Chadema tuliwaonya sana hamkusikia

Chadema tuliwaonya sana hamkusikia

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Posts
57,034
Reaction score
46,478
Wanaukumbi.

TULIWAONYA sana kuwa mnakaribisha wanaharakati kwenye chama chenu wanakwenda kukuvunja na kukibomoa na kuwaondoka kabisa kwenye siasa hamkusikia.

TULIWAAMBIA wanatumia chama chenu kufanya ajenda zao za harakati hamkuwa mnasikia na matokea yake mkaona hawa ni wenzenu na mna safari na lengo moja.

Walitumia chama chenu kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na walikipakaza chama chenu matope haswa na damu za watu ili ionekane uchaguzi haukufanyika na nyie kama CHADEMA ndiyo walalamikaji na wahanga wakuu.

Mpaka Heche akajitokeza hadharani na kutamka kuwa hakutakuwa na uchaguzi na watauvuruga uchaguzi. Mkagoma kusaini kanuni za uchaguzi kwa mashinikizo ya Maria na kundi lake. Mkajikuta mmekitoa chama kwenye siasa na kimegeuka kikundi cha harakati.

Leo hii mmeruhusu Maria anachukua vijana wenu na kuwapeleka Nairobi kwenye mafunzo ya kufanya vurugu ikiwemo kung'oa bomba la mafuta kutoka Uganda kwenda Tanga. Matokeo yake vijana wale wameishia mikononi mwa polisi na wanakabiliwa na kesi za ugaidi na muda wowote watapandishwa mahakamani huku Maria na roboti lake Mshabaha wakiwa wamejificha hawana hata wasiwasi.

Aliyoyasema Lema jana siyo mapya kwa kuwa tulishawahi kusema na kuwaonya kuwa ndoa yenu na wanaharakati hawa haitadumu kwa kuwa mawazo yenu siyo mawazo yao na malengo yao siyo malengo yenu.

Leo wamevunjavunja chama chenu na kukiharibu sana ndiyo mnagundua kuwa hawa ni kansa. Mmegundua kwa kuchelewa sana wakati kansa imeshasambaa mwili mzima yaaani. Hapo mlipofika ni ngumu sana kupona.

Lema ameongea kuwa Heche hakuwa chaguo la kuwa makamu mwenyekiti wa Lussu. Tayari kishapasua mahusiano vibaya sana na kuanzia sasa hawezi kuwa sehemu ya watu wanaoweza kufanya kazi na domo kaya Heche kwa uaminifu tena.

Lema kazungumza kuwa familia yake na watoto wake ni raia wa Canada, hii maana yake leo hii CHADEMA hawawezi kusimama na kuanza kuchochea watoto wa watanzania kuandamana na kudai katiba wapigwe virungu na polisi wakati watoto wa viongozi si watanzania na hawawezi kuwa wahanga wa mambo ya viongozi ambao ni baba zao

Lema amesema hawa wanaharakati kama ni mashujaa waje Tanzania wahamasishe maandamano.! Amemtaja Maria kuwa kashindwa kuja kumzika babake kwa kuwa ni muoga na kunguru! Maana yake ni kuwa wanaharakati akiwrmo Maria ni wapiga kelele mitandaoni na hawana ujasiri wa kuja ground na kufanya wanayoyachochea mitandaoni.

Lema amesema wameumiza watu sana kwa kusema uongo na ametana yule mwanamke ni muongo sana!.. Hili ndilo la msingi sana na tumekuwa tunawaambia kila siku kuwa watu hawa hawana taarifa zaidi ya kuchakata uongo kila siku kama sehemu ya kufanya harakati zao.

Lema alimdhilisha sana Mbowe. Alimgeuka na kumsaliti sana Mbowe ambaye ndiye aliyemjenga mpaka kufika hapo alipo kisiasa. Leo analilia kupatana na Mbowe kwa lipi? Endelea kushirikiana na akina Maria na Lissu maana huo ndiyo upande uliouchagua au?

Lema amesaidia sana kujua kumbe kikundi cha vijana wa CHADEMA wanaotukanatukana humu wako Nairobi ukiondoa kale kabinti ambako kamekimbilia Uswisi kupitia Addis Ababa kanahaha kuomba ukimbizi wengine wote wako Nairobi. (Lema tunakushukuru sana kwa kutoa uthibitisho huu murua kabisa)

Tumefarijika sana kusikia kuwa mnajua uhusika wa mwanamke yule kwenye kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na tumefurahi sana kama mnajua nini kinakuja baada ya tume ya Jaji Lila kukamilisha kazi yake!..

Tunafurahi sana kuona yale yote tulikuwa tunawaonya kuhusu wanaharakati sasa yanatokea na tunayaona kwa macho yetu!..

Kwa hatua ya sasa tunangoja majibu ya Katibu Mkuu Mnyika kuhusu barua ya Lema kujiuzulu ujumbe wa kamati kuu halafu mengine yatafuata kwa kasi sana maana Heche ni mtuhumiwa mtarajiwa na lazima ataishia jela tu na Lissu. yeye atamalizia maisha yake jela kama mfungwa wa kigungo cha maisha pale Ukonga.!
 
Wanaukumbi.

TULIWAONYA sana kuwa mnakaribisha wanaharakati kwenye chama chenu wanakwenda kukuvunja na kukibomoa na kuwaondoka kabisa kwenye siasa hamkusikia.

TULIWAAMBIA wanatumia chama chenu kufanya ajenda zao za harakati hamkuwa mnasikia na matokea yake mkaona hawa ni wenzenu na mna safari na lengo moja.

Walitumia chama chenu kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na walikipakaza chama chenu matope haswa na damu za watu ili ionekane uchaguzi haukufanyika na nyie kama CHADEMA ndiyo walalamikaji na wahanga wakuu.

Mpaka Heche akajitokeza hadharani na kutamka kuwa hakutakuwa na uchaguzi na watauvuruga uchaguzi. Mkagoma kusaini kanuni za uchaguzi kwa mashinikizo ya Maria na kundi lake. Mkajikuta mmekitoa chama kwenye siasa na kimegeuka kikundi cha harakati.

Leo hii mmeruhusu Maria anachukua vijana wenu na kuwapeleka Nairobi kwenye mafunzo ya kufanya vurugu ikiwemo kung'oa bomba la mafuta kutoka Uganda kwenda Tanga. Matokeo yake vijana wale wameishia mikononi mwa polisi na wanakabiliwa na kesi za ugaidi na muda wowote watapandishwa mahakamani huku Maria na roboti lake Mshabaha wakiwa wamejificha hawana hata wasiwasi.

Aliyoyasema Lema jana siyo mapya kwa kuwa tulishawahi kusema na kuwaonya kuwa ndoa yenu na wanaharakati hawa haitadumu kwa kuwa mawazo yenu siyo mawazo yao na malengo yao siyo malengo yenu.

Leo wamevunjavunja chama chenu na kukiharibu sana ndiyo mnagundua kuwa hawa ni kansa. Mmegundua kwa kuchelewa sana wakati kansa imeshasambaa mwili mzima yaaani. Hapo mlipofika ni ngumu sana kupona.

Lema ameongea kuwa Heche hakuwa chaguo la kuwa makamu mwenyekiti wa Lussu. Tayari kishapasua mahusiano vibaya sana na kuanzia sasa hawezi kuwa sehemu ya watu wanaoweza kufanya kazi na domo kaya Heche kwa uaminifu tena.

Lema kazungumza kuwa familia yake na watoto wake ni raia wa Canada, hii maana yake leo hii CHADEMA hawawezi kusimama na kuanza kuchochea watoto wa watanzania kuandamana na kudai katiba wapigwe virungu na polisi wakati watoto wa viongozi si watanzania na hawawezi kuwa wahanga wa mambo ya viongozi ambao ni baba zao

Lema amesema hawa wanaharakati kama ni mashujaa waje Tanzania wahamasishe maandamano.! Amemtaja Maria kuwa kashindwa kuja kumzika babake kwa kuwa ni muoga na kunguru! Maana yake ni kuwa wanaharakati akiwrmo Maria ni wapiga kelele mitandaoni na hawana ujasiri wa kuja ground na kufanya wanayoyachochea mitandaoni.

Lema amesema wameumiza watu sana kwa kusema uongo na ametana yule mwanamke ni muongo sana!.. Hili ndilo la msingi sana na tumekuwa tunawaambia kila siku kuwa watu hawa hawana taarifa zaidi ya kuchakata uongo kila siku kama sehemu ya kufanya harakati zao.

