ODILI SAMALU
JF-Expert Member
- Dec 13, 2013
- 1,369
- 489
Unakataa mkuu?Haaa Haaa Masters j.k.t duuu Noma Sana hyo mbona hata kama mi nachomoa
Unakataa mkuu?Haaa Haaa Masters j.k.t duuu Noma Sana hyo mbona hata kama mi nachomoa
Wee mwenye Masters unaweza kupata job mahali pengine it depends on masters in what Discipline, acha yule mdogo Wako na form four aliyekitaa kakosa Ada ya Chuo aende J.k.t , Mungu Baba akijalia apate job kwenye upande wowote WA majeshi yetu asaidie Familia yake na wale wanaomzunguka .Unakataa mkuu?
Scale za mishahara ya UNIVERSITY zote zinaenda kwa level ya elimu mkuu!, sema nimetafuta hizo nafasi niwe assistant lecturer nimekosaWee mwenye Masters unaweza kupata job mahali pengine it depends on masters in what Discipline, acha yule mdogo Wako na form four aliyekitaa kakosa Ada ya Chuo aende Mungu Baba akijalia apate job kwenye upande wowote WA majeshi yetu asaidie Familia yake na wale wanaomzunguka na je masters mi nilitaka kuunga but Ada ya masters nkamwambia Mzee kwamba sitaki hyo acha madogo wasomee au panua business zako mi ajira ntapata Tu afu masters Ni mbwembwe Tu sijaona scale ya mshahara wake Bongo hapa.
Una Masters ya nn DingiScale za mishahara ya UNIVERSITY zote zinaenda kwa level ya elimu mkuu!, sema nimetafuta hizo nafasi niwe assistant lecturer nimekosa
MBA ,Bachelor nimesoma LawUna Masters ya nn Dingi
Ha haha why mkuuWakuu..leo mpo guard au?
Mkuu mi Kila siku nakesha Au kulala mpaka Saa Tisa kuamka saa kumi na moja naenda Mazoezini Nati za Usingizi zishalegea ,Starter na plague zake Pia zishaungua hazichomi kabisa.Wakuu..leo mpo guard au?
Nadhani wewe ndo una ufinyu wa mawazo. Aliyekua mkuu wa kitengo cha sheria JWTZ, Major General Jovitus Rwegasira ni alumni wa law school. Sasa unaposema ni ufinyu wa mawazo kwa wakili kwenda jwtz, mimi naona ni mtazamo hasiUfinyu wa mawazo wakili kwenda majeshini
Hakuna tatizo, nenda tu mkuu. Mbona katibu mkuu wa wizara ya ndani wa sasa alipitia law school na alikua mkuu wa kitengo ch sheria Jwtzwakuu ivi mtu tayari Una degree law na pia umefaulu law school in short wakili..
je ni bora wakili aliyejiunga na jkt au kuwa wakili kitaa.... ipi inalipa..?
na je itachukua mda gani kujiunga na jwtz baada ya kumaliza jkt?
.[emoji17]
Daaaah, kweli ukubwa wa pua si wingi wa kamasi. Hivi unaelewa ulichokiandika hapo? Did you hear yourself? At times you better keep quiet on things you don't understand.Acheni Kudanganywa na Vi Law School Vyenu hivyo Watu Certified Public Accountant CPA (T) na Wameomba JKT huo Uwakili wako nani atakutambua wewe eti utakulipa Unapambana na watu wenye majina kama Tundulisu, Mkono, Marando Kama kwenu mna Firm ya Advocates ambayo ni Maarufu sawa Tanzania Siku hizi kila kitu kimetapakaa Siyo mambo ya zamani kuna Accountants, Lawyers, Engineers wanasota Kitaa Nenda JW na School Of lawa yako Uone utakavofaidika kwanza utakua mtu wa kwenda Course tuu siyo kukaa Makambini ndani ya Miaka 4 Utakua umeshakua Major Chamber za Advocates ziko nyingi sana sikuhizi.
Wilaya gan peter??Jamani tuzidi kuombeana....huku kwetu tulikua kama mia mbili tu...... Tumekimbizwa 5km.....tulipo fika likapitishwa panga balaaaaaah...wote wasio kua na chet home atawalioletewa baada ya tangazo.....tumebaki kama mia hivi ....shahada tupo 4 na stashahada wapo wa 4..... Na wanataka wavulana 4wasichana 2 waakiba 1 .....ila jumla tupo wavulana 8 na hakuna msichana.....tuombeane wakuuu mchakato unaendelea
MarhabaaaShimamoo mwenye masters
Jamaa Ana Masters afu ako na 25Years Old. Haaa Haaa Sijui Mhaya (Mtani Wangu) huyuShimamoo mwenye masters
Jitu Jeusi vipi Masters unafikiria inakuja kama Mvua Bachelor yenyewe tu kutoboa hata kama Ni Baso au PRM Ni Noma .Marhabaaa
Ahahahahahah, hii n ndoto zangu za usoni. Maada ya miaka michache nahitaji mastersJitu Jeusi vipi Masters unafikiria inakuja kama Mvua Bachelor yenyewe tu kutoboa hata kama Ni Baso au PRM Ni Noma .