Magufuli akacha Mahojiano ya BBC | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli akacha Mahojiano ya BBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA TUPAC, Oct 22, 2015.

  1. BABA TUPAC

    BABA TUPAC JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2015
    Joined: Sep 30, 2015
    Messages: 1,019
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Ikiwa ni siku moja baada ya Rais mtarajiwa Edward Lowassa kufanya interview ya BBC leo ilikuwa ahojiwe mgombea wa CCM.

    BBC waliahidi hivyo jana na hata leo magroup yote ya whatsapp taarifa zilisambazwa kuwa Magufuli atafanya interview na BBC lakini Magufuli amekimbia.
     
  2. boyfriendy

    boyfriendy JF-Expert Member

    #101
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 1,954
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa vizuri
     
  3. m

    mikeimani JF-Expert Member

    #102
    Oct 23, 2015
    Joined: Jun 20, 2015
    Messages: 2,417
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Hamuwajui hata viongozi wenu. Magufuli hana udhaifu wa sampuli hiyo.

    Ndio matokeo ya kuishia kusoma na kupendeleA magazeti na habari za udaku.
     
  4. anonymous x

    anonymous x JF-Expert Member

    #103
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
  5. anonymous x

    anonymous x JF-Expert Member

    #104
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Maskini Magufuli alizowea kukimbia midahalo ya shule alipokuwa mwanafunzi.
    Anautaka urais wa JMT sasa kakumbana na midahalo ya CNN, BBC, ALJAZEERA, VOA! Duu hili jambo hakulitarajia. Eti alimwambia January amwakilishe lakini CNN na BBC hawakukubali hilo. Alifikiri wenye uwezo wa kufanya midahalo ni TWAWEZA pekee. Maana hao basi wangalimpelekea masuali na majibu yake kumbe....
     
  6. Yohana Kilimba

    Yohana Kilimba JF-Expert Member

    #105
    Oct 23, 2015
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 8,127
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    ahahaha
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #106
    Oct 23, 2015
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 78,282
    Likes Received: 40,520
    Trophy Points: 280
    Mwenzenu akisikia BBC tu anaanza kuwaza Kiingereza:biggrin1:
     
  8. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #107
    Oct 23, 2015
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    .. mahojiano hayo yana uzito gani kufananisha na mdahalo ambao wote hawakuhudhuria? Nilidhani mdahalo ungetupa mwanga zaidi juu ya dira na sera zao.. Kwangu mimi tunaongea tusilolijua.... na kwamba definition ya "lost cause" au ipi ni w"on cause" unapaswa utueleweshe ili kuchagua kilicho bora ... Tuache usanii na kushabikia personal brand badala ya system na TAIFA KWANZA!!!
     
  9. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #108
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Chezea ngeli wewe??? Kukimbia muhimu.
     
  10. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #109
    Oct 23, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 9,155
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Kwani lowassa alipiga ngeli? Mnanioneaaaaaaaaa
     
  11. sawafi

    sawafi Member

    #110
    Oct 23, 2015
    Joined: Oct 25, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo interview alofanya Lowassa ilikuwa Aibu tupu. Kashindwa kujibu swali moja kwa maana.
     
  12. sodoliki

    sodoliki JF-Expert Member

    #111
    Oct 23, 2015
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 965
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    bila kupewa maswali ayakariri unafikiri atakubali?
     
  13. M

    Mulyambange Member

    #112
    Oct 23, 2015
    Joined: Mar 14, 2015
    Messages: 59
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Hujielewi www interview zote zilizashakamilika

    Kosa si magufuli Ila bbc wanarusha leo
     
  14. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #113
    Oct 23, 2015
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 9,072
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Wewe hujamsikia yule mdada Zuhura Yunus wa BBC akitamka hilo kuwa watamhoji Magufuli kesho yake baada ya mahojiano na Lowassa?

    Ni dhahiri kuwa mzee wa push up ameingia mitini baada ya kuhisi kuwa lugha itakayotumika kwenye mahojiano hayo na BBC itakuwa kiingereza na yeye anajitambua kuwa ni mweupe kabisa kwenye lugha hiyo ya Malkia!
     
  15. P

    Pima mwenyewe JF-Expert Member

    #114
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 20, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona nyie wana jf wooote mna tatizo la lugha ya kiswahili?? R na L!!!! Kwani kiingereza ndiyo kitafanya maamuzi ya nchi??? Hivi thesis za Magufuli ulizijibu wewe?
     
  16. hazole1

    hazole1 JF-Expert Member

    #115
    Oct 23, 2015
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 4,127
    Likes Received: 3,349
    Trophy Points: 280
    Upande wa makufuri hata dharau zake zinachangia hata sehemu kuwe na tatizo mtegemee makufuri atakuja wakati mnajidanganya.
     
  17. H7N9

    H7N9 JF-Expert Member

    #116
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 254
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Am not politicians to talk much this is simple and clear.
     
  18. Dan Zwangendaba

    Dan Zwangendaba JF-Expert Member

    #117
    Oct 23, 2015
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 2,068
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    “11. (C) While the immediate reason for PM Lowassa tendering his resignation was his implication in the illegal procurement of the energy contract with Richmond, Lowassa's corrupt activities have been an open secret throughout Tanzania for many years. In addition, rumors of a cabinet shake-up had been rampant since the conclusion of the CCM's Party Congress on November 5, 2007. As a result of CCM elections for the party's National Executive Committee, several of President Kikwete's close circle took on new roles in the party. Other CCM stalwarts were moved to "lower" positions, indicating that Kikwete was maneuvering to distance himself from ministers and others with reputations for lining their pockets.”


    Kafute na hayo na ushabiki wenu huo.
     
  19. A

    AGOLA JF-Expert Member

    #118
    Oct 23, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,259
    Likes Received: 1,571
    Trophy Points: 280
    escrow,escrow escrow escrow.
     
  20. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #119
    Oct 23, 2015
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 9,444
    Likes Received: 6,775
    Trophy Points: 280
    Mqgufuli ukimwangalia vizuri...utagundua kuna tatizo kwake tena sio dogo
     
  21. s

    simanyane JF-Expert Member

    #120
    Oct 23, 2015
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,256
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Wewe na nani?yeye anasema akishindwa ataenda kuchunga mifugo yake uongozi ni ridhaa sio lazma kama unavyo taka wewe
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...