Lema alimdhilisha sana Mbowe. Alimgeuka na kumsaliti sana Mbowe ambaye ndiye aliyemjenga mpaka kufika hapo alipo kisiasa. Leo analilia kupatana na Mbowe kwa lipi? Endelea kushirikiana na akina Maria na Lissu maana huo ndiyo upande uliouchagua au?

Lema amesaidia sana kujua kumbe kikundi cha vijana wa CHADEMA wanaotukanatukana humu wako Nairobi ukiondoa kale kabinti ambako kamekimbilia Uswisi kupitia Addis Ababa kanahaha kuomba ukimbizi wengine wote wako Nairobi. (Lema tunakushukuru sana kwa kutoa uthibitisho huu murua kabisa)

Tumefarijika sana kusikia kuwa mnajua uhusika wa mwanamke yule kwenye kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na tumefurahi sana kama mnajua nini kinakuja baada ya tume ya Jaji Lila kukamilisha kazi yake!..

Tunafurahi sana kuona yale yote tulikuwa tunawaonya kuhusu wanaharakati sasa yanatokea na tunayaona kwa macho yetu!..

Kwa hatua ya sasa tunangoja majibu ya Katibu Mkuu Mnyika kuhusu barua ya Lema kujiuzulu ujumbe wa kamati kuu halafu mengine yatafuata kwa kasi sana maana Heche ni mtuhumiwa mtarajiwa na lazima ataishia jela tu na Lissu. yeye atamalizia maisha yake jela kama mfungwa wa kigungo cha maisha pale Ukonga.!
Nonsense.
Hivi kuna mbwa bado wanafikilia CHADEMA itakufa. Unapoteza muda wako tu. HAFADHALI UNGELETA MADA YA BI EDA ANAKARIBIA KUFA LINI
 
Wanaukumbi.

TULIWAONYA sana kuwa mnakaribisha wanaharakati kwenye chama chenu wanakwenda kukuvunja na kukibomoa na kuwaondoka kabisa kwenye siasa hamkusikia.

TULIWAAMBIA wanatumia chama chenu kufanya ajenda zao za harakati hamkuwa mnasikia na matokea yake mkaona hawa ni wenzenu na mna safari na lengo moja.

Walitumia chama chenu kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na walikipakaza chama chenu matope haswa na damu za watu ili ionekane uchaguzi haukufanyika na nyie kama CHADEMA ndiyo walalamikaji na wahanga wakuu.

Mpaka Heche akajitokeza hadharani na kutamka kuwa hakutakuwa na uchaguzi na watauvuruga uchaguzi. Mkagoma kusaini kanuni za uchaguzi kwa mashinikizo ya Maria na kundi lake. Mkajikuta mmekitoa chama kwenye siasa na kimegeuka kikundi cha harakati.

Leo hii mmeruhusu Maria anachukua vijana wenu na kuwapeleka Nairobi kwenye mafunzo ya kufanya vurugu ikiwemo kung'oa bomba la mafuta kutoka Uganda kwenda Tanga. Matokeo yake vijana wale wameishia mikononi mwa polisi na wanakabiliwa na kesi za ugaidi na muda wowote watapandishwa mahakamani huku Maria na roboti lake Mshabaha wakiwa wamejificha hawana hata wasiwasi.

Aliyoyasema Lema jana siyo mapya kwa kuwa tulishawahi kusema na kuwaonya kuwa ndoa yenu na wanaharakati hawa haitadumu kwa kuwa mawazo yenu siyo mawazo yao na malengo yao siyo malengo yenu.

Leo wamevunjavunja chama chenu na kukiharibu sana ndiyo mnagundua kuwa hawa ni kansa. Mmegundua kwa kuchelewa sana wakati kansa imeshasambaa mwili mzima yaaani. Hapo mlipofika ni ngumu sana kupona.

Lema ameongea kuwa Heche hakuwa chaguo la kuwa makamu mwenyekiti wa Lussu. Tayari kishapasua mahusiano vibaya sana na kuanzia sasa hawezi kuwa sehemu ya watu wanaoweza kufanya kazi na domo kaya Heche kwa uaminifu tena.

Lema kazungumza kuwa familia yake na watoto wake ni raia wa Canada, hii maana yake leo hii CHADEMA hawawezi kusimama na kuanza kuchochea watoto wa watanzania kuandamana na kudai katiba wapigwe virungu na polisi wakati watoto wa viongozi si watanzania na hawawezi kuwa wahanga wa mambo ya viongozi ambao ni baba zao

Lema amesema hawa wanaharakati kama ni mashujaa waje Tanzania wahamasishe maandamano.! Amemtaja Maria kuwa kashindwa kuja kumzika babake kwa kuwa ni muoga na kunguru! Maana yake ni kuwa wanaharakati akiwrmo Maria ni wapiga kelele mitandaoni na hawana ujasiri wa kuja ground na kufanya wanayoyachochea mitandaoni.

Lema amesema wameumiza watu sana kwa kusema uongo na ametana yule mwanamke ni muongo sana!.. Hili ndilo la msingi sana na tumekuwa tunawaambia kila siku kuwa watu hawa hawana taarifa zaidi ya kuchakata uongo kila siku kama sehemu ya kufanya harakati zao.

Lema alimdhilisha sana Mbowe. Alimgeuka na kumsaliti sana Mbowe ambaye ndiye aliyemjenga mpaka kufika hapo alipo kisiasa. Leo analilia kupatana na Mbowe kwa lipi? Endelea kushirikiana na akina Maria na Lissu maana huo ndiyo upande uliouchagua au?

Lema amesaidia sana kujua kumbe kikundi cha vijana wa CHADEMA wanaotukanatukana humu wako Nairobi ukiondoa kale kabinti ambako kamekimbilia Uswisi kupitia Addis Ababa kanahaha kuomba ukimbizi wengine wote wako Nairobi. (Lema tunakushukuru sana kwa kutoa uthibitisho huu murua kabisa)

Tumefarijika sana kusikia kuwa mnajua uhusika wa mwanamke yule kwenye kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na tumefurahi sana kama mnajua nini kinakuja baada ya tume ya Jaji Lila kukamilisha kazi yake!..

Tunafurahi sana kuona yale yote tulikuwa tunawaonya kuhusu wanaharakati sasa yanatokea na tunayaona kwa macho yetu!..

Kwa hatua ya sasa tunangoja majibu ya Katibu Mkuu Mnyika kuhusu barua ya Lema kujiuzulu ujumbe wa kamati kuu halafu mengine yatafuata kwa kasi sana maana Heche ni mtuhumiwa mtarajiwa na lazima ataishia jela tu na Lissu. yeye atamalizia maisha yake jela kama mfungwa wa kigungo cha maisha pale Ukonga.!
Chadema walieleza ni sababu zipi hawatashiriki uchaguzi?
 
Wanaukumbi.

TULIWAONYA sana kuwa mnakaribisha wanaharakati kwenye chama chenu wanakwenda kukuvunja na kukibomoa na kuwaondoka kabisa kwenye siasa hamkusikia.

TULIWAAMBIA wanatumia chama chenu kufanya ajenda zao za harakati hamkuwa mnasikia na matokea yake mkaona hawa ni wenzenu na mna safari na lengo moja.

Walitumia chama chenu kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na walikipakaza chama chenu matope haswa na damu za watu ili ionekane uchaguzi haukufanyika na nyie kama CHADEMA ndiyo walalamikaji na wahanga wakuu.

Mpaka Heche akajitokeza hadharani na kutamka kuwa hakutakuwa na uchaguzi na watauvuruga uchaguzi. Mkagoma kusaini kanuni za uchaguzi kwa mashinikizo ya Maria na kundi lake. Mkajikuta mmekitoa chama kwenye siasa na kimegeuka kikundi cha harakati.

Leo hii mmeruhusu Maria anachukua vijana wenu na kuwapeleka Nairobi kwenye mafunzo ya kufanya vurugu ikiwemo kung'oa bomba la mafuta kutoka Uganda kwenda Tanga. Matokeo yake vijana wale wameishia mikononi mwa polisi na wanakabiliwa na kesi za ugaidi na muda wowote watapandishwa mahakamani huku Maria na roboti lake Mshabaha wakiwa wamejificha hawana hata wasiwasi.

Aliyoyasema Lema jana siyo mapya kwa kuwa tulishawahi kusema na kuwaonya kuwa ndoa yenu na wanaharakati hawa haitadumu kwa kuwa mawazo yenu siyo mawazo yao na malengo yao siyo malengo yenu.

