Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Ile habari ilikuwa inawahusu wale waandishi ambao zaidi ya miezi 7 hawajapokea mishahara, ata sijui wanaishije na familia zao?.
 
Habari ya hii ndege walioisambaza na kuipa airtime ni wenye chuki kina bavicha, sikuwa naona umuhimu wa kuishikia bango ndege hii.
Gazeti la Nipashe nalo ni Bavicha.....??? mwanzoni mwa mwezi huu lilikuja na front page ya habari ya hiyo ndege tuu na kilichoniacha hoi kwenye ya subtitles zake ikaandika, bei ya nauli hadi mama ntilie kuzimudu.........
 
Dkt Magufuli hatoshishindwa kwa sababu ktk maisha yake hajawahi kushindwa! Nyie wanafiki wa chama mfu chandomo mnaweza kupiga mayowe na makelele ila lazima ashinde tu! Dkt Magufuli ni mkono wa Mungu, ndiyo maana kila goti lazima lipgwe, kila jiwe lazima lipinduliwe! Poleni sana kama mnasubiri ashindwe kwani mtakufa kwa presha enyi wanafiki na waongo
Asante kwa kufuru
 
Hii ndo tanzania bwana, makamu wa rais anaalikwa kwenye ufunguzi wa choo cha jiji, mbunge anaalikwa kwenye uzinduzi wa lift za jengo, Waziri mkuu anaalikwa kwenye ufunguzi wa kanisa. Rais analikwa kwenye uzinduzi wa barabara na majengo ya PPF na NSSF, Sasa kama hawana kazi ya kufanya wafanye nini? We siku ukinunua shati jipya mwalike mkuu wako wa wilaya kuja kufanya ufunguzi rasmi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Eti ilikuwa habari ya mjini
 
...i sweat to God tuna matatizo..kwani Ndege kununuliwa tatizo liko wapi. What do we want? Juzi tulikua tunataka ndege, leo haifai tena tunataka treni, treni ikija tutataka mabasi. Ee Mwenyenzi MUNGU usituhesabie dhambi sie watanzAnia. Tuna tatizo la kisaikolojia.
 
....Nimekaa nikatafakari kuhusu tabia ya Watanzania tulio wengi tunalalamika sana tena kupita kiasi. Nadhani tathmini ikifanyika inawezekana Tanzania ikawa ya kwanza kwa kuwa na kundi kubwa la watu wanaolalamika kuliko Nchi yeyote duniani, yes nakubali kuwa tuna matatizo tena mengi tu ambayo nadhani yanatusababisha tulalamike ili kupata ufumbuzi, lakini kuna vitu tunalalamika mpaka inakatisha tamaa. Sipendi kutoa mfano huu lakini inanibidi...hivi karibuni Tanzania imenunua ndege mpya na zimeanza kuwasili nchini lakini watu ambao ni wataalamu na ambao si wataalamu wa ndege wengine ni wanasiasa wameanza kulalamika kuwa Ndege hizi hazifai, wengine wamediriki kusema bora tungenunua treni kwani ndio inabeba watanzania wa kawaida. Fine but ukweli unabaki pale pale kuwa ndege zimenunuliwa angalau.
Tuwatie moyo walio fanya maamuzi ya kununua angalau ndege hizo ata kama ni za hovyo lakini atukua nazo.....nime Emagine mimi ndiye niliyenunua ukweli inakatisha tamaa....tabia hii ya kulaumu inakua kwa kasi na kuna dalili kubwa ya wazazi kuanza kulaumiana, watoto kuwalaumu wazazi wao, wanaolaumu nao watakosa wanaokuwa na mtazamo tofauti.
 
Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo
Hivi hayo magazeti uliyo yataja kuna mtu anayasoma?
 
Bora tungewekeza kwenye usafiri wa reli ambao wananchi wengi wanatumia ndege waachie mashirika binafsi kama precision fastjet nk
Hiyo habari ya reli ni ngumu kwani wakubwa wana malori kibao
 
Acha unafiki .nenda uko ukaishi Kenya. Heko jpm
Kenya wametuonyesha kuwa wanatupenda sisi watanzania kwa kuwa taifa lenye upendo na watanzania kwa kuwajali ndugu zetu wa kagera kwa kujitolea misaada ya kibinadamu
 
Kweli kabisa, kwanza huu si wakati wa serikali kufanya biashara. Tumeshindwa kuendesha mashirika kama Tanesco tunataka kuendesha ATCL
Kwani serikali si walishajiondoa kwenye biashara ndio maana hiyo iliwahi kuwa chini ya uendeshaji wa Afrika ya kusini
 
Back
Top Bottom