Magufuli akacha Mahojiano ya BBC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli akacha Mahojiano ya BBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA TUPAC, Oct 22, 2015.

  1. BABA TUPAC

    BABA TUPAC JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2015
    Joined: Sep 30, 2015
    Messages: 1,019
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Ikiwa ni siku moja baada ya Rais mtarajiwa Edward Lowassa kufanya interview ya BBC leo ilikuwa ahojiwe mgombea wa CCM.

    BBC waliahidi hivyo jana na hata leo magroup yote ya whatsapp taarifa zilisambazwa kuwa Magufuli atafanya interview na BBC lakini Magufuli amekimbia.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2015
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,133
    Likes Received: 27,096
    Trophy Points: 280
    Kazidiwa hata na bright mn'garo
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2015
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 27,354
    Likes Received: 5,606
    Trophy Points: 280
    Magufuli alijua interview ni ya kiingereza alivyoona kaalikwa na BBC.
     
  4. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2015
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 7,070
    Likes Received: 15,434
    Trophy Points: 280
    Hicho kitu tulikitegemea.. Aende akaongee lugha gani sasa
     
  5. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,860
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 133
    Hihihihiiii huhuhuhuuuu
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2015
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,295
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada inafanya kazi BBC maana Sijaona bandiko LA BBC lililosema kuwa Leo zamu ya Magufuri just assumptions from people.
     
  7. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,503
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    -Angeulizwa nyumba za serikali alizoshiriki uuzaji wake, angejibuje?

    -Angeulizwa, fedha za barabara ya mradi wa DART kutoka Kimara mwisho hadi makutano ya bibi Titi, iliojengwa kwa upana wa mita 5 badala ya mita 6, iko wapi, angejibuje?

    LAKINI, namkubali ni JEMBE pia!
     
  8. anonymous x

    anonymous x JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2015
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Mukitaka huyo Mr.Politicians arudi kwenye hio interview basi mwelezeni ya kwamba hio interview sio ya kiingereza bali ni ya Kiswahili! La si hivyo mumfuate Mwanza alikojifungia. Nasikia akiona Nembo ya BBC tu basi huanza kujikojolea kwenye suruali! Alifikiri Urais ni kupiga push ups tu majukwani! Sasa kuna CCN, BBC, VOA, Aljazeera hana pa kutokea huyo kama alikimbia midahalo shuleni!
     
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2015
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 12,431
    Likes Received: 3,092
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli
     
  10. sulfametopyrazine

    sulfametopyrazine Senior Member

    #10
    Oct 22, 2015
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona ni obvious Jana walisema BBC kwamba Leo mh. Magufuli atakuwa in air hata mm nmeshangaa kuona hajahojiwa
     
  11. majaar

    majaar JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 1,357
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwikwikwikwi kaingia mitini...
     
  12. k

    kipumbwi JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2015
    Joined: Feb 3, 2015
    Messages: 1,930
    Likes Received: 4,051
    Trophy Points: 280
    Kwa kiingererza kile sijui akialikwa BBC kwenye kipindi cha HARD TALK itakuwaje!??

    Kazoea kubwabwaja kisukuma tu StarCCM TV ya Dialo!!!
     
  13. k

    kajaga88 JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2015
    Joined: Jul 7, 2013
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kwenda kupiga kampein ukerewe kaogopa eti kuna upinzani.
     
  14. M

    Mama chaudere Member

    #14
    Oct 22, 2015
    Joined: Oct 9, 2015
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mm nd ninakodoa mimacho hp kusubiria
     
  15. swagazetu

    swagazetu JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 3,929
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Hana hadhi ya urais
     
  16. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2015
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Aibu kwa Tanzania mgombea urais hajui lugha za wahisani.

    Pengine angeshinda tungempata SULTANI MANGUNGO mwingine.
     
  17. R

    Rajeev Member

    #17
    Oct 22, 2015
    Joined: Sep 9, 2015
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "Azibaye masikio yake asisikie kilio cha maskini, yeye naye atalia lakini hatasikiwa"
     
  18. youngsharo

    youngsharo JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2015
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 2,483
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sababu kubwa ni kwamba BBC hakuna sehemu ya kupigia push_ups.
     
  19. P

    Pagan Amum JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2015
    Joined: Aug 28, 2015
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3,000
    Trophy Points: 280
    Kala kona... Hahahaha
     
  20. MONEY AND POWER

    MONEY AND POWER Member

    #20
    Oct 22, 2015
    Joined: Oct 18, 2015
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha jamaa unajua kuingia mitini hawezi kujibu maswali ya hapo kwa hapo
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...