Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Kwani unadhani ukisomea uofisa nani kakwambia utapractize sheria wapi? mwishowe utakua to ofisa wa kawaida tu kama wengine, unakuja kustaafu ndo unaanza kuangaika jinsi ya kufungua kampuni. kumbuka unaweza kuishia makambi ya adhabu tu kama CHITA,ITAKA,NACHINGWEA n,k ambapo watu wanavuta bangi, pombe na umalaya tu.
Daaaa acha fedheha mkuuu
 
Hii ndo Tanzania ndugu yangu.
Lan mm sasahv unavyoniona ni under 18 nilimaliza form 6 miaka 3 iliyopita, pia nina watoto 2, pia nataka kwenda JKT kwa kujitolea
Kuna jamaa yangu ana vyeti 3 vya rita kila chet kina miaka yake 35,26,21 vyote vipo ndani kwake
 
Kwa sasa TFDA inahitaji zaidi Health Professionals kuliko taaluma nyingine yoyote. Na ndio maana wakati wengine wanahangaika kuomba kwenda NS,kuna madaktari,wafamasia,wauguzi na wakunga wanaenda moja kwa moja TMA
TFDA tena! Hahahaha.
 
Kuna jamaa yangu ana vyeti 3 vya rita kila chet kina miaka yake 35,26,21 vyote vipo ndani kwake
Unaonaje ukimripoti kwenye mamlaka husika kama kweli nawe ni mzalendo wa kweli kwa sababu mtu kama huyo ni hatari sana na pengine hata uraia wake unaweza kutiliwa shaka. Vipi hapo unaweza kuonesha uzalendo wako kwa msaliti huyo?
 
Unaonaje ukimripoti kwenye mamlaka husika kama kweli nawe ni mzalendo wa kweli kwa sababu mtu kama huyo ni hatari sana na pengine hata uraia wake unaweza kutiliwa shaka. Vipi hapo unaweza kuonesha uzalendo wako kwa msaliti huyo?
Uzalendo wangu haupimwi kwa kuripoti tukio hilo katka mamlaka husika
 
Shame on me uhh?

Unakumbuka wale vijana wahitimu wa JKT waliojaribu kugoma?Unajua elimu zao?Unajua kilichowafanya wakagoma?

Nipinge kwa hoja mkuu,povu la nini ndugu
Mkuu samahani Naomba Unisaidie Reasons mbili au tatu za wale Ndugu zetu kugoma .
 
Mkuu samahani Naomba Unisaidie Reasons mbili au tatu za wale Ndugu zetu kugoma .

Sababu kuu ya wale vijana kugoma ni kuwa mkataba wao wa miaka miwili uliisha wakaambiwa warudi nyumbani. Miongoni mwao kulikua na graduates kama wengi wenu hapa jukwaani

Hivyo basi,kuwa na degree sio tiketi ya kuwa commissioned officer. Unaweza hata huo uprivate usiuone

Kila la heri
 
Sababu kuu ya wale vijana kugoma ni kuwa mkataba wao wa miaka miwili uliisha wakaambiwa warudi nyumbani. Miongoni mwao kulikua na graduates kama wengi wenu hapa jukwaani

Hivyo basi,kuwa na degree sio tiketi ya kuwa commissioned officer. Unaweza hata huo uprivate usiuone

Kila la heri
Ulichokiongea hapa na ulichokisema mwanzo ni tofauti
 
Kabla hujawaambia watu kuwa ninadanganya,toa ukweli hapa

If it is not true, say the truth
Ulisema kuna watu wanaelimu na hawajaenda TMA, alfu unakuja kuzungumzia watu ambao walikua na elimu, walio maliza mafunzo ya jkt,kukosa kwenda tpdf. Hakuna uhusiano kati ya hili unalosema sasa na yale uliyosema mwanzo.
 
Jibu kuhusu ukweli wa kile ulichokisema kua, kuna wasomi hawajapata nafasi ya kwenda TMA

Ndio ni kweli,what else do you want.Niwataje majina au force numbers zao au unataka nifanye nini

Kama huamini kuwa sio kila graduate ataenda TMA,wengine watabakia kuwa men ,nenda utajionea na ukiwa honest enough utakuja kutuambia hapa jamvini
 
Back
Top Bottom