Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Ndio ni kweli,what else do you want.Niwataje majina au force numbers zao au unataka nifanye nini

Kama huamini kuwa sio kila graduate ataenda TMA,wengine watabakia kuwa men ,nenda utajionea na ukiwa honest enough utakuja kutuambia hapa jamvini
You are sell-out but I ain't buying
 
wakuu ivi mtu tayari Una degree law na pia umefaulu law school in short wakili..

je ni bora wakili aliyejiunga na jkt au kuwa wakili kitaa.... ipi inalipa..?

na je itachukua mda gani kujiunga na jwtz baada ya kumaliza jkt?

.[emoji17]
Unaweza ukamaliza mkataba wako wa kujitolea miaka miwili na ajira usipate ukarudi nyumbani na kuanza kuandamana kama wale vijana wa mwaka Jana
 
Mimi nijuavyo mambo ya kijeshi, hakuna upendeleo wowote wanaopewa kisa unayo elimu ya juu. Utaenda jkt utapiga
kozi miezi 6, ukumaliza utapelekwa National Service kwa malezi ukisubiri nafasi za kwenda kozi (unaweza kumaliza miaka miwili pia).

Baada ya hapo ukibahatika kwenda kozi ya JWTZ utafanya kozi na utakua private popote utakapopangia ndani ya nchi yetu,
kama kitatokea nafasi ya kwenda TMA utafanya usaili ukifaulu utaenda TMA na ukishindwa kozi utarudishwa kikosini kupangiwa majukumu mengine kama askari wengine.

Baadae hutarusiwa kwenda kozi tena ya TMA, baada ya hapo utapewa cheo cha WOI/WOII, ukaa lindo kama kawa na sheria za jeshi itabidi usomee upya tena.
Sitaki kuamini kwamba ukifeli mara ya kwanza TMA basi huwezi kwenda tena.
 
Kana kinu kirabhe kibhe (Kitachokua na kiwe ) Nikipata chance ya kuingia Jando naingia Ntasota kwa muda wote ule Kama nkikosa ntakua teari kurudi Mtaani na kuendelea na maisha kama kawaida na kufanya mambo Mengine yote Nyamuhanga ndiye anapanga kupata Ama kukosa.
Maneno ya watu Mimi hayawezi kunitisha mi Mwanaume lazima nisote ili nifike pale ninapopataka .
Siku zote Mwanaume lazima uwe na Roho Ngumu na kuvumilia ili ufanikiwe, Mimi Pia miongoni mwa watu wenye roho Ngumu.
 
Kana kinu kirabhe kibhe (Kitachokua na kiwe ) Nikipata chance ya kuingia Jando naingia Ntasota kwa muda wote ule Kama nkikosa ntakua teari kurudi Mtaani na kuendelea na maisha kama kawaida na kufanya mambo Mengine yote Nyamuhanga ndiye anapanga kupata Ama kukosa.
Maneno ya watu Mimi hayawezi kunitisha mi Mwanaume lazima nisote ili nifike pale ninapopataka .
Siku zote Mwanaume lazima uwe na Roho Ngumu na kuvumilia ili ufanikiwe, Mimi Pia miongoni mwa watu wenye roho Ngumu.

Uko very right mkuu

Kimsingi the thing was meant to alert wenzangu kuondokana na over expectation

Inshaallah Mungu atatimiza haja ya moyo wako.
 
Kimsingi Mkuu Vijana tuna Illusions za Vitu tena ndani ya Muda Mfupi Kila kitu kiwe kishakaa Sawa kitu ambacho sio rahisi kama tunavo fikiria , Always success takes time to be Accomplished, so hata Kuingia jando mpaka Kuja kuwa full Soldier it needs a time so as to be the one whom you wanna be.
And sometimes the mission can prove failure. Nshaona hii Game ya J.K.t to JWTZ kiujumla haitawaliwi na Hasira Wala Emotions Kwani Ni Full Fitina na Uvumilivu WA hali ya kuanzia kuingia mpaka kutoka .
 
Nadhani wewe ndo una ufinyu wa mawazo. Aliyekua mkuu wa kitengo cha sheria JWTZ, Major General Jovitus Rwegasira ni alumni wa law school. Sasa unaposema ni ufinyu wa mawazo kwa wakili kwenda jwtz, mimi naona ni mtazamo hasi
Law school imeanza lini? Huyo itakuwa alisoma Law school akiwa kazini na akiwa na cheo kikubwa tu jeshini hainingii akilini kwa uhaba huu wa wanasheria tulio nao mtu ukajiunge JKT wakati mwanasheria una uwezo wa kutengeneza pesa kwa taaluma yako.
 
Kana kinu kirabhe kibhe (Kitachokua na kiwe ) Nikipata chance ya kuingia Jando naingia Ntasota kwa muda wote ule Kama nkikosa ntakua teari kurudi Mtaani na kuendelea na maisha kama kawaida na kufanya mambo Mengine yote Nyamuhanga ndiye anapanga kupata Ama kukosa.
Maneno ya watu Mimi hayawezi kunitisha mi Mwanaume lazima nisote ili nifike pale ninapopataka .
Siku zote Mwanaume lazima uwe na Roho Ngumu na kuvumilia ili ufanikiwe, Mimi Pia miongoni mwa watu wenye roho Ngumu.
Hivi Nyamuhanga ndio Mungu na vipi kuhusu Enokwi.
 
Law school imeanza lini? Huyo itakuwa alisoma Law school akiwa kazini na akiwa na cheo kikubwa tu jeshini hainingii akilini kwa uhaba huu wa wanasheria tulio nao mtu ukajiunge JKT wakati mwanasheria una uwezo wa kutengeneza pesa kwa taaluma yako.
Maisha sio suala la kufanya kupata fedha tu, pia ni kufanya kazi unayoipenda toka moyoni
 
Back
Top Bottom