Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Hapana Ndugu yangu Ni Ndoto watu tunafukuzia , kwa Mimi Ni Mwalimu Wa Falsafa, Mantiku, Saikolojia na Historia ntakiwa nifundishe watoto wa Kidato cha Sita Cheti na Diploma lakini Napenda Tu kwenda kukomaa Chomboni au nakosea Mkuu nikawapigie watoto Chaki Nini ?.

Kama unaenda kwa ajili ya uzalendo basi upo kwenye upande sahihi

Lakini kama unaenda kwa sababu salary scale za serikali kwenye hiyo taaluma hazisomeki basi unaweza kujikuta unapata stress zaidi

Hivi tumeshadadisi mshahara na posho za askari au tunaamini zile story za private analipwa laki tisa na posho ya laki tatu katikati ya mwezi[emoji41] [emoji4]
 
Kama unaenda kwa ajili ya uzalendo basi upo kwenye upande sahihi

Lakini kama unaenda kwa sababu salary scale za serikali kwenye hiyo taaluma hazisomeki basi unaweza kujikuta unapata stress zaidi

Hivi tumeshadadisi mshahara na posho za askari au tunaamini zile story za private analipwa laki tisa na posho ya laki tatu katikati ya mwezi[emoji41] [emoji4]
Uzalendo Mkuu Salary Scale Ni Mambo ya Baadae Sana Kwan huwezi kuanza kujadili Salary na huku chance yenyewe ya kuingia bado haijapatikana Hilo Ni kosa kubwa Sana kifikira.
 
Uzalendo Mkuu Salary Scale Ni Mambo ya Baadae Sana Kwan huwezi kuanza kujadili Salary na huku chance yenyewe ya kuingia bado haijapatikana Hilo Ni kosa kubwa Sana kifikira.

Haya kila ka heri mkuu
 
yeah I question anything siyo kukubali Kitanzania kumaliza Degree una Miaka 22 siyo rahisi mkuu mimi binafsi nimemaliza nina miaka 24 and Youngest alikua na miaka 23 na siku kadhaa naona umefurahi au hujui maana ya hilo neno. Labda kama alirushwa madarasa hapo nakubali lakini kama kweli ameingia shule akiwa na miaka 7 hawezi kumaliza akiwa na miaka 22 kwa sababu Distance ya Darasa la kwanza hadi chuo kikuu kwa mtu alienda bila kurudia ni miaka 17 yes I am Dogmatic.
Nimeanza shule Na 6 yrs Mkuu!, nimemaliza Na 16 yrs
 
Hapana Ndugu yangu Ni Ndoto watu tunafukuzia , kwa Mimi Ni Mwalimu Wa Falsafa, Mantiku, Saikolojia na Historia ntakiwa nifundishe watoto wa Kidato cha Sita Cheti na Diploma lakini Napenda Tu kwenda kukomaa Chomboni au nakosea Mkuu nikawapigie watoto Chaki Nini ?.
Achana Na ualimu mkuu nenda jeshini , kuna maslahi mazuri
 
Kama unaenda kwa ajili ya uzalendo basi upo kwenye upande sahihi

Lakini kama unaenda kwa sababu salary scale za serikali kwenye hiyo taaluma hazisomeki basi unaweza kujikuta unapata stress zaidi

Hivi tumeshadadisi mshahara na posho za askari au tunaamini zile story za private analipwa laki tisa na posho ya laki tatu katikati ya mwezi[emoji41] [emoji4]
Sio kwamba amekariri ni kwamba serikali imeboresha maslahi ya maaskari mkuu, !polisi,magerexa, jeshi form four anamzidi mwalimu Mwenye degree kwa mapato!
 
