Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Nilichokiongea ni kile kile ninachokiongea hapa.Wasomi ni wengi sasa jeshini na ndio maana hata ninyi wenye degree mnapitishwa JKT wakati zamani Professionals walikua wanatoka mtaani wanaenda TMA moja kwa moja
kaka acha uongo zamani wasomi pia walikua wanapitia jkt then jwtz baadae wanapiga level 3 ndio wanafanya usaili wa kadet wakipita wanaenda TMA ni hivi juzi tu JK ndio alianza kuchukua proffessional uraini,jeshi bado lina uhitaji wa wasomi acha kukatisha tamaa wenzako
 
kaka acha uongo zamani wasomi pia walikua wanapitia jkt then jwtz baadae wanapiga level 3 ndio wanafanya usaili wa kadet wakipita wanaenda TMA ni hivi juzi tu JK ndio alianza kuchukua proffessional uraini,jeshi bado lina uhitaji wa wasomi acha kukatisha tamaa wenzako
Hakuna niliyemkatisha tamaa.What am saying ni kuwa usiende jeshini kutafuta maisha, unaweza kuwa disappointed.
 
Hakuna niliyemkatisha tamaa.What am saying ni kuwa usiende jeshini kutafuta maisha, unaweza kuwa disappointed.
Kuna hizi professionals mbil watu wa afya na wahandisi sizani kama wapi wengi huko jeshini .....so nashangaa unavyokomalia wasomi hao ni wa fani gani mkuu hebu weka wazi
 
Kuna hizi professionals mbil watu wa afya na wahandisi sizani kama wapi wengi huko jeshini .....so nashangaa unavyokomalia wasomi hao ni wa fani gani mkuu hebu weka wazi

Mkuu

Kama umenisoma kuanzia mwanzo nimesema kabisa kuwa Health Professionals ni exception na kama wewe ni Dr na unataka kwenda usihangaike kwenda NS,unaweza kwenda kadeti moja kwa moja.Hawa ndio haswa hotcake

Karibu
 
Mkuu

Kama umenisoma kuanzia mwanzo nimesema kabisa kuwa Health Professionals ni exception na kama wewe ni Dr na unataka kwenda usihangaike kwenda NS,unaweza kwenda kadeti moja kwa moja.Hawa ndio haswa hotcake

Karibu
Hapo sawa twaja huko kutoa c kwa makuruta
 
kaka acha uongo zamani wasomi pia walikua wanapitia jkt then jwtz baadae wanapiga level 3 ndio wanafanya usaili wa kadet wakipita wanaenda TMA ni hivi juzi tu JK ndio alianza kuchukua proffessional uraini,jeshi bado lina uhitaji wa wasomi acha kukatisha tamaa wenzako
Lakini usibishe kuwa kuna bachelor kibao hazina commission TPDF. Sio kukatishana tamaa ndio hali halisi.
 
Hakuna niliyemkatisha tamaa.What am saying ni kuwa usiende jeshini kutafuta maisha, unaweza kuwa disappointed.
Unachokisema kaka kina ukweli mkubwa sana.. Mi nina bro wangu, amesomea ualimu, alimaliza mwaka 2013 chuo, baada ya kumaliza akapqtq ajira private school....alikuwa analipwa fresh sana. Akaacha akaingia JKT mwaka 2014, kwa sasa yupo TPDF...lkn aliingia kwa lengo la kusaka maisha...ikawa kinyume na mategemeo...yaani kwa sasa anatamani ualimu wake.
 
Unachokisema kaka kina ukweli mkubwa sana.. Mi nina bro wangu, amesomea ualimu, alimaliza mwaka 2013 chuo, baada ya kumaliza akapqtq ajira private school....alikuwa analipwa fresh sana. Akaacha akaingia JKT mwaka 2014, kwa sasa yupo TPDF...lkn aliingia kwa lengo la kusaka maisha...ikawa kinyume na mategemeo...yaani kwa sasa anatamani ualimu wake.
Duuu very Hatarious .
 
Back
Top Bottom