Magufuli akacha Mahojiano ya BBC | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli akacha Mahojiano ya BBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA TUPAC, Oct 22, 2015.

  1. BABA TUPAC

    BABA TUPAC JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2015
    Joined: Sep 30, 2015
    Messages: 795
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 180
    Ikiwa ni siku moja baada ya Rais mtarajiwa Edward Lowassa kufanya interview ya BBC leo ilikuwa ahojiwe mgombea wa CCM.

    BBC waliahidi hivyo jana na hata leo magroup yote ya whatsapp taarifa zilisambazwa kuwa Magufuli atafanya interview na BBC lakini Magufuli amekimbia.
     
  2. A

    Abel Ndundulu JF-Expert Member

    #121
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 17, 2015
    Messages: 754
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    JPM ni bingwa wa kukariri,hana uwezo wa kujibu maswali ya papo kwa papo!!Naliona taifa linaingia majaribuni!
     
  3. b

    bea ndetura Member

    #122
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 22, 2015
    Messages: 52
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi akitaka kusema: "NASEMA SITAWAANGUSHA " in English atasemaje? Maana jana jipya
     
  4. H

    Himosolelo Mbeta Member

    #123
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 29, 2015
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe basi angeweza kuwasiliana mapema na Kikeke au Zuhura wakae eneo lenye uwanja mkubwa ili muda wa push up ukifika apige tizi la uhakika ili ngeli ipande
     
  5. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #124
    Oct 23, 2015
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    I promising you that! I shall not drop you down
     
  6. talnam

    talnam JF-Expert Member

    #125
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 13, 2014
    Messages: 288
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Watu wanajifariji baada ya mzee wao kuumbuka, wallahy bora kukimbia mahojiano kuliko kuongea ushudu alosema luwasa....hahahahahahh MAGUFULI OYEEEEEEEEEE
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #126
    Oct 23, 2015
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,456
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hahaa...Lowassa nomaa
     
  8. Emoj

    Emoj JF-Expert Member

    #127
    Oct 23, 2015
    Joined: Oct 9, 2015
    Messages: 569
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Hadi Sugu kamshinda,jana alikuwa anahojiwa BBC_focus on Africa tena kwa kingereza jamaa misuli ya kichwa ilimsimama kwa kuongea kingereza acha.kingereza sio mchezo aki.
     
  9. j

    jojojo JF-Expert Member

    #128
    Oct 23, 2015
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 931
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Ubishi mwingine wa kitoto sana hukusikiliza dira ya dunia nini, bisha na akili basi. Kama hukusikiliza kipindi nyamaza.
     
  10. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #129
    Oct 23, 2015
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Magufuri kahojiwa sema star Tv jana walijihujumu wenyewe na kipindi hakikueleweka na baadae wakaanza kuonyesha futuhi
     
  11. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #130
    Oct 23, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,382
    Likes Received: 11,633
    Trophy Points: 280
    Mnajipa uwazimu vijana acheni kutumika hovyo KAZI TU
     
  12. James7

    James7 Member

    #131
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Ametoka nduki? HAHAHAHAHA
     
  13. m

    mutukuzi Member

    #132
    Oct 23, 2015
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani ni mwiko katibu mkuu kuchunga ng'ombe ? We vipi ndugu yangu. Mbona Kikwete ataenda kujihusisha na mambo hayo hayo ya kilimo. Pinda mbona anachunga ng'ombe na bado ni waziri mkuu. Anaweza kuchunga ng'ombe na bado harakati za siasa zikawa palepale. Mwenyewe nataka nianze kuchunga ng'ombe.
     
  14. agwagwa

    agwagwa Member

    #133
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 8, 2014
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana cha kujibu ni bora apotezee mi kutano yyote na waandish wa habari...
     
  15. O

    Okhan Senior Member

    #134
    Oct 23, 2015
    Joined: Jul 25, 2015
    Messages: 156
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia mahojiano ya Lowassa na BBC dira ya Dunia!!! Lowassa! Lowassa jamaniiiii! Ilikuwa ni nafasi ya kujinadi vema ktk chombo kinachoheshimika duniani. Watu wengi wanakiangalia. Huwezi kukimbia mdahalo na kukubali kujipeleka BBC, washauri wake hawakumtendea haki. Kumbe hiyo ahadi ya Elimu bure ni kwa fedha za kukopa zinazohitaji kulipwa kwa raslimali tarajiwa? Ina tofauti gani na kuuza Nchi hiyo? Ndiyo hayo mabadiliko unayotuahidi mzee? Kama huyo ndiye Rais wetu mtarajiwa basi Tanzania tunayo kazi kweli! Labda kwa sababu wengine wamechanganyikiwa na kuahidi hata kuchagua jiwe! Loh!.
     
  16. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #135
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,403
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    Si angeenda na JANUARY?
     
  17. MONEY AND POWER

    MONEY AND POWER Member

    #136
    Oct 23, 2015
    Joined: Oct 18, 2015
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha sasa ingekuwa kuhojiwa na bbc english sijui angekimbilia Rwanda
     
  18. M

    Mbyshiiii Senior Member

    #137
    Oct 23, 2015
    Joined: Jan 13, 2015
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    HA HA HA HA....Kwani unadhani yeye haogopi?
     
  19. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #138
    Oct 23, 2015
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,462
    Likes Received: 6,731
    Trophy Points: 280
    Lakini nadhani inasaidia....Lowasa asingeenda pia
     
  20. annito

    annito JF-Expert Member

    #139
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 761
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hahahahah
     

    Attached Files:

  21. anonymous x

    anonymous x JF-Expert Member

    #140
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280



    kumbe unajifunza kupost! Nenda kwa Issa Michuzi sio JF!
     
Loading...