Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Ajira gani ya mtaani?Kwani ukipata ajira ndio umepata mshahara tayari?

Skia,ukienda JKT maana yake umeignore maisha yote ya uraiani

Na hautaruhusiwa kutumia simu kipindi chote cha kozi

Na watachukua cheti chako wakae nacho ili usitoroke depo[emoji1] [emoji1] [emoji1] maana kazi zetu zikianza wengine huwa wataanza kujuta kwanini walijileta

Kila ka heri mkuu mzalendo
asa ajira znapotoka uraiani kwa mfano mwny degree ya ualimu yule aliepo jkt anakua ni service man na mawasiliano unakua nayo.
 
asa ajira znapotoka uraiani kwa mfano mwny degree ya ualimu yule aliepo jkt anakua ni service man na mawasiliano unakua nayo.

Ukienda JKT utakua service man at least kuanzia mwezi wa kumi,hata hivyo hautaweza kuondoka maana vyeti vyako wanakua navyo

Lakini hata hizo ajira mpya si hadi uripoti kazini ndio mchakato wa kuingia kwenye payroll

Kimsingi mkuu ukienda kule uraiani pasahau tu hadi mkataba wako uishe au mkubwa akusaidie kukutorosha,ufukuzwe au uwe unfit
 
Ukienda JKT utakua service man at least kuanzia mwezi wa kumi,hata hivyo hautaweza kuondoka maana vyeti vyako wanakua navyo

Lakini hata hizo ajira mpya si hadi uripoti kazini ndio mchakato wa kuingia kwenye payroll

Kimsingi mkuu ukienda kule uraiani pasahau tu hadi mkataba wako uishe au mkubwa akusaidie kukutorosha,ufukuzwe au uwe unfit
asa loan board hela yao ndo inakua ishapotea ivo
 
wakuu ivi mtu tayari Una degree law na pia umefaulu law school in short wakili..

je ni bora wakili aliyejiunga na jkt au kuwa wakili kitaa.... ipi inalipa..?

na je itachukua mda gani kujiunga na jwtz baada ya kumaliza jkt?

.[emoji17]
 
Acheni Kudanganywa na Vi Law School Vyenu hivyo Watu Certified Public Accountant CPA (T) na Wameomba JKT huo Uwakili wako nani atakutambua wewe eti utakulipa Unapambana na watu wenye majina kama Tundulisu, Mkono, Marando Kama kwenu mna Firm ya Advocates ambayo ni Maarufu sawa Tanzania Siku hizi kila kitu kimetapakaa Siyo mambo ya zamani kuna Accountants, Lawyers, Engineers wanasota Kitaa Nenda JW na School Of lawa yako Uone utakavofaidika kwanza utakua mtu wa kwenda Course tuu siyo kukaa Makambini ndani ya Miaka 4 Utakua umeshakua Major Chamber za Advocates ziko nyingi sana sikuhizi.
 
Acheni Kudanganywa na Vi Law School Vyenu hivyo Watu Certified Public Accountant CPA (T) na Wameomba JKT huo Uwakili wako nani atakutambua wewe eti utakulipa Unapambana na watu wenye majina kama Tundulisu, Mkono, Marando Kama kwenu mna Firm ya Advocates ambayo ni Maarufu sawa Tanzania Siku hizi kila kitu kimetapakaa Siyo mambo ya zamani kuna Accountants, Lawyers, Engineers wanasota Kitaa Nenda JW na School Of lawa yako Uone utakavofaidika kwanza utakua mtu wa kwenda Course tuu siyo kukaa Makambini ndani ya Miaka 4 Utakua umeshakua Major Chamber za Advocates ziko nyingi sana sikuhizi.
Hivi unazani kuwa wakili ni mchezo? CPA holders WANAFIKa zaidi ya 5000 Na wameanza kuhesabiwa 1975,! mawakili wameanza kuhesabiwa 1940s Na hawazidi 7000! Yani CPA holders wangeanza kuhesabiwa miaka ya 1940s sasa hivi wangekuwa 20,000
 
Back
Top Bottom