Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Anyway, jana nimekesha airport..nimekunywa chupa moja nzima ya amarula cream, african product,kwa sasa hivi nimeagiza gazeti la mwananchi, kwa ajili ya kusoma.na vitumbua vyangu wafungie tanzania daima.
 
hivi kuna mtu na akili zake timamu ananunua gazeti la uhuru??? niache kununua mwanaspoti ninunue hicho kipeperushi cha lumumba?
 
Mapokezi ya ndege mpaka raisi kweli nchi hii inamaajabu
Ilikuwa lazima aende kwenye kukaribisha ndege maana inahusu serikali yake. Kagera kwenye janga kubwa la watu kupoteza uhai hakuwa na haja ya kwenda maana halikuanzishwa na serikali wala CCM. Ni jambo la kipaumbele tu, msihofu na hii ndio Tanzania yetu.
 
ATC ilianzishwa miaka 39 iliyopita ikiwa na ndege zake kumi mpya na mbili za kukodi. Sasa badala ya Watanzania kutafuta majibu ya nini kilichoifikisha ATC hapa ilipo (ambapo haina hata ndege moja) na kudai kupewa uthibitisho kwamba hii hali haitajirudia tena, wanatukuza na kushangilia pesa yao ya kodi kuunguzwa kwenye mradi ambao kiuhalisia hautakuwa na tija. Na kwa nini serikali ijiingize kwenye kufanya biashara moja kwa moja, tena ya rejareja, ilhali jukumu la serikali ni kukusanya kodi, kuratibu na kuweka mazingira mazuri ya shughuli za kiuchumi nchini?
Nikisema huo mpango wa kufufua ATCL kwa kuleta ndege mpya ni mediocre, watu wanashangaa!! Kwa kuwa waTZ wamezoea mediocrity, basi wao ni kushangilia tu bila kuwaza na kujiuliza maswali magumu.
 
Ndege moja mnapiga kelele sana


Kungekuwa na kiwanda cha kutengeneza Ndege hata sijui izo kelele zingekuwaje
 
Uhuru ambao walikuwa wanamlilia Rais hawalipwi hela unategemea wasiandike ni kipeperushi ambacho kipo taabani sababu hakina wateja na wanunuzi wake ni watu wa ccm

Mkuu hata ccm hawalitaki unafiki ukizidi hata wanafiki wenzako wanakukana.
 
Kw

Kweli sisi ni masikini sana kiuchumi. Tunashangilia ndege moja au mbili wakati kuna mashirika binafsi yenye ndege zaidi ya 3000
Hivi taifa staz inapofanya vizuri,na azam fc inapofanya vizuri.roho yako huzuuzika na ipi?
 
Nikisema huo mpango wa kufufua ATCL kwa kuleta ndege mpya ni mediocre, watu wanashangaa!! Kwa kuwa waTZ wamezoea mediocrity, basi wao ni kushangilia tu bila kuwaza na kujiuliza maswali magumu.
.....
......Mkuu acha tu huko kwetu majanga tu
 
Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo
Hii habari imekaa poa, 99%hawapandi ndege hiyo
 
Miaka ya 80s tulikuwa tuna Ndege 14! Leo ni 2016 tuna ndege 3 tena panga boy then tunajiuvunia badala ya kukaa na kunitia moyo kimia kimia. Wenzetu wanajitapa kwa mambo makubwa mfano England wao wanatengeneza Meli ya kijesh ya kifahari(HMS Elizabeth) yenye uwezo wa kubeba ndege za kivita zaidi ya 40. Meli yenye thaman ya trillion 4 za kibongo..
 
Ninachoona kwanini magazeti mengi hawajaipa promo habari za ujio Wa ndege ni kuzuia Kwa wanahabari kuingia na kupiga picha. Jana iliripotiwa kuwa waandishi walizuiwa. So imekuwa kama noma na iwe noma.
Kwa maono yangu waandishi hawakutendewa haki, wangeruhusiwa kuinhia ili kuireport. Hii ndege imekuja kibiashara ambapo pongezi zimuendee Mkuu Wa nchi, na biashara ni matangazo so wangeachwa waandishi waingie na waiandike Kwa namna yao ingesaidia sana.
 
Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo

Kwasasabu ni kitu cha kihistoria acha wivu na criticism zenye kushindwa, kwani baba yako akinunua gari mpya huwezi kushangilia? hilo hata msingeweza kulifanya mngeanza na kudokoa tu.
 
1.Kenyatta kama mfuatiliaji lazima ajue, hata hivyo inayonunua kama ulivyosema ni KQ si Kenyan government wakati hizi ndege mbili zimenunuliwa na serikali ya tz kwa ahadi ya JPM.

2.Kushangilia huko unakokushangaa ni kwasababu tumejitutumua kununua vindege viwili wakati kwa muda mrefu hatukuweza kufanya hivyo. KQ hawawezi kushangilia kama sisi kwasababu washapita hatua hii miaka mingi iliopita.

3.Walioipa hii habari kipaumbele na kuwa habari ni wale wanaoziponda hizi ndege. % kubwa ya habari zibahusu ndege hizi ni kuponda. Jivunie mafanikio yako hata kama ni madogo.
Kwa hiyo Uhuru na Habari Leo wanaziponda? Huku kwingine ulikuwa sahihi
 
Kwenye vitu vya kijinga ambavyo vina nia ya kudanganya watu lazima tupaze sauti..ndege imefika hutaki wananchi wako waione kwani umeileta kwa ajili ya familia
Wewe ni miongoni mwa viumbe wasiotumia akili na wavivu wa kutumia japo 0.001% ya ubongo. Wewe uliambiwa kuwa ndege ilitua restricted area (jeshini), sasa hao waandishi wa habari walifahamu hilo? Na kama walifahamu walijaribu kutafuta security clearance? Au ndiyo waandishi wasiotambua majukumu yao?
 
Waliwafukuza waandishi habari kwenye mapokezi,wanatakiwa wasiandike kabisa.


Inawezekana ni mtumba...wameogopa siri kufichuka

Ila lizaboni alisema waandishi walikiwepo tena eti wakapiga mpaka engine Picha...tena wakawa wanamshangaa zitto kudai ndege zetu pendwa ni mtumba....akasema waandishi walizikagua na kugundua ni mpya Kabisa...hahahahaaa...eti waandishi ndo walipewa jukumu la kukagua ndege kama ni mpya au mtumba..Lumumba bwana

@ Lizaboni
 
Back
Top Bottom