Magufuli anashinda, sababu 10 ni hizi

Magufuli anashinda, sababu 10 ni hizi

Naamini CCM kwa urais itashinda kwa asilimia zaidi ya za twaweza na ipsos,wamefanya kampeni za uhakika na kugusa karibu kona nyingi sana za nchi tena wakiwatumia watu wenye ushawishi mkubwa kama mkapa,warioba,wasanii n.k
 
Ufafanuz wako unauhalisia mkubwa sana kwamba maguful anakubalikan sehemu nying kitachowashangaa ukawa kua watafungwa bao wamesimama wenyew wanajiona wakienda mjin wanakusanya wanywa viroba ndo wanajiona wameshinda.mikoa kama mwanza,geita,shinyanga,simiyu,Mara,singda,tabora,dodoma,morogoro,pwan,tanga,Ruvuma,mtwara ,Lindi ,mbeya,manyara.ukawa lazima wakae kwingneko 50% &50%
 
Mtaji mkubwa wa kwanza wa CCM ni wanachama.Mwaka juzi ilikuwa na wanachama milioni 6 sasa hivi waweza kuwa wamefika milioni 9 na zaidi ambao wote ni umri wa kupiga kura.Na wana uhakika wa kuipa kura CCM.

Wapenzi wa CCM ndio usiseme.

Ndio maana ushindi ni asubuhi tarehe 25 octoba

Endelea kuota ndoto za mchana, ukishtuka tu Lowasa atakuwa anaapishwa
 
Ukitaka kuuujua ukweli bila kuidanganya nafsi yako ulizia watu wa ubungo na tukio la juzi la kuzomewa mgombea wenu. huo ni mfano mmoja tu hapo sijazungumzia mbeya na majimbo yake yote, Arusha, Kilimanjaro, Mwanza, Tanga, Kagera, Iringa , Mtwara na majimbo yote ya Dar.



Unafahamu ukweli kuhusu waliozomea? WalipangwA sku nyingi wafanye kwenye mikutano ya keep mingi hawakufanikiwa ila juzi ndo wataweza. Unafahamu hilo?
 
watu wanashindwa kuelewa kuwa ccm ni chama kilichoweka mizizi kuanzia ngazi ya shina mpaka juu huku. ukawa wanajidanganya tena uongo wa asubuhi kabisa. Na nina uhakika kuwa tutashinda kwa kishindo kikubwa kabisa. Magufuli ndie raisi wa awamu ya tano
 
kuijadili ukawa ni kupoteza muda na wao wanajua kuwa hawana uwezo wa kushinda. sema wanashindwa kuwaambia vijana ukweli
 
Nadhani Ukawa wameshaona hilo kuwa ushindi wao ni mdogo sana ndo maana wanahamasisha vurugu na chama chenye vurugu hakika hata kwa Mungu hakikubaliki wangeangalia mbinu nyingine. Huo ni ushauri wangu
 
Na kweli kama watu wote walioenda kuangalia ccm fiesta unawaita mtaji wa kura za mafiem Magufuli atashinda.
Naamini mtu makini anajua watu wengi wanaoenda kwenye mikutano ya ccm wanafuata wasanii na sio Pombe. Hii inaonekana wazi pale anapoitwa msanii wanashangilia zaidi kuliko akiitwa Pombe kuhutubia.
 
Magufuli akipata chini ya asilimia 65 nitayapinga matokeo.

Lowassa akipata zaidi ya asilimia 20 nitayapinga matokeo.
 
Huo ni uchambuzi Finyu kabisa.
Kwa sababu.

1/Wingi wa mikutano (tena mingi ni mikutano ya kuungauunga barabarani) sio uhakika wa kushinda. Hakuna Prove yoyote katika hiyo. Wakati mwingi kufanya hivyo ni kutafuta ufahamike(kwa vyama vichanga na wagombea wapya) au kutokujiamini(kwa vyama vikubwa na wagombea wanaojulikana) hivyo kiujumla huo mtindo ni kubahatisha(kujaribu jaribu) upepo wa kisiasa.
Kwa mfano Kikwete mwaka 2010 alifanya mikutano ya kampeni mara mbili zaidi ya ile aliyoifanya mwaka 2005 lakini matokeo yalipungua kutoka kura milioni 9 mpaka kura milioni 5.

