ungesikitika badala ya kucheka. Maana waliouawa ni (WAPALESTINA) wafilisti mnaowatetea hii leo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,406
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,406 2,000
Huyu waweza kumwita dada au mama sio kaka


ᵂᵒʳʳʸ ⁱˢ ᵃ ʷᵒʳᵈ ᵗʰᵃᵗ ᴵ ᵈᵒⁿᵗ ᵃˡˡᵒʷ ᵐʸˢᵉˡᶠ ᵗᵒ ᵘˢᵉ✓
Mwache ajifurahishe tupo jukwaa husika.

Huyu mfalme kiboko kweli huyu, kataka mahari ya magovi mia tu...

...Mfalme hataki mahari yo yote, ila anataka govi mia...
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
64,406
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
64,406 2,000
Hiyo ilikua ni lugha ya dharau kwa watu wasiotahiriwa (magovi) ambao walikua ni watu wa mataifa mengine tofauti na Waisrael. Ungekua umeelewa ungesikitika badala ya kucheka. Maana waliouawa ni (WAPALESTINA) wafilisti mnaowatetea hii leo

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa kachukua binti kwa magovi tu, halafu badala ya govi mia alizotaka mfalme, mchumba kapeleka mia mbili!
 

Forum statistics

Threads 1,306,893
Members 502,265
Posts 31,595,234
Top