Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo
1.Kenyatta kama mfuatiliaji lazima ajue, hata hivyo inayonunua kama ulivyosema ni KQ si Kenyan government wakati hizi ndege mbili zimenunuliwa na serikali ya tz kwa ahadi ya JPM.

2.Kushangilia huko unakokushangaa ni kwasababu tumejitutumua kununua vindege viwili wakati kwa muda mrefu hatukuweza kufanya hivyo. KQ hawawezi kushangilia kama sisi kwasababu washapita hatua hii miaka mingi iliopita.

3.Walioipa hii habari kipaumbele na kuwa habari ni wale wanaoziponda hizi ndege. % kubwa ya habari zibahusu ndege hizi ni kuponda. Jivunie mafanikio yako hata kama ni madogo.
 
ATC ilianzishwa miaka 39 iliyopita ikiwa na ndege zake kumi mpya na mbili za kukodi. Sasa badala ya Watanzania kutafuta majibu ya nini kilichoifikisha ATC hapa ilipo (ambapo haina hata ndege moja) na kudai kupewa uthibitisho kwamba hii hali haitajirudia tena, wanatukuza na kushangilia pesa yao ya kodi kuunguzwa kwenye mradi ambao kiuhalisia hautakuwa na tija. Na kwa nini serikali ijiingize kwenye kufanya biashara moja kwa moja, tena ya rejareja, ilhali jukumu la serikali ni kukusanya kodi, kuratibu na kuweka mazingira mazuri ya shughuli za kiuchumi nchini?
 
Wote mnaoshabikia mambo yasiyo na tija kwa taifa bila kuhoji chochote, mliojaa unafiki huku dhamira zenu zikiwashuhudia kuwa mnayoyashabikia sio HAKIKA MUNGU ANAWAONA.
 
Ndege zimeletwa kwa ajili ya sisi wasomi ambao hatukalii majungu JF tunajituma kwa kutumia akili , maarifa na uwezo tuliopewa na serikali yetu pamoja na kudra za Mwenyezi Mungu. Na kumbuka kwamba kila nchi Matabaka lazima na hatuwezi wote kuwa sawa kiuchumi. Maskini lazima muwepo ili mje kutupigia kelele za njaa zenu.

Serikali ina jali wananchi wake kwa kila Tabaka la uchumi Ndege zilizokuja ni kwa sisi wababe wa kifedha huwezi kupanda nenda kapande mabasi huwezi kuafford mabasi mmewekewa Bajaji na Bodaboda kwaajili yenu.

Elimu Elimu Elimu siku mkielimika na kuacha kutumiwa mtajisikia aibu sana kwa uppuzi mnaouleta humu.
Calling a spade a spade. Watu kila siku kulalama tu.
 
Tena tz daima ni la kufutia mikono baada ya kula

Lakini nadhani Tanzania Daima linajiendesha na hatujasikia kama wafanyakazi wake wanakosa hata mishahara. Kama gazeti linajiendesha ina maana limekubalika na wateja. Gazeti la Uhuru na Mzalendo siyo chanzo cha habari, wananchi wameyakataa. Magazeti haya yatakuwa kati ya vyanzo vya ufisadi maana yanalazimishwa kununuliwa na ofisi za serikali.

Gazeti la Uhuru na Mzalendo, hayawezi kuwepo kama yakiachiwa hata kwa miezi 6 tu yajiendeshe yenyewe bila kuitumia serikali.
 
Ndege hiyo nilipoiona nikakumbuka enzi za mabasi ya Leyland - Sauti ya Mama!. Duh! Tanzania ndiyo tumerudi nyuma kweli kiasi hicho na kuwehuka nchi nzima eti tunashangilia ununuzi wa Leyland la angani!!! - Ndege ya pangaboi! tehe tehe tehe, nimechoka.
 
Ndege zimeletwa kwa ajili ya sisi wasomi ambao hatukalii majungu JF tunajituma kwa kutumia akili , maarifa na uwezo tuliopewa na serikali yetu pamoja na kudra za Mwenyezi Mungu. Na kumbuka kwamba kila nchi Matabaka lazima na hatuwezi wote kuwa sawa kiuchumi. Maskini lazima muwepo ili mje kutupigia kelele za njaa zenu.

Serikali ina jali wananchi wake kwa kila Tabaka la uchumi Ndege zilizokuja ni kwa sisi wababe wa kifedha huwezi kupanda nenda kapande mabasi huwezi kuafford mabasi mmewekewa Bajaji na Bodaboda kwaajili yenu.

Elimu Elimu Elimu siku mkielimika na kuacha kutumiwa mtajisikia aibu sana kwa uppuzi mnaouleta humu.
Unazungumzia elimu ipi mkuu!!!! Elimu ya chama au ya majungu. Maana kwa ulicho andika unaonekana hata elimu ya msingi huna.
 
Hapa nina magazeti saba, Matano yameandika kuhusu ujio wa ndege. Tanzania Daima na Raia Mwema hayajaandika. Mtoa mada unaposema magazeti ya yameipa kisogo habari ya ndege wewe unaonesha kuwa jinga kabisa. Gazeti la Chama mfu CHADEMA tokea lini kikaandika kuhusu maendeleo ya Tanzania? Ni sawa na kuandika uhawara wa Mbowe na Mukya.
Mkuu hawa sijui wa buku 70! Maanake wale wengine buku 7.
 
Habari ya hii ndege walioisambaza na kuipa airtime ni wenye chuki kina bavicha, sikuwa naona umuhimu wa kuishikia bango ndege hii.
naona povu tu hapa unahamisha magoli vipi haupo kwenye listi wa wabeba mikasi?
 
Habari ya hii ndege walioisambaza na kuipa airtime ni wenye chuki kina bavicha, sikuwa naona umuhimu wa kuishikia bango ndege hii.




Hapana kuijadili haikua chuki bali tulikuwa tunatoa tahadhari kwa serikali kuwa makini katika manunuzi hayo kwa sababu serikali yetu ina uzoefu wa kununua vitu vibovu sana ambavyo ni hatari kwa usalama wa wananchi.Uzoefu tulioupata katika vivuko chakavu na mabehewa,ulitosha kutumika kama tahadhari na kuikumbusha serikali yetu iwe makini yasije yakatokea yaliyotupata katika manunuzi ya vivuko na mabehewa.

Mjadala pia ulijikita zaidi katika kuionya serikali iwe makini isije ikaingizwa mjini na wajanja kwa kupigwa "cha juu" kama ilivyopigwa kwenye RADA.Mjadala ulikuwa wa kizalendo wenye kuonesha kujali maslahi ya Taifa na uhai wa watanzania,bora treni bovu linaweza kuharibika safarini likasimama na watu wasipate madhara makubwa,hali itakuwaje kwa "pangaboi" zetu ikiwa zikiwa na hitilafu na kuzifanya zihalibikie angani?

Maisha yetu yana thamani sana zaidi ya hizo "pangaboi" hakuna mtanzania yeyote awezaye kufa kwa sababu ya kutopanda "pangaboi" ila "pangaboi" mbovu zinaweza kuwa chanzo cha mauti yetu!Hili ni jambo la kuogofya sana.
 
Hasira za nini sasa!? Waandike wasiandike haibadilishi hali halisi. Watapanda wangapi? Zinatusaidiaje sisi wa huku nduchocho ambao tukiona gari tunalizunguka kulishangaa....... Haya karibu ndege Tz
Hata hao ambao zitawasaidia ni raia wa Tanzania nao wana haki ya kula kodi zao.
 
20160921_042746.jpg


20160921_042847.jpg


20160921_042922.jpg


20160921_042938.jpg


20160921_042952.jpg


20160921_043006.jpg


20160921_043036.jpg


20160921_043104.jpg


Ungekuwa Muwazi tuu kwa kusema Tanzania Daima hawajapost issue ya ndege mpya otherwise inaonyesha ni jinsi gani ulivyo na akili finyu kwa kupinga maendeleo ya Taifa Lako.
Shukrani mkuu kwa kumvua nguo July ngajinga alieanzsha mada ya uongo..
 
Mwalimu alikuwa na ndege 17 na mumiani wa ccm wakaziuwa zote leo tushangilie kitu gani kwa mtumba tena wa watu 70 halafu eti mtu anakuja na propaganda clouds TV asubuhi hii eti itapungua bei y nauli kwenye ndege zingine nimecheka nikasema hivi watanzania sisi ni vichwa vya samaki
 
Kwani habari na uhuru sio magazeti we mbulula?
Hayo ni majarda tu wanayoyasoma ni kikundi tu cha watu....waandishi wake ni so subjective na biased!!!.

.....

Ustegemee gazeti la uhuru au tbc kurusha hbr unayotoa taarifa isiyo isifia serkali....kwani srrkali inafanya mema tu?
 
Hata hivyo wenyewe hawakuona umhimu huo ndiyo maana jana wakawazuia wasifanye coverage yake.
 
Sizitaki mbichi hizi! Kwi kwi kwi.... Jana nilikuona na mkamera wako mkubwa unakula msoto Airport. Mulitangaziwa ndege inakuja saa sita wewe saa mbili tu uko pale Tukawwtimua kwa sababu hatukutaka umbea,
Leo unakuja hapa unajifariji
Mulitangaziwa, nawasiwasi na uraia wako
 
Kw
Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo
Kweli sisi ni masikini sana kiuchumi. Tunashangilia ndege moja au mbili wakati kuna mashirika binafsi yenye ndege zaidi ya 3000
 
Back
Top Bottom