Rugaiyulula
JF-Expert Member
- Jul 29, 2015
- 2,524
- 1,706
Labda wanasubiri pembe liote lenyewe ili watu walione wenyewe bila kuambiwa!!!!!!Inawezekana mkuu lkn wanashindwa kujua kuwa daima pembe la ng'ombe halifichiki
Labda wanasubiri pembe liote lenyewe ili watu walione wenyewe bila kuambiwa!!!!!!Inawezekana mkuu lkn wanashindwa kujua kuwa daima pembe la ng'ombe halifichiki
Kama la kivuko chetu?Labda wanasubiri pembe liote lenyewe ili watu walione wenyewe bila kuambiwa!!!!!!
Wewe wasema mkuuKama la kivuko chetu?
Mkuu Ndage ndiyo hiyo bombadier?Aisee jo nasikia ndage yenyewe ni Mtumba....
Hivi walishakanusha kweli?Labda uthibitisho wa maneno ya Hon. Zito kuwa ni reconditioned asset from Lithuania.
Ah Jo Haiitwi Ndage inaitwa Ndege....mazeeMkuu Ndage ndiyo hiyo bombadier?
Inawezekana mkuu lkn wanashindwa kujua kuwa daima pembe la ng'ombe halifichiki
Inamilikiwa na Taifa.kwa wajuzi wa habari. ndege ya rais inamilikiwa na taifa au niyakukodi?
hii ndege ilinunuliwa kipindi kipi mkuuinamilikiwa na taifa reg as 5H-ONE![]()
Sio bombadier ile inaitwa gulfstream g550Ile Bombadier?
Kipind cha mkapahii ndege ilinunuliwa kipindi kipi mkuu
kumbe ilitengenezwa maana nilisikia ilishaharibikaKipind cha mkapa
Are you sure?Kipind cha mkapa