Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,289
Kwa hilo nakupongeza kabisaSababu haina hadhi ingechafua magazeti bure bora kipeperushi chao cha Uhuru kimeandika ambacho kinalia ukata sababu mtu mwenye akili timamu kununua ni ngumu
Kwa hilo nakupongeza kabisaSababu haina hadhi ingechafua magazeti bure bora kipeperushi chao cha Uhuru kimeandika ambacho kinalia ukata sababu mtu mwenye akili timamu kununua ni ngumu
Uhuru na mzalendo ni ya kufungia mihogoTena tz daima ni la kufutia mikono baada ya kula
Asante sana mkuuKalinganishe mauzo kati ya magazeti hayo matatu halafu urudi hapa!
Sijui walikuwa wanahofia kitu gani kuonekana na waadishi wa habariWaliwafukuza waandishi habari kwenye mapokezi,wanatakiwa wasiandike kabisa.
Uhuru na mzalendoHilo linanunualiwa na wauza samaki na mihogo
Yaani wewe badala uwepo kwenu karagwe usaidie kutindua vifusi eti unajitapa kuwepo dsm!Hapa nina magazeti saba, Matano yameandika kuhusu ujio wa ndege. Tanzania Daima na Raia Mwema hayajaandika. Mtoa mada unaposema magazeti ya yameipa kisogo habari ya ndege wewe unaonesha kuwa jinga kabisa. Gazeti la Chama mfu CHADEMA tokea lini kikaandika kuhusu maendeleo ya Tanzania? Ni sawa na kuandika uhawara wa Mbowe na Mukya.
Chama mfu ni ccmHapa nina magazeti saba, Matano yameandika kuhusu ujio wa ndege. Tanzania Daima na Raia Mwema hayajaandika. Mtoa mada unaposema magazeti ya yameipa kisogo habari ya ndege wewe unaonesha kuwa jinga kabisa. Gazeti la Chama mfu CHADEMA tokea lini kikaandika kuhusu maendeleo ya Tanzania? Ni sawa na kuandika uhawara wa Mbowe na Mukya.
Lini kulikuwa na shida ya usafiri wa ndege kwa wananchi wake?WaTz wenzangu ni watu wa ajabu sana.... Kipindi kile ndege hakuna kelele zilikuwa nyingi leo zimekuja majungu kibao
Mnashindwa kujenga na kuimarisha reli ya kati mnatuletea ndege,ni Watanzania wangapi wana uwezo wa kupanda ndege?WaTz wenzangu ni watu wa ajabu sana.... Kipindi kile ndege hakuna kelele zilikuwa nyingi leo zimekuja majungu kibao
Kumbe ni gazeti hilo?Mbona gazeti la Uhuru limeandika kuwa jmp anunua ndege
Umenikumbusha lile gari la marehemu dr Remy OngaraNdege yenyewe ina uwezo wa kwenda km 2500, kutoka Canada to Tanzania imetua mara tano bado tunajitapa, mwishowe tutaiandika baba yako anayo?
MHESHIWA ndio lugha ya wapi rwanda au?Tatizo lenu n wivu na roho mbaya na kutotaka mwenzenu afanikiwe mkijifariji kuwa akifeli mtashika nchi... si kwa upinzani huu uchwara unaoshnda unabwabwaja na kutoa matamko yasiyotekelezeka, wanafiki, waongo na vgeugeu leo wanasema hivi kesho vile... walipoti wasiripoti sisi tumemkubal huyu mheshiwa maana anatembea kwny maneno yake... na tutamchagua tena 2020
Kwa wenye akili tumesha kupataNdege zimeletwa kwa ajili ya sisi wasomi ambao hatukalii majungu JF tunajituma kwa kutumia akili , maarifa na uwezo tuliopewa na serikali yetu pamoja na kudra za Mwenyezi Mungu. Na kumbuka kwamba kila nchi Matabaka lazima na hatuwezi wote kuwa sawa kiuchumi. Maskini lazima muwepo ili mje kutupigia kelele za njaa zenu.
Serikali ina jali wananchi wake kwa kila Tabaka la uchumi Ndege zilizokuja ni kwa sisi wababe wa kifedha huwezi kupanda nenda kapande mabasi huwezi kuafford mabasi mmewekewa Bajaji na Bodaboda kwaajili yenu.
Elimu Elimu Elimu siku mkielimika na kuacha kutumiwa mtajisikia aibu sana kwa uppuzi mnaouleta humu.
Hatujakataa kununuliwa ndege bali tumesema kuifanya story ya taifa...i sweat to God tuna matatizo..kwani Ndege kununuliwa tatizo liko wapi. What do we want? Juzi tulikua tunataka ndege, leo haifai tena tunataka treni, treni ikija tutataka mabasi. Ee Mwenyenzi MUNGU usituhesabie dhambi sie watanzAnia. Tuna tatizo la kisaikolojia.
Hilo nalo ni neno lenye maana kabisa,kama ndege 10 zilishindwa itakuwaje hizi 2?ATC ilianzishwa miaka 39 iliyopita ikiwa na ndege zake kumi mpya na mbili za kukodi. Sasa badala ya Watanzania kutafuta majibu ya nini kilichoifikisha ATC hapa ilipo (ambapo haina hata ndege moja) na kudai kupewa uthibitisho kwamba hii hali haitajirudia tena, wanatukuza na kushangilia pesa yao ya kodi kuunguzwa kwenye mradi ambao kiuhalisia hautakuwa na tija. Na kwa nini serikali ijiingize kwenye kufanya biashara moja kwa moja, tena ya rejareja, ilhali jukumu la serikali ni kukusanya kodi, kuratibu na kuweka mazingira mazuri ya shughuli za kiuchumi nchini?
Sasa hivi yanasomwa lumumba tu hakuna wa kuyanunua kabisaLakini nadhani Tanzania Daima linajiendesha na hatujasikia kama wafanyakazi wake wanakosa hata mishahara. Kama gazeti linajiendesha ina maana limekubalika na wateja. Gazeti la Uhuru na Mzalendo siyo chanzo cha habari, wananchi wameyakataa. Magazeti haya yatakuwa kati ya vyanzo vya ufisadi maana yanalazimishwa kununuliwa na ofisi za serikali.
Gazeti la Uhuru na Mzalendo, hayawezi kuwepo kama yakiachiwa hata kwa miezi 6 tu yajiendeshe yenyewe bila kuitumia serikali.
Umesahau na jina ALBIONNdege hiyo nilipoiona nikakumbuka enzi za mabasi ya Leyland - Sauti ya Mama!. Duh! Tanzania ndiyo tumerudi nyuma kweli kiasi hicho na kuwehuka nchi nzima eti tunashangilia ununuzi wa Leyland la angani!!! - Ndege ya pangaboi! tehe tehe tehe, nimechoka.
Ukiwa mwana lumumba lazima uwe hivyoUnazungumzia elimu ipi mkuu!!!! Elimu ya chama au ya majungu. Maana kwa ulicho andika unaonekana hata elimu ya msingi huna.