2/Ushindi wa kisiasa katika dunia ya leo unategemea sana ushawishi katika kundi la vijana kwa sababu vijana wako wengi zaidi na wana ushawishi kwenye jamii. Kwa ujumla vijana wengi pasipo kujali jinsia zao au itikadi zao wanaunga mkono UKAWA.

3/Mtaji mkubwa katika Uchaguzi wowote ule duniani ni AGENDA, MGOMBEA na CHAMA.
Sote tunafahamu kabisa agenda inayozunguzwa zaidi ni MABADILIKO, Mgombea mwenye ushawishi mkubwa zaidi ni LOWASSA. CHADEMA(UKAWA) ndio chama chenye mvuto zaidi kwa sasa, na hilo halina ubishi kabisa.
Kiasili CCM ndio chama kikongwe na kipana sana lakini hapo hapo kiuhalisia kimochoka na kimochokwa sana na wananchi wengi(Ndio maana Magufuli anakwepa kujinadi kama mwanaCCM kwa sababu analijua hilo)

*Kama mtu hujui siasa na falsafa zake ni bora ukakaa kimya huku ukisoma post za watu wengine kuliko kuja kuanzisha Topic ya kuchambua wakati huwezi kuchambua mambo.
 
ukawa tusidanganyane kuwa eti wana kura nyingi zaidi, za kutoka wapi? mbona hata magufuli ana kura nyingi sana pia?
12046573_916397881729548_6242467594441882443_n.jpg
 
Mimi ki itikadi ni chadema ila kwenye ukweli huwa nasimamia hasa.
Kwanza, asilimia kubwa ya wapiga kura ni wanawake. 58% na katika wanawake hawa 8 au 7 katika kumi wanamuunga mkono. Hii ni tafiti ambayo nimeifanya na sijajua mpaka sasa kwa nini wanawake wengi wanaipenda ccm.
Pili, magufuli amefikia wapiga kura wengi zaidi karibu kila kata tofauti na mzee wetu ambaye kampeni zake nyingi ni sehemu ya mijini.
Record yake ya utendaji ni nzuri ukilinganisha naya lowassa. Mpaka sasa ukweli ni kuwa watu wameichoka ccm lakini wengi wanasema rais nitampa magufuli, mbunge na diwani chadema.
Sababu ya nne, baraka za mwenyezi Mungu. Angalia jinsi alivyo chukua fomu ya ccm, ni mtu ambaye hakutegemewa kushinda kuteuliwa kugombea urais na akaja kushinda ki miujiza. Kwa watu ambao tunajua alama za nyakati na majira na kujua tanzania kwa sasa inaongozwa na Mungu mwenyewe na ni ISRAEL ya sasa duniani na ambako ukombozi wa kiroho umesha anza na kwenda ulimwenguni kote bila shaka huyu jamaa ameteuliwa na Mungu. Na Mungu angekuwa anataka lowassa ashinde asingeacha lowassa akakatwa jina.
Ni kweli ccm imefanya makosa mengi sana kama EPA, escrow ila ifahamike kwamba Mungu huangalia mtu sio chama. Pima hata mwenyewe kwa vigezo vya kibinadamu kati lowasa na magufuli nani anafaa zaidi usipoangalia mambo ya vyama.
Tano, chadema kujichanganya. Hata mkinitukana ila ukweli chadema tulikosea sana kumteua lowassa kugombea urais. Hatukufanya makosa kumpokea, ila angalia hoja ya kukemea ufisadi na utendaji mbovu iliyokuwa inatuvutia wafuasi wengi sasa tumeamua kuiziba. Mpaka sasa watu wanasema haya ni maigizo na kuna wafuasi wengi wa chadema wamesema hawataipigia kura. Ukivunja misingi siku zote mambo huwa yanaharibika. Unathani kwanini sasa hivi ccm wanasema mafisadi waende chadema? Kwa sababu tulishaanza taratibu za kuwapokea. Tumekuwa na haraka sana ya kwenda ikulu na hatujaangalia mbali na uhai wa chama chetu. Hivi unathani lissu, mbowe au lema kwa sasa wanaujasiri wa kukemea ufisadi wakiwa jukwaa moja na lowassa?
Mimi nimemaliza, mkitaka kutana tukaneni, ila msema ukweli ni mpenzi wa Mungu na ukweli huwa unauma. Ni swala la muda tu, vijana wa ukawa sijui watajifichia wapi baada ya matokeo.
 
