Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

Magazeti yaipa kisogo ndege ya Rais Magufuli

[QUOTE="nkwarisambu, post: 17723018, member: 270874"]Inawezekana ni mtumba...wameogopa siri kufichuka

Ila lizaboni alisema waandishi walikiwepo tena eti wakapiga mpaka engine Picha...tena wakawa wanamshangaa zitto kudai ndege zetu pendwa ni mtumba....akasema waandishi walizikagua na kugundua ni mpya Kabisa...hahahahaaa...eti waandishi ndo walipewa jukumu la kukagua ndege kama ni mpya au mtumba..Lumumba bwana

@ Lizaboni[/QUOTE]
Kwa mfano ingekuwa/ni mitumba.....waandishi wangegundua hio ni mitumba?!!
 
Hasira za nini sasa!? Waandike wasiandike haibadilishi hali halisi. Watapanda wangapi? Zinatusaidiaje sisi wa huku nduchocho ambao tukiona gari tunalizunguka kulishangaa....... Haya karibu ndege Tz
Umetoka nje ya mada ili kulinda ujinga wako. Je, kweli Magazeti yameipa kisogo ndege au gazeti mfu ndilo halijaandika?
 
Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo

I hope you are talking out of ignorance. Do a small research to find out how Kenyans have received their new planes.
 
Kuna mtu alisema uwanja wa ndege ulifungwa kwa muda jana....je ni kwa sababu ya hiyo "hedikopta" mpya (wengine wanasema mtumba wa grade one)?
 
Hauhitaji macho ya malaika kugundua kama kitu ni mtumba au la...acheni kuzipa pro hisiyostahili hzo pangaboi zenu...tungefanya kitu cha maana na hzo pesa kuliko kwenda Kununua hvo videge ambavo hata miaka miwili haitaisha utavikuta vimepack sehemu..

[QUOTE="nkwarisambu, post: 17723018, member: 270874"]Inawezekana ni mtumba...wameogopa siri kufichuka

Ila lizaboni alisema waandishi walikiwepo tena eti wakapiga mpaka engine Picha...tena wakawa wanamshangaa zitto kudai ndege zetu pendwa ni mtumba....akasema waandishi walizikagua na kugundua ni mpya Kabisa...hahahahaaa...eti waandishi ndo walipewa jukumu la kukagua ndege kama ni mpya au mtumba..Lumumba bwana

@ Lizaboni
Kwa mfano ingekuwa/ni mitumba.....waandishi wangegundua hio ni mitumba?!![/QUOTE]
 
Unajifaragua mbele ya Watoto wako kuwa umejenga Nyumba ya tope wakati wakienda kwa rafiki zao baba zao wamejenga angalaunyumNyumba ya tofali la kuchoma...

Cha kusikitisha wanao wanajua Kabisa kuwa umekuwa mfujaji mkubwa wa hela zaidi ya miaka hamsini...halafu uanategemea eti Watoto wako wrote wakusifu....labda wale walio na akili kama zako..

UOTE="RRONDO, post: 17722381, member: 20710"]1.Kenyatta kama mfuatiliaji lazima ajue, hata hivyo inayonunua kama ulivyosema ni KQ si Kenyan government wakati hizi ndege mbili zimenunuliwa na serikali ya tz kwa ahadi ya JPM.

2.Kushangilia huko unakokushangaa ni kwasababu tumejitutumua kununua vindege viwili wakati kwa muda mrefu hatukuweza kufanya hivyo. KQ hawawezi kushangilia kama sisi kwasababu washapita hatua hii miaka mingi iliopita.

3.Walioipa hii habari kipaumbele na kuwa habari ni wale wanaoziponda hizi ndege. % kubwa ya habari zibahusu ndege hizi ni kuponda. Jivunie mafanikio yako hata kama ni madogo.[/QUOTE]
 
Itv walinishangaza sana jana usiku eti wako live kariakoo wamawaambia watu wampongeze magufuli kwa kununua ndege.
 
Hii kweli kununuliwa kwa ndege mbili kwa nchi yetu kuna maajabu gani tanzania hadi inazunzumziwa kila kona kwamba ndo mafanikio kwani tanzania tuna Ndege ngapi zilizonunuliwa na serikali nakumbuka hapa palikuwa na ndege mbili za boing 737 ambazo zilinunuliwa na rais awamu ya kwanza akaongeza ndege ingine ambayo ni ya rais Folker28 na zote ni jet ingine, ikaja serikali awamu ya pili mzee mwinyi kanunua ndege moja ya serkali folker 50 propeller type ambayo ndo inatumika Kwa viongozi wa serikali kweda mikoani na ikaja awamu ya tatu mkapa kanunua ndege maalum kwa rais kwa ajili ya root za masafa marefu jet ingine na kama mtakumbuka ndo ndege aliyoeda nayo makamu wa rais majuzi huko zambia hivyo kununuliwa Kwa videge hivi ni vizuri kuboresha shirika letu la ndege kwani hadi sasa ndege za zamani zote hazipo kwa ajili ya uchakavu na kupigwa mnada lakini ilikuwa ni furaha kama zingekuja ndege ambazo zingebadili taswila ya tanzania, lakini si haba kwa rais kuanzia chini huenda baadae wanaweza kuliboresha zaidi shirika letu angalau ndani ya miaka50 tufikie mafanikio Ya mashirika ya nchi jirani kama kenya airways na Ethiopian airline ambao wana ndege zote za kisasa duniani!
 
Wewe ni wanzuki au mbege kabisa, mbona waandishi wako hao walikuwa wanatafuta kiki tu. Nyie wanafiki safari hii mtakoma, JPM halegezi kitu
Mimi ni AU,walikuwa wanatafuta habari inayohusu ndege mpya iliyonunuliwa kwa pesa za wananchi na wala siyo Kiki kama unavyodai,kama mkanda huwa unalegea hata ukikazwa atashindwa Magufuli
 
Nawshukuru wahariri wa magazeti ya Tanzania, kiukweli haikuwa habari ya umuhimu kiasi hicho. Kumbuka kuna magazeti yaliyotutayarisha mwezi mmoja kabla kwamba ndege hii itwasili! Hivi Kenya Airways wakinunua ndege Kenyata anaweza kujua?

Ukiachilia mbali wananchi, hivi magazeti ya Kenya yanaweza kuiweka habari hiyo front page? Sijui hata kama yanaweza kujua Kenya Airways wamenunua ndege mpya.

Tuache kuionyesha dunia kwamba inawezekana sisi ni masikini kuazia mifukoni hadi vichwani. Tunashangilia kununua ndege ambayo watanzania 99% hawawezi kuipanda?

Ali Kessy (Mb) aliwahi kusema hawezi kushangilia mkoani kwake kujengwa uwanja wa ndege wakati inapandwa na waziri mkuu tu (Pinda wakati huo) na wananchi wake hawawezi hata kununa baiskeli.

Asante wahariri wa Tanzania isipokuwa Uhuru na Habari Leo
Kwa hiyo umefurahia...ni Tanzania DAIMA tu ndio halijaripoti....endelea kuchukia!
 
Mimi ni AU,walikuwa wanatafuta habari inayohusu ndege mpya iliyonunuliwa kwa pesa za wananchi na wala siyo Kiki kama unavyodai,kama mkanda huwa unalegea hata ukikazwa atashindwa Magufuli
Dkt Magufuli hatoshishindwa kwa sababu ktk maisha yake hajawahi kushindwa! Nyie wanafiki wa chama mfu chandomo mnaweza kupiga mayowe na makelele ila lazima ashinde tu! Dkt Magufuli ni mkono wa Mungu, ndiyo maana kila goti lazima lipgwe, kila jiwe lazima lipinduliwe! Poleni sana kama mnasubiri ashindwe kwani mtakufa kwa presha enyi wanafiki na waongo
 
Ukitaka kujua kwa nini nchi hii haina maendeleo, soma hii thread. 99% ya wachangiaji wanazidi kutoa sababu kwa nini hatuendelei.
 
Ndomana nikasema wewe ni Kizibo,ni kweli Magufuli hajawahi shindwa kesi ya Samaki,kwenye kununua Kivuko hajawahi shindwa,kwenye Sukari hajawahi shindwa kwenye Uuzwaji wa nyumba za serikali hajawahi shindwa..yatumie makalio kwa ajili ya kukalia usiyape kazi isiyostahili
Huko siyo kushindwa. Kwenye samaki alishinda kwa kuwakamata wahusika, kwenye kivuko alishinda kwa kukinunua, kwenye sukari alishinda kwa kufanikisha upatikanaji wa sukari, kwenye nyumba alifanikisha kuipunguzia serikali mzigo wa ukarabati (ndiyo maana hata akina Mzee Lowasa na Sumaye wanazo hizo nyumba).
 
Kwa sababu jirani yetu Kenyata hawezi kujua kenya ikinunua ndege, basi ungemshangaa kwanza Magufuli kusema amenunua ndege, ndio uendelee kuwashangaa waandishi.
 
Back
Top Bottom