Magufuli ajiingiza mtego wa magamba Igunga


Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
Katika kitu ambacho hakukishitukia mapema Bwana Pombe Magufuli ni kuingizwa mtegoni na magamba katika kampeni za uchaguzi zinazoendelea Igunga kuanza kuropoka kama Mukama.

Bwana Pombe ameingia katika mtego kwa kutoa ahadi zisizokuwa na kichwa wala miguu eti ahaeweza kuingia kila wizara ni mgombea wa ccm pekee na si wa vyama vingine na kujifanya yeye Shehe Yahya kwamba Kafumu atakuwa Waziri.

Jamani huyu bwana Pombe hajui kama shida za barabara zimeletwa na CCM na yeye mwenye kama Waziri anaesimamia barabara, yaani kajishusha sana kuliko kawaida.

Sasa amebakia kuimba tu na kundi la TOT na kuwaburudisha watoto akishirikiana na Hadija Kopa na Komba.

Ajipime maneno anayoyaongea wakati wa kampeni maana sasa ameingia katika kundi la walewale wasiojua saubuhi wala jioni.

Nawasilisha kwa wanaJF.
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,498
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,498 645 280
Mimi huwa nawashangaa saaaana wanaomsifia huyo jamaa. Binafsi jinsi mfumo ulivyojisokota ndani ya CCM na serikali yake, sitegemei chema chochote kitoke CCM. Huyu Magufuli ni msanii mzuri sana. Mimi napendekeza wapenda ukombozi wa nchi hii kamwe wasisike kumsifia huyu Bwana. Hakuna kitu hapo.
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
51
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 51 145
kweli anajiabisha eti atajenga daraja la mbutu kwa pesa za ccm kwa bajeti gani? Kwanini leo alikuwa wapi siku zote?,,,,,vichekesho gani tena bwana magufuli nenda kavunje mabango na nyumba zilizojengwa kwenye hifadhi za barabara
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
Eti anahidi kujenga madaraja na barabara kipindi hiki cha kampeni...........ni honyo kabisa! Wanaigunga nanyi embu amkeni na na usitukieni huo uwongo wa mchana kweupeeeeeeeee!
 
Goodluck Mshana

Goodluck Mshana

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,227
Likes
639
Points
280
Goodluck Mshana

Goodluck Mshana

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,227 639 280
ndo wanampoteza kisiasa na ameingia kingi..imekula kwake na thamani yake imepotea..
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Katika kitu ambacho hakukishitukia mapema Bwana Pombe Magufuli ni kuingizwa mtegoni na magamba katika kampeni za uchaguzi zinazoendelea Igunga kuanza kuropoka kama Mukama.

Bwana Pombe ameingia katika mtego kwa kutoa ahadi zisizokuwa na kichwa wala miguu eti ahaeweza kuingia kila wizara ni mgombea wa ccm pekee na si wa vyama vingine na kujifanya yeye Shehe Yahya kwamba Kafumu atakuwa Waziri.

Jamani huyu bwana Pombe hajui kama shida za barabara zimeletwa na CCM na yeye mwenye kama Waziri anaesimamia barabara, yaani kajishusha sana kuliko kawaida.

Sasa amebakia kuimba tu na kundi la TOT na kuwaburudisha watoto akishirikiana na Hadija Kopa na Komba.

Ajipime maneno anayoyaongea wakati wa kampeni maana sasa ameingia katika kundi la walewale wasiojua saubuhi wala jioni.

Nawasilisha kwa wanaJF.
Hizi habari mkahadithiane vijiweni mwa chama chenu.
Kama akilo yako ni fupi hivyo basi ujue kuwa potentoal ya Dr Kafumu kusonga mbele ni kubwa kuliko jamaa yenu Kashindye.
Common sense pipoooz.
Hapa kwa mtoa sredi kuna reasoning capacity ya chekechea
 
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
Hizi habari mkahadithiane vijiweni mwa chama chenu.
Kama akilo yako ni fupi hivyo basi ujue kuwa potentoal ya Dr Kafumu kusonga mbele ni kubwa kuliko jamaa yenu Kashindye.
Common sense pipoooz.
Hapa kwa mtoa sredi kuna reasoning capacity ya chekechea
Jipange kwanza, eti na Wassira kawaahidi kuanzia mwezi ujao wataanza mradi wa kuvuta maji toka ziwa victora mpaka Igunga, yaani CCM wanawafanya wanaIgunga kama vifaranga wa ndege vile, lakini imekula kwao kwani watu wameamka sasa!!!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Eti anahidi kujenga madaraja na barabara kipindi hiki cha kampeni...........ni honyo kabisa! Wanaigunga nanyi embu amkeni na na usitukieni huo uwongo wa mchana kweupeeeeeeeee!
Huo si uongo, hiyo ni rushwa ya waziwazi.

Ni bahati mbaya kwamba hata hao waliopewa majukumu ya kupambana na rushwa wanaipamba, vinginevyo sasa hivi magufuli alitakiwa kuwa ndani.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Hivi Magufuli si ni Waziri...??
Sasa huko alipo yupo likizo au...?
au analipwa pesa kufanya kampeni
 
M

mpiganaji86

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
M

mpiganaji86

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
110 0 0
mwigulu ni mwizi ,muongo mla rushwa na anadaiwa chupi ya mke wa sheikh farid aliyokimbia nayo peak hotel mjini igungA
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
Magufuli I give you 0 perc -SIFURI.....HOPELESS MAGUFULI.................................................OOOOOOO
 
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
166
Likes
0
Points
33
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined Aug 12, 2009
166 0 33
Magufuli hizo ahadi zake ni rushwa ya wazi, anaitumia nafasi yake uwaziri vibaya, pia atasababisha serikali iingie gharama nyingine ya kurudia uchaguzi; kwani kama mgombea wa ccm atatagazwa mshindi, huu ni ushahidi tosha wa mahakama kuufuta ushidi wa Kafumu. Hawa vingozi wetu wanatakiwa kuwa wangarifu wanapokwenda kwenye kampeni waende bila kutumia nyadhifa zao.Pia kitendo cha kila kiongozi kudai katumwa na Rais, huu ni upuuzi na ni kumdharilisha rais hapo matokeo yatakapokuwa kinyume na matakwa yao.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Nimemsikia Pombe akiwaambia wana Igunga kwamba huko kwao Chato amepita ubunge mala 15 bila kupingwa!sijui alimaanisha nini huyu jamaa!Inamaana tuamini kwamba Pombe amekuwa mbunge wa Chato kwa miaka 75?
 
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
785
Likes
0
Points
33
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
785 0 33
siasa ni mchezo mchafu usipokuwa makini unajimalkza mwenyewe. Magufuli anajifunga gori mwenyewe.
 
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Likes
43
Points
135
Age
58
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 43 135
Hizi habari mkahadithiane vijiweni mwa chama chenu.
Kama akilo yako ni fupi hivyo basi ujue kuwa potentoal ya Dr Kafumu kusonga mbele ni kubwa kuliko jamaa yenu Kashindye.
Common sense pipoooz.
Hapa kwa mtoa sredi kuna reasoning capacity ya chekechea
Potentiality ya Dr Kafumu ipo katika kuendeleza ufisadi wamadini yetu mara tu akipata wadhifa wawaote kama amabvyo amekuwaakifanya wakati wote. Ni bora tumaopate Kashindye akishiriki kutatua matatizo ya waalimu na sekta ya elimu kwa ujumla
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,789
Likes
14,991
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,789 14,991 280
Magufuli yuko juu sana
mpuuzi tu huyo magufuli wenu. watu tunataka ukombozi yeye analeta mauongo yake ili tuendelee kutawaliwa, hatufai hata kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,963
Members 475,776
Posts 29,307,990