Leo wamevunjavunja chama chenu na kukiharibu sana ndiyo mnagundua kuwa hawa ni kansa. Mmegundua kwa kuchelewa sana wakati kansa imeshasambaa mwili mzima yaaani. Hapo mlipofika ni ngumu sana kupona.

Lema ameongea kuwa Heche hakuwa chaguo la kuwa makamu mwenyekiti wa Lussu. Tayari kishapasua mahusiano vibaya sana na kuanzia sasa hawezi kuwa sehemu ya watu wanaoweza kufanya kazi na domo kaya Heche kwa uaminifu tena.

Lema kazungumza kuwa familia yake na watoto wake ni raia wa Canada, hii maana yake leo hii CHADEMA hawawezi kusimama na kuanza kuchochea watoto wa watanzania kuandamana na kudai katiba wapigwe virungu na polisi wakati watoto wa viongozi si watanzania na hawawezi kuwa wahanga wa mambo ya viongozi ambao ni baba zao

Lema amesema hawa wanaharakati kama ni mashujaa waje Tanzania wahamasishe maandamano.! Amemtaja Maria kuwa kashindwa kuja kumzika babake kwa kuwa ni muoga na kunguru! Maana yake ni kuwa wanaharakati akiwrmo Maria ni wapiga kelele mitandaoni na hawana ujasiri wa kuja ground na kufanya wanayoyachochea mitandaoni.

Lema amesema wameumiza watu sana kwa kusema uongo na ametana yule mwanamke ni muongo sana!.. Hili ndilo la msingi sana na tumekuwa tunawaambia kila siku kuwa watu hawa hawana taarifa zaidi ya kuchakata uongo kila siku kama sehemu ya kufanya harakati zao.

Lema alimdhilisha sana Mbowe. Alimgeuka na kumsaliti sana Mbowe ambaye ndiye aliyemjenga mpaka kufika hapo alipo kisiasa. Leo analilia kupatana na Mbowe kwa lipi? Endelea kushirikiana na akina Maria na Lissu maana huo ndiyo upande uliouchagua au?

Lema amesaidia sana kujua kumbe kikundi cha vijana wa CHADEMA wanaotukanatukana humu wako Nairobi ukiondoa kale kabinti ambako kamekimbilia Uswisi kupitia Addis Ababa kanahaha kuomba ukimbizi wengine wote wako Nairobi. (Lema tunakushukuru sana kwa kutoa uthibitisho huu murua kabisa)

Tumefarijika sana kusikia kuwa mnajua uhusika wa mwanamke yule kwenye kuchochea mauaji ya 29 Oktoba na tumefurahi sana kama mnajua nini kinakuja baada ya tume ya Jaji Lila kukamilisha kazi yake!..

Tunafurahi sana kuona yale yote tulikuwa tunawaonya kuhusu wanaharakati sasa yanatokea na tunayaona kwa macho yetu!..

Kwa hatua ya sasa tunangoja majibu ya Katibu Mkuu Mnyika kuhusu barua ya Lema kujiuzulu ujumbe wa kamati kuu halafu mengine yatafuata kwa kasi sana maana Heche ni mtuhumiwa mtarajiwa na lazima ataishia jela tu na Lissu. yeye atamalizia maisha yake jela kama mfungwa wa kigungo cha maisha pale Ukonga.!
maelezo meeengi, upuuzi mtupu, serikali corrupt, inaendeshwa na wahuni kwa kupika pika mambo hata hayaeleweki, hao wanaharakati zamani hawakuwepo..excuse za kijinga kabisa, dunia nzima wanafahamu umuhimu wa harakati, hata vyama vya siasa vinalazimika kufanya harakati kulingana na mazingira ya siasa yalivyo..unateka watu, unauwa, unanunua wanasiasa, unaiba rasilimali za nchi halafu unauliza kwa nini wanaharakati..? akili za matakoni hizi!
 
Lema amejinunulia tiketi ya Moja kwa Moja ya kuingia kaburini,natumaini kalamba Hela ya kutosha maana baada ya hiyo press amekuwa takataka rasmi!
CDM imeshapolitia misukosuko mingi na mikubwa,lakini bado imeendelea kusimama!
 
hahaha kwa hiyo mliwaonya kwa sababu mlipenda chadema ifanikiwe, au?

low iq, dude ....
 
Nonsense.
Hivi kuna mbwa bado wanafikilia CHADEMA itakufa. Unapoteza muda wako tu. HAFADHALI UNGELETA MADA YA BI EDA ANAKARIBIA KUFA LINI
Endeleeni kuwa wapumbavu kuwa wanawapigania na kusukuma watoto wenu kwenda kuandamana
 
maelezo meeengi, upuuzi mtupu, serikali corrupt, inaendeshwa na wahuni kwa kupika pika mambo hata hayaeleweki, hao wanaharakati zamani hawakuwepo..excuse za kijinga kabisa, dunia nzima wanafahamu umuhimu wa harakati, hata vyama vya siasa vinalazimika kufanya harakati kulingana na mazingira ya siasa yalivyo..unateka watu, unauwa, unanunua wanasiasa, unaiba rasilimali za nchi halafu unauliza kwa nini wanaharakati..? akili za matakoni hizi!
HARAKATI BILA MIPANGO NI UPUUZI MTUPU

VIJANA wa CHADEMA watakuwa na wanatakiwa kujifunza kitu kwenye matukio ya hivi karibuni ya Pambalu na Mwaipaya.

HAWA walikuwa ni wachochezi sana na wakadhani kuchochea vurugu ndiyo kufanya harakati. Harakati zinazoendana na virugu ni upuuzi na matokeo yake yanakuwa kama kilichompata Pambalu.
 
Fisadi , yaani leo hii mnamshabikia Lema?

Mliwaonya CHADEMA kwa kipi wanaofanya ufisadi, wanaoteka, wanaoua, wanaofira wakosoaji ni CHADEMA?

Yaani ndio mnakaa huko eti mnakubaliana mseme Maria anachukua vijana kuwapa mafunzo ya kufanya vurugu mara kuvunja bomba la mafuta , hayo mafunzo wanafanyia wapi kwanza ?

Wajinga waliisha .
 
Ukisoma Wanaharakati wanavyomjibu Lema unajua kabisa ni Watupu kichwani.. hakuna hata mmoja ameweza jibu hoja kwa hoja…
kama wanasema chadema haijakufa au serikali hawawezi kuia chadema kwani shida iko wapi chadema waendelee na kazi zao kama wako hai.
 
HARAKATI BILA MIPANGO NI UPUUZI MTUPU

VIJANA wa CHADEMA watakuwa na wanatakiwa kujifunza kitu kwenye matukio ya hivi karibuni ya Pambalu na Mwaipaya.

HAWA walikuwa ni wachochezi sana na wakadhani kuchochea vurugu ndiyo kufanya harakati. Harakati zinazoendana na virugu ni upuuzi na matokeo yake yanakuwa kama kilichompata Pambalu.
Kichwani hazikutoshi wewe..kabla hujataja uchochezi acha kuteka watu na kuua! stop looting...usivuruge uchaguzi na kuiba kura, then chunguza km huo unataja uchochezi utakuwepo.
Kama hutaki kuchochewa unautaka uongozi wa nini..? kaa nyumbani uoshe mavuzi uone km yupo atataja jina lako!
 
😂😂,kile chama kimejaa vijana wasio na akili wala maono,na wazee waliojikatia tamaa ya maisha,sasa mtu unajiuliza,hawa watu wataendelea kutukana mitandaoni hadi lini?,miaka inazidi kwenda,2030 imekaribia,je watasusa tena uchaguzi na kuendelea kutukana hadi 2070,,au wana mpango gani,au ndo maisha wamechagua kuishi hapa duniani?,
🙆🏽‍♂️hawa watu wanatia huruma sana,,yaani hawana focus wala mipango yenye tija kwa chama chao,,wao wakimtukana SSH twitter au mitandao mengine,wanasikia raha mno,,yaani ndo ulevi wao,miaka ya nyuma walimtukana sana mwigulu wakamuona ni failure,tangu nwaka 2013 wanamtukana tu,na mwenzao anapanda tu,wao raha yao ni kutukana watu mitandaoni,wapate likes nyingi ndo kitu wanaridhika sana,,
sasa mwenzao lema ksituka,anaonana miaka inazidi kwenda tu,matusi na mipango ya kigaidi haikiletei chama tija yeyote miaka nenda rudi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom