Magufuli anashinda, sababu 10 ni hizi

Magufuli anashinda, sababu 10 ni hizi

ina maana kila maeneo ambayo magufuli alipita na akiwa amepita maeneo mengi zaidi , huo si mtaji mkbwa?
 

Attachments

  • 1445578274884.jpg
    1445578274884.jpg
    82 KB · Views: 271
hali halisi
Mkuu, tusubiri matokeo, tusipige ramli. Kama ni kujaza watu kwenye mikutano, hawa wagombea wawili wote wanajaza watu, lakini jambo muhimu la kufahamu ni kuwa sio wote wanaohudhuria mikutano hii watampigia kura Mgombea husika, nimeshuhudia watu wakiwa wamevaa sare za chama fulani lakini kwa midomo yao, wanaapa kutompigia kura mgombea wao. Hata hivyo, kura ni siri huwezi jua mtu akiingia kwenye kile kisanduku ataweka tick kwa nani.
 
Mbona unajidanganya ndugu ilihali ukweli unaufahamu. Kura tunapiga Jpili.
Subiri majibu
 
watanzania wenzangu ikiwa imebaki siku moja tu tukafanye uchaguzi mkuu katika historia ya nchi yetu kuna baadhi ya mambo napenda tujadili kwa sasabbu propaganda katika media na magazeti zimezagaa sana kwamba ukawa wanakura nyingi zaidi ya ccm.

Binafsi sikubaliani na hilo na halina ukweli wowote. Ukawa ana mtaji wa kura sana sana kwa vijana tena vijana wa kiume, na tukumbuke kuwa ccm ina vijana wengi sana wa jinsia zote kama mtaji wake, kwa hiyo ukawa wasijihesabie kwamba kura zote za vijana ni zao.

Ccm ina mtaji mkubwa wa kura kwa wanawake na watu wazima hasa wanawake ambao ni idadi kubwa sana ya watu katika wapiga kura, tofauti na ukawa ambao mbali na vijana wao ambao asilimia zaidi ya 90 ni wa kiume, ni wanawake wachache sana na wazee wachache katika idadi ya wapiga kura wote ndiyo inayo wasapoti, pia ikumbukwe chama cha act imepunguza idadi ya wanachama kutoka ukawa, lazima ukawa wajue hawana kura zote pia kuna vyama vingine vya siasa.

Kitu cha pili ni kwamba magufuli amezunguka maeneo mengi zaidi ya lowassa na amekutana na wapiga kura wengi zaidi , na kafanya mikutano mingi zaidi mijini na vijijini na asilimia zaidi ya 99 amekubalika vikubwa katika mikutano hiyo, tofauti na lowassa ambaye mikutano yake ni mijini tu.

Kwa hiyo suala la ukawa kujihakikishia kura na kudiriki kuaminisha watu kuwa wao lazima washinde ni mbinu ya kujihami tu kwa sababu magufuli ameonyesha kuwa anakubalika pia kwa asilimia kubwa tu, kwa sababu pia kuna wengi waliohama ukawa na kurudi ccm.

Pia ikumbukwe wapiga kura wengi wa ccm hawabishani mitaani wamekaa kimya wakisubiri mda wa kupiga kura ufike. Kwa hiyo ukawa wasitufanye wajinga katuika hili, wajue kuwa magufuli ana nguvu kubwa na ana watu wengi sana nyuma yake.

Ukawa wasitudanganye, tusimame kwenye uhalisia.


ccm ni ushindi tu, mapambano yamefika mwisho ushindi ni wetu.
 
Chagua Lowassa kwa elimu zaidi ya uliyonayo.
 
Bdo cku moja tufanye uchaguz ndorobo wew mleta uzi, ko acha kupredict matokeo. huo ni usimbilisi au huna kaz ya kufanya. umeleta mada ijadiliwe au uijadili mwenyewe mbna usomeki
 
Ukitaka kuuujua ukweli bila kuidanganya nafsi yako ulizia watu wa ubungo na tukio la juzi la kuzomewa mgombea wenu. huo ni mfano mmoja tu hapo sijazungumzia mbeya na majimbo yake yote, Arusha, Kilimanjaro, Mwanza, Tanga, Kagera, Iringa , Mtwara na majimbo yote ya Dar.
 
Hilo halina ubishi kila mtu anajua kuwa ccm imejipanga vzr, na ina wanachama na wapiga kura wengi zaidi kuliko chama kingine chochote
 
Ukawa wameshasema kama hawatatangazwa washindi, watakataa matokeo!

Nafikiri wamatumia NYOMI.
 
Mtaji mkubwa wa kwanza wa CCM ni wanachama.Mwaka juzi ilikuwa na wanachama milioni 6 sasa hivi waweza kuwa wamefika milioni 9 na zaidi ambao wote ni umri wa kupiga kura.Na wana uhakika wa kuipa kura CCM.

Wapenzi wa CCM ndio usiseme.

Ndio maana ushindi ni asubuhi tarehe 25 octoba
 
Mtaji mkubwa wa kwanza wa CCM ni wanachama.Mwaka juzi ilikuwa na wanachama milioni 6 sasa hivi waweza kuwa wamefika milioni 9 na zaidi ambao wote ni umri wa kupiga kura.Na wana uhakika wa kuipa kura CCM.

Wapenzi wa CCM ndio usiseme.



Ndio maana ushindi ni asubuhi tarehe 25 octoba
mkuu ni wale wanachama ambao viongozi wao waliimba wanaimani na lowasa NEC
Karibu nusu ya kura za lowassa ziko CCM
 
ina maana kila maeneo ambayo magufuli alipita na akiwa amepita maeneo mengi zaidi , huo si mtaji mkbwa?

Ulivyo popoma unadhani kupita ndio kupata kura? watz wamechoshwa na ccm na sasa wanataka mabadiliko kupitia ukawa.Suala la kuchakachua maoni yao kwenye katiba mpya limewaudhi wengi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom