Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

ha ha haaaaa siamini kama ccm wamefika hapa jamani hizi ni dalili za kushindwa.UVCCM mko wapi hamna ubunifu mbona tunaaibishana kiasi hiki mimi hata siamini.mnakopi mpaka BAVICHA Mhhhh.

CC: [MENTION]sindidadodoma[/MENTION], [MENTION]FaizaFox[/MENTION], jingalao, Lizaboni.
 
Last edited by a moderator:
wewe ni muongo namba moja na sheria ya mitandao lazima ile na wewe maana taarifa unazozitoa ni za uongo kabisaaaa acha kupotosha watu humu.
Kama ni uongo basi hakuna haja ya jaziba ndugu yangu. Wewe lete UKWELI wako tu kumaliza mzizi wa fitina.
 
Jana kilifanyika kikao cha dharura Ikulu baada ya Mbatia kumaliza kuhutubia, na walikubaliana yafuatayo;

1. January Makamba amjibu Mbatia ili kupunguza concentration ya watu kwenye hotuba ya Mbatia. (Hili limetekelezwa).

2. Magufuli atumie brand name ya M4C ili kuwachanganya wapiga kura. Wanaamini kuna wapiga kura hawamjui Magufuli lakini wakiambiwa M4C watampigia kura. Hii idea ilitolewa na January. (Hili limeanza kutekelezwa kwa kuchapisha mabango mengi yenye lebo ya M4C wakidai ni Magufuli 4 Change).

3. Mama Maria Nyerere atumike kuongea na mke wa Magufuli ili akubali kuambatana na mumewe kwenye mikutano ya Kampeni. Ikumbukwe mke wa Magufuli (mama Mawalwa) amekataa kuambatana na mumewe kwa sababu anazodai ni za kifamilia. Mama Salma Kikwete, Tunu Pinda na Magreth Sitta (ambao wote ni waalimu) wamejaribu kuongea na mwalimu mwenzao lakini amekataa. So karata ya mwisho iliyobaki ni Maria Nyerere.

4. Dr.Wilbroad Slaa apandishwe jukwaani wiki mbili za mwisho kumnadi Magufuli. Akirudi kutoka Marekani atafanya press aeleze kuwa baada ya kutafakari ameona mgombea anayefaa ni Magufuli. Baada ya hapo ataanza kutembea nae kumnadi huku akitumia hoja ya ufisadi kumchafua Lowassa. Wanaamini hii itapunguza sana nguvu ya UKAWA.

Sambaza kwa wengine ili CCM wajue tumewashtukia na tumejipanga kukabiliana nao. Watanzania wanachotaka ni Mabadiliko sio mbinu.!

Why tunakubali kuwa waongo, tunakubali shetani atutumie kwani maisha hapa ni 45 years -70 kisha zaidi ni juu. Shahidi wa uongo ni chukizo saaaaaaaana
 
Watanzania wameshaamua tayari, hakuna lolote linaweza kubadilisha usimamo wao kwa muda huu mchache uliosalia kabla ya kutumia vikatio vyao.
 
Naona hata M4C ina rangi za CHADEMA Yaani blue, red and white. Soon Magufuli ataanza kumnadi Lowassa kama hali Ikiendelea hivi.

Ataanza kujifunika Bendera ya CHADEMA sasa watu km hawa ambao wanashindwa kubuni vitu vidogo km namna hii km Logo wataweza vipi kubadilisha hili Taifa
 
Yaan Ukawa mnanifurahisha kwa mikakati yenu iliyoenda shule! Basi kweli elimu ya bongo ipo vizuri. Ina maana sisi ccm hatukusoma hapa bongo!!!! yan tupo tu kwa mikakati ya kuiba kura! Ila hata mimi nimechoka na hii mikakati mifu isiyokua na matokeo ya uhakika.

I trust that mzazii😀
 
Jana kilifanyika kikao cha dharura Ikulu baada ya Mbatia kumaliza kuhutubia, na walikubaliana yafuatayo;

1. January Makamba amjibu Mbatia ili kupunguza concentration ya watu kwenye hotuba ya Mbatia. (Hili limetekelezwa).

2. Magufuli atumie brand name ya M4C ili kuwachanganya wapiga kura. Wanaamini kuna wapiga kura hawamjui Magufuli lakini wakiambiwa M4C watampigia kura. Hii idea ilitolewa na January. (Hili limeanza kutekelezwa kwa kuchapisha mabango mengi yenye lebo ya M4C wakidai ni Magufuli 4 Change).

3. Mama Maria Nyerere atumike kuongea na mke wa Magufuli ili akubali kuambatana na mumewe kwenye mikutano ya Kampeni. Ikumbukwe mke wa Magufuli (mama Mawalwa) amekataa kuambatana na mumewe kwa sababu anazodai ni za kifamilia. Mama Salma Kikwete, Tunu Pinda na Magreth Sitta (ambao wote ni waalimu) wamejaribu kuongea na mwalimu mwenzao lakini amekataa. So karata ya mwisho iliyobaki ni Maria Nyerere.

