Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Huko siyo kushindwa. Kwenye samaki alishinda kwa kuwakamata wahusika, kwenye kivuko alishinda kwa kukinunua, kwenye sukari alishinda kwa kufanikisha upatikanaji wa sukari, kwenye nyumba alifanikisha kuipunguzia serikali mzigo wa ukarabati (ndiyo maana hata akina Mzee Lowasa na Sumaye wanazo hizo nyumba).
Kwenye samaki aliwakamata wahusika hewa, maana wote waliachiwa na walidai fidia ya meli yao, kwenye nyumba nako majanga maana baadhi ya nyumba zilirudishwa serikalini, kwenye sukari ndio alituumiza kabisa maana tulinunua kilo elfu 6 badala ya elfu 2, mwisho akavunja agizo lake la kuzuia sukari za nje na sasa tunakunywa za nje na imedhihirika alikurupuka bila kufanya utafiti viwanda vya ndani haviwezi kututosheleza kwa sukari so kote unakomsifia aliharibu tu.,
 
Huko siyo kushindwa. Kwenye samaki alishinda kwa kuwakamata wahusika, kwenye kivuko alishinda kwa kukinunua, kwenye sukari alishinda kwa kufanikisha upatikanaji wa sukari, kwenye nyumba alifanikisha kuipunguzia serikali mzigo wa ukarabati (ndiyo maana hata akina Mzee Lowasa na Sumaye wanazo hizo nyumba).
Alishinda ndomana serikali iliwalipa waliokamatwa na Samaki waliopewa jina la "Samaki wa Magufuli",hata baada ya kununua hicho kivuko kikiwa hali mbaya hakikutumika kikawa kinafanyiwa service na hivi karibuni ndo wakaja na ngonjera kuwa waliomuuzia wamekubali kukitengeneza kwa gharama zao,baada ya sukari kuwa hali tete ikabidi awambie wafanyabiashara waagize kwa wingi sababu wanasema usitangulie stendi wakati huna nauli..
 
N
Dkt Magufuli hatoshishindwa kwa sababu ktk maisha yake hajawahi kushindwa! Nyie wanafiki wa chama mfu chandomo mnaweza kupiga mayowe na makelele ila lazima ashinde tu! Dkt Magufuli ni mkono wa Mungu, ndiyo maana kila goti lazima lipgwe, kila jiwe lazima lipinduliwe! Poleni sana kama mnasubiri ashindwe kwani mtakufa kwa presha enyi wanafiki na waongo

Kama unapiga magoti ni we we mpuuzi
 
Ya sasa nzuri sana kwa safari za ndani na ime nunuliwa kwa sababu kubwa 3

1. kwa safar za ndani n ngum zinatua kwenye viwanja vyote

2. gharama za uendeshaji n ndogo. 2 tumeuziwa mpya na sio used kama za zaman
ndege za zaman zilikuwa zinaenda mpaka nnje ya nchi lakini zilikuwa used na mbovu k shenz tulipigwa hzo ndege,zinachagua viwanja, gharama za uendeshaji zilikuwa kubwa sana

serikal imejipanga imenunua hzo ndenge kwanza kwa safar za ndani then watanunua ndege kwa safar za nnje but wakinunua watanunua nzuri na sio used kama mwanzo
 
Nilikua pale Capetown.. Miaka miwili...nyuma...uwanja wa ndege uko pale GUGULETU...ndege kila baada ya nusu SAA inatoka na nyingine inaingiaa..hiyo ni ndege ndogo sana.....
 
Hiyo has ibadili ukweli kua tayari imefika na mda si mudsa itaanza kufanya kazi.
 
Mapokezi ya ndege mpaka raisi kweli nchi hii inamaajabu
Hii ndo tanzania bwana, makamu wa rais anaalikwa kwenye ufunguzi wa choo cha jiji, mbunge anaalikwa kwenye uzinduzi wa lift za jengo, Waziri mkuu anaalikwa kwenye ufunguzi wa kanisa. Rais analikwa kwenye uzinduzi wa barabara na majengo ya PPF na NSSF, Sasa kama hawana kazi ya kufanya wafanye nini? We siku ukinunua shati jipya mwalike mkuu wako wa wilaya kuja kufanya ufunguzi rasmi.
 
tumerudo zama za layland nawakat huu ni zama za yutong

tatizo ni ushindani na kampuni zilizopo na zenye ndege nzr za kuvutia

Yaa , ii yetu inatumia masaa mawili na nusu mahali ambapo ndege aina ya jet inayopigiwa upatu na wanaodhani ni wa kisasa inakwenda kwa masaa matatu....!!
Ikimaanisha hii inakwenda haraka zaidi...!

Shida ya ndege hii ni kutua viwanja vyenye hali yoyote... Kwamaana ya vyenye lami na visivo na lami!!!!

Kimsingi watz vilaza tunataka ndege zinazotuwa ktk viwanja vyenye lami tu....!!!!!
Ukawa oyeee!!! Baabek!!!
Ukinyongorota ubongo inakuwa shida sana..., kila kilichonyookq unaona kimepinda tu.....!!!
 
Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo
ndege yenyewe mtumba toka kazakstan
 
Hivi mnafanya haya yote kwa faida ya nani nyie vijana msio na uzalendo?????

Una uhakika na ulichoandika??
 
wakitaka wapate wateja ni kushusha ghalama tofaut na wengine pia kuwa na sehem nyingi xa kwenda ambazo kampuni zingine haziendi

tafaut na hapo ni ngum cna kufanikiwa
 
Hii ndo tanzania bwana, makamu wa rais anaalikwa kwenye ufunguzi wa choo cha jiji, mbunge anaalikwa kwenye uzinduzi wa lift za jengo, Waziri mkuu anaalikwa kwenye ufunguzi wa kanisa. Rais analikwa kwenye uzinduzi wa barabara na majengo ya PPF na NSSF, Sasa kama hawana kazi ya kufanya wafanye nini? We siku ukinunua shati jipya mwalike mkuu wako wa wilaya kuja kufanya ufunguzi rasmi.

Ha ha ha ha aisee

Sometimes JF, inapunguza "stress" za kutafuta "hela" iliyofichwa aisee na ukicheka kidogo unaongeza siku za kuishi!!
 
Kashangilie ndege kwani si ni haki yako
Kila siku kuponda JPM haisaidii maana ni bora kuwa na mapendekezo mbadala. Kuhurahia ndege ruksa maana hata walio na ndege mia walianzia 0 kwenda moja.
 
Back
Top Bottom