Kuna Ndugu nao walichepukia Jeshini hata Mimi Mungu akijalia lazima iwe hvo Ntachepuka Maana hakuna Namna Nyingine, Nshasoma Game la Ualimu sio.
Yah mkuu hatudharau ualimu Ila ni kwamba sasa hivi vijana wengi wanataka kazi za majeshi mkuu kuna maslahi mazuri mkuu Na hii ni changamoto kwa serikali kuboresha maslahi ya walimu mkuu, mshahara wa mwalimu wa Certificate ni mdogo sana aisee
 
Yah mkuu hatudharau ualimu Ila ni kwamba sasa hivi vijana wengi wanataka kazi za majeshi mkuu kuna maslahi mazuri mkuu Na hii ni changamoto kwa serikali kuboresha maslahi ya walimu mkuu, mshahara wa mwalimu wa Certificate ni mdogo sana aisee
Kweli kabisa na Sio Leo Kuja kuboresha Maslahi Yao.
 
Mimi nijuavyo mambo ya kijeshi, hakuna upendeleo wowote wanaopewa kisa unayo elimu ya juu. Utaenda jkt utapiga
kozi miezi 6, ukumaliza utapelekwa National Service kwa malezi ukisubiri nafasi za kwenda kozi (unaweza kumaliza miaka miwili pia).

Baada ya hapo ukibahatika kwenda kozi ya JWTZ utafanya kozi na utakua private popote utakapopangia ndani ya nchi yetu,
kama kitatokea nafasi ya kwenda TMA utafanya usaili ukifaulu utaenda TMA na ukishindwa kozi utarudishwa kikosini kupangiwa majukumu mengine kama askari wengine.

Baadae hutarusiwa kwenda kozi tena ya TMA, baada ya hapo utapewa cheo cha WOI/WOII, ukaa lindo kama kawa na sheria za jeshi itabidi usomee upya tena.
 
Achana Na ualimu mkuu nenda jeshini , kuna maslahi mazuri
kama mnafata maslahi jeshini..basi ndio.nyie msiofaa kabisaa..na ndio mnaokimbiaga hata kabla hamjamaliza mafunzo......jeshi ni zaidi ya hayo maslahi...kuwa mzalendo..linda amani ya nchi yako....linda mali na mipaka ya nchi yako....wakati walimu wamelala usiku wewe uwe macho kuwalinda.........maslahi weka nyuma......haufai kabisaa wewe
 
kama mnafata maslahi jeshini..basi ndio.nyie msiofaa kabisaa..na ndio mnaokimbiaga hata kabla hamjamaliza mafunzo......jeshi ni zaidi ya hayo maslahi...kuwa mzalendo..linda amani ya nchi yako....linda mali na mipaka ya nchi yako....wakati walimu wamelala usiku wewe uwe macho kuwalinda.........maslahi weka nyuma......haufai kabisaa wewe
Ha ha ha sawa lakini angalia/uliza kwa nini vijana wanakimbilia jeshini jibu utakalopata ni MASLAHI amini usiamini
 
Mimi nijuavyo mambo ya kijeshi, hakuna upendeleo wowote wanaopewa kisa unayo elimu ya juu. Utaenda jkt utapiga
kozi miezi 6, ukumaliza utapelekwa National Service kwa malezi ukisubiri nafasi za kwenda kozi (unaweza kumaliza miaka miwili pia).

Baada ya hapo ukibahatika kwenda kozi ya JWTZ utafanya kozi na utakua private popote utakapopangia ndani ya nchi yetu,
kama kitatokea nafasi ya kwenda TMA utafanya usaili ukifaulu utaenda TMA na ukishindwa kozi utarudishwa kikosini kupangiwa majukumu mengine kama askari wengine.

Baadae hutarusiwa kwenda kozi tena ya TMA, baada ya hapo utapewa cheo cha WOI/WOII, ukaa lindo kama kawa na sheria za jeshi itabidi usomee upya tena.
Upendeleo upo, kwa wenye elimu ya juu, maana ndo uwapa watu mianya ya kwenda kusomea uofisa TMA
 
Back
Top Bottom