4. Dr.Wilbroad Slaa apandishwe jukwaani wiki mbili za mwisho kumnadi Magufuli. Akirudi kutoka Marekani atafanya press aeleze kuwa baada ya kutafakari ameona mgombea anayefaa ni Magufuli. Baada ya hapo ataanza kutembea nae kumnadi huku akitumia hoja ya ufisadi kumchafua Lowassa. Wanaamini hii itapunguza sana nguvu ya UKAWA.

Sambaza kwa wengine ili CCM wajue tumewashtukia na tumejipanga kukabiliana nao. Watanzania wanachotaka ni Mabadiliko sio mbinu.!

Nilikua napuuzia mabandiko kama haya lakini baada ya polisi kumchachafya yericko sahv nayachukua kama yalivyo.VIVA UKAWA VIVA LOWASSA.
 
Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.
View attachment 287841
Jamani, sitaki kuamini kuwa Chama Mama, Chama Kubwa kimeishiwa mbinu kiasi hicho !!! Yaani sasa mnatuchanganya na kaulimbiu zenu, tushike ipi ? Hapa Kazi Tu -Mabadiliko - M4C. Mwisho mtaenda wote kwa hao wenye hizo kaulimbiu. Ina maana Hapa Kazi Tu imeshindikana kwekwa katika vitendo ??? Ndo tatizo la kuteua mtu ambaye alikuwa hajajiandaa vizuri Kisaikolojia katika suala fulani.
 
Nilianzisha Uzi huu hapa Jamii Forum, nikieleza poor strategy zao

https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=930072

Hapa nilieleza CCM wanavokosa mwelekeo na kutapatapa na slogan za CDM

kwanza wame fail na kushindwa kujua hii M4C haitumiki sana katika kampeni hizi isipokuwa #Mabadiliko , neno ambalo walishaanza kukimbia nalo nadhani wameona ni kumpiga Teke Chura.

Hapa mnapiga kampeni za Lowasa na chadema, watanzania si wajinga kiasi eti chakuchanganya M4C na magufuri.

Mfa maji haishi kutapatapa sasa CCM inakufa
 
4. Dr.Wilbroad Slaa apandishwe jukwaani wiki mbili za mwisho kumnadi Magufuli. Akirudi kutoka Marekani atafanya press aeleze kuwa baada ya kutafakari ameona mgombea anayefaa ni Magufuli. Baada ya hapo ataanza kutembea nae kumnadi huku akitumia hoja ya ufisadi kumchafua Lowassa. Wanaamini hii itapunguza sana nguvu ya UKAWA.

Hii Ya Dr inabidi iwe Pre-empted Kwa nguvu zote hili kuua Strategy zao mbovu mbovu hizi
 
Duh. Hali ilipofikia xx naona watavaa mpk gwanda za Chadema maana hyo nembo ni copy &paste mpk rangi. Lowasa anaposema kipaumbele chake ni ELIMU hakukosea. Wabongo tumekuwa na tatzo la elimu. Tunaiba mitihani, tunakariri na maswali yanajirudia yaani copy &paste. Hapa ndipo tulipofka Wabongo. Hii imejidhiirisha wazi kwmb ccm wanashndwa kuwa wabunifu mpk kwny kampein zao wana copy na ku paste ya Chadema alafu wanatuambia vijana tuwe wabunifu. Hii nchi ina tatzo.
 
Ataanza kujifunika Bendera ya CHADEMA sasa watu km hawa ambao wanashindwa kubuni vitu vidogo km namna hii km Logo wataweza vipi kubadilisha hili Taifa

Ndo shida ya akili ndogo kuongoza akili kubwa.
Waechelewa sn.
Ndege imeshapaa wewe unamba ushushwe ukachukue begi?WAPI NA WAPI....
 
Nilianzisha Uzi huu hapa Jamii Forum, nikieleza poor strategy zao

Kauli mbiu ya Mabadiliko inawachanganya CCM. Wanajichanganya

Hapa nilieleza CCM wanavokosa mwelekeo na kutapatapa na slogan za CDM

kwanza wame fail na kushindwa kujua hii M4C haitumiki sana katika kampeni hizi isipokuwa #Mabadiliko , neno ambalo walishaanza kukimbia nalo nadhani wameona ni kumpiga Teke Chura.

Hapa mnapiga kampeni za Lowasa na chadema, watanzania si wajinga kiasi eti chakuchanganya M4C na magufuri.

Mfa maji haishi kutapatapa sasa CCM inakufa
Mkuu, yaani kitendo cha kutajwa neno Mabadiliko hata kama niko ndotoni, najua anatajwa UKAWA, sasa tena hili la CCM kutumia neno mabadiliko mbona linawasaidia UKAWA !! Na hapa mabadiloko yanaweongelewa na UKAWA ni ya kuiondoa ccm madarakani ili UKAWA waisimamie Serikali iwatumike wananchi, Sasa ccm inataka kufanya mabadiliko yapi tena ilhali imeishasema ni ile ile !!!
 
Back
Top Bottom