Magufuli akacha Mahojiano ya BBC | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli akacha Mahojiano ya BBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA TUPAC, Oct 22, 2015.

  1. BABA TUPAC

    BABA TUPAC JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2015
    Joined: Sep 30, 2015
    Messages: 799
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 180
    Ikiwa ni siku moja baada ya Rais mtarajiwa Edward Lowassa kufanya interview ya BBC leo ilikuwa ahojiwe mgombea wa CCM.

    BBC waliahidi hivyo jana na hata leo magroup yote ya whatsapp taarifa zilisambazwa kuwa Magufuli atafanya interview na BBC lakini Magufuli amekimbia.
     
  2. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #141
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,621
    Likes Received: 2,573
    Trophy Points: 280
    Toa mapungufu ya mahojiano ya EL na Zuhura Yunus, kama hauna acha kulaumu majibu ya EL!
     
  3. annito

    annito JF-Expert Member

    #142
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 761
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Watu wabishi, kakimbia kwani uongoooo... :D:D:D
     
  4. annito

    annito JF-Expert Member

    #143
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 761
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hahahahhahahaahah
     
  5. anonymous x

    anonymous x JF-Expert Member

    #144
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280



    Mkuu kwa hio ID yako basi unaonaje kuanzia J2 Tukakubabidhi huyu Magufuli? Ila nimeambiwa hapigi tena push ups siku hizi maana anakuogopa!
     
  6. talnam

    talnam JF-Expert Member

    #145
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 13, 2014
    Messages: 288
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Hahahahah imekuingiaa au. Ndo nshapost na ugeni wangu unasemaje?
     
  7. B

    Bibigula Senior Member

    #146
    Oct 23, 2015
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No vizuri Kama amekimbia mapema kuliko kujitia aibu. Ila mahonia onside yanakuwa kwa Kiswahili?
     
  8. K

    Kwamhuzi JF-Expert Member

    #147
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 15, 2014
    Messages: 1,767
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Sio siri kwamba our country is in a mess and to clear the mess will take some time.Sio rahisi at day one tufanye kila kitu.Ila kwa kuziba mianya ya uvujaji wa mapato tunaweza kutoa elimu bure at day one.Tukiwa na nidhamu ya matumizi,tukiziba mianya yote ya matumizi mabaya,tukikusanya mapato vizuri na tukihakikisha mikataba yote ya madini nk.ina manufaa kwa taifa, we are assured of moving forward quickly kwa direct investment in other sectors kama afya,elimu,kilimo, infrastructure nk.Sitegemei muujiza mara moja kwa hali iliyopo.
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #148
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,796
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    huyu mtu ni boya tu!!! je angealikwa hard talk angeweza?
     
  10. Deeboyfrexh

    Deeboyfrexh JF-Expert Member

    #149
    Oct 23, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 1,001
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Oya hii zamu ya magufuli kurushwa bbc ni lini tumcheki tingatinga?
     
  11. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #150
    Oct 23, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 5,073
    Likes Received: 1,466
    Trophy Points: 280
    Meza zao hazifai kupigia pushups.
     
  12. mbongo_halisi

    mbongo_halisi JF-Expert Member

    #151
    Oct 23, 2015
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 2,456
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Kumbe zile taarifa za Magufuli kutumia uchawi ili awe raisi ni kweli.
     
  13. Eng.Livingstone

    Eng.Livingstone JF-Expert Member

    #152
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unadhani interview ni PUSHUP
     
  14. m

    mbeziboy JF-Expert Member

    #153
    Oct 23, 2015
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Na angeulizwa MV dar es salaam "brand new" inayotumia masaa matatu kwenda bagamoyo angejibuje?
     
  15. m

    mbeziboy JF-Expert Member

    #154
    Oct 23, 2015
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi hainipi shida kwamba hajui lugha ya malkia. Maana wapo marais wengi wa mataifa makubwa hawazungumzi hiyo lugha. Shida yangu ni kwamba ccm imeoza..hata ukimweka malaika mle atageuka kua ibilisi.
     
  16. m

    missar epafra Member

    #155
    Oct 12, 2017
    Joined: Apr 19, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Uhakika wa wazembe kumuweka fisadi madarakani ili wafisadike nae uliota mbawa ndio maana kila kukicha wanabweka njaa
    njaa njaa.....! Mtakufa, waadilifu wanazidi nenepa maana tofauti ya kipato chao halali sasa na zamani no ya ongezeko. Tutafika tu na wao(mafisadi) itafika sehemu Watson's walichelewa kurudi kwenye uadilifu wa mwalimu! JKN.
     
Loading...