Mimi ki itikadi ni chadema ila kwenye ukweli huwa nasimamia hasa.
Kwanza, asilimia kubwa ya wapiga kura ni wanawake. 58% na katika wanawake hawa 8 au 7 katika kumi wanamuunga mkono. Hii ni tafiti ambayo nimeifanya na sijajua mpaka sasa kwa nini wanawake wengi wanaipenda ccm.
Pili, magufuli amefikia wapiga kura wengi zaidi karibu kila kata tofauti na mzee wetu ambaye kampeni zake nyingi ni sehemu ya mijini.
Record yake ya utendaji ni nzuri ukilinganisha naya lowassa. Mpaka sasa ukweli ni kuwa watu wameichoka ccm lakini wengi wanasema rais nitampa magufuli, mbunge na diwani chadema.
Sababu ya nne, baraka za mwenyezi Mungu. Angalia jinsi alivyo chukua fomu ya ccm, ni mtu ambaye hakutegemewa kushinda kuteuliwa kugombea urais na akaja kushinda ki miujiza. Kwa watu ambao tunajua alama za nyakati na majira na kujua tanzania kwa sasa inaongozwa na Mungu mwenyewe na ni ISRAEL ya sasa duniani na ambako ukombozi wa kiroho umesha anza na kwenda ulimwenguni kote bila shaka huyu jamaa ameteuliwa na Mungu. Na Mungu angekuwa anataka lowassa ashinde asingeacha lowassa akakatwa jina.
Ni kweli ccm imefanya makosa mengi sana kama EPA, escrow ila ifahamike kwamba Mungu huangalia mtu sio chama. Pima hata mwenyewe kwa vigezo vya kibinadamu kati lowasa na magufuli nani anafaa zaidi usipoangalia mambo ya vyama.
Tano, chadema kujichanganya. Hata mkinitukana ila ukweli chadema tulikosea sana kumteua lowassa kugombea urais. Hatukufanya makosa kumpokea, ila angalia hoja ya kukemea ufisadi na utendaji mbovu iliyokuwa inatuvutia wafuasi wengi sasa tumeamua kuiziba. Mpaka sasa watu wanasema haya ni maigizo na kuna wafuasi wengi wa chadema wamesema hawataipigia kura. Ukivunja misingi siku zote mambo huwa yanaharibika. Unathani kwanini sasa hivi ccm wanasema mafisadi waende chadema? Kwa sababu tulishaanza taratibu za kuwapokea. Tumekuwa na haraka sana ya kwenda ikulu na hatujaangalia mbali na uhai wa chama chetu. Hivi unathani lissu, mbowe au lema kwa sasa wanaujasiri wa kukemea ufisadi wakiwa jukwaa moja na lowassa?
Mimi nimemaliza, mkitaka kutana tukaneni, ila msema ukweli ni mpenzi wa Mungu na ukweli huwa unauma. Ni swala la muda tu, vijana wa ukawa sijui watajifichia wapi baada ya matokeo.
utafiti wako upo sahihi sana na naamini ww ni mtafiti mzuri na umetufumbua macho
 
hii ni kweli na ni dhahili ushindi wa magufuli utapatikana mapema sana na hakuna mwenye pingamizi na hilo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom