Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mara nyingi huwa upelelezi Wa kijeshi lazima ujuwe mapwork .... Halafu usiseme muongo ... Askari wengi shule hakuna mm si nawaona na nafanya nao kazi kaka
Shule ipo sana
Kama kusingekua na commands jeshini basi kazi zisingefanyika maana kazi nyingi hua ni ngumu na hatari unadhani bila kua na hizo command nani angekubali kufanya kazi za hatari?
Jeshini kuna kila aina ya mtu wasio na elimu wapo, walio na elimu pia wapo kibao ndo maana saivi graduates wengi wanakimbilia huko washajua kuna shavu na wasomi wenzao wapo huko
 
Watu wengi(RAIA ) wakiona askari wanatekeleza majukumu yao kwa kufuata command(amri) hudhani askari hawana elimu
Mfumo wa uongozi wa majeshi yote ulimwengu uko hivyo hivyo hata uende USA wanajeshi wanapewa command tu, ukisema jeshini uweke kubembelezana mambo yatadorola
Angalia huko uraiani watu wanavyobembelezana mwisho wa siku kazi hazifanyiki kwa wakati.
Suppose nchi imevamiwa alafu unaanza kuwabembeleza askari wamelala waamke taratibu waoge mara wajipige usafi si raia wote watauawa sasa?
 
Mkuu sidhani kama kunakijana anaetaka kwenda jkt na hatambui kua kule ni kazi mwanzo mwisho, usiwatishe vijana wazalendo ambao wamejitolea kwenda kulitumikia na kulijenga taifa ingawa watakao bahatika watapata ajira kabisa.

wazalendo morali juu!, msisahau hivi vitu vitatu
1.Nidhamu
2.kujituma na
3. Ushirikiano/upendo na wenzako.


Nawatakia kila la heri katika safariyenu hii, na muingie chomboni kutupokea vijiti.
Nina Furaha Sana Kuona Kuna watu Ambao Watoa Moyo Kwa Roho Nzur Pa1 Na ushauri mzur Mungu Akubaliki
 
wengine wanatukana mamba angali mto awajauvukaa.... daa mambo ya kudharaulina aya sio poaa, kila mtu na iQ yake.
 
Wewe ni mwongo ivi nikuulize swali utawezaje kumkabili adui vitani bila kutumia akili? pia jua kuna mbinu za kivita lazima akili itumike,na je vipi kuhusu upelelezi wa kijeshi? ni lazima utumie akili usiishi kwa kukariri bro.

Ni kweli mkuu, huyo jamaa labda anazungumzia jeshi lakikoloni, sasahivi jeshi linaendeshwa kisasa kwakuchukua vijana wasomi na competent.
 
Baba Kanutuma Binafsi Naisi Itahusika

Kwa Sababu Kuna Makambi yameongezeka Bila Hata Kwa Gafla kuna Baadhi Ya Vijana Watakosa sifa Pindi Watakapo Anza Kulipot Makambin Magonjwa ulemavu Na Baadhi Ya wengine Kushindwa kulipot Kwa kukosa Naul

Ivyo Baadhi Ya makambi Vijana Kupungua

Siwaombia Mabaya Ila mambo Mengine Tuyaangalie Kwa Jicho La 3

Kila La Kheli Vijana watakao Enda mungu Awalinde Na kuwaongoza Na Mludi Salama Tayali Kulitumikia Taifa Na Familia Zenu

Mungu Ibaliki Tanzania Mungu wabaliki Vijana Wa Jkt wote
 
KWA WALE WENZANGU WA DAR TO 842 KJ MLALE SONGEA

KUTOKA DAR TO SONGEA NI TAKRIBANI MASAA KUMI NA NNE (14).UKITOKA UBUNGO SAA KUMI NA MBILI ALFAJIRI (12) UTAFIKA SAA NNE (4) USIKU SONGEA NA SIKU YA KURIPOT KAMA ILIVYOTANGAZWA TAREHE MOJA.

SWALI JE WATQLALA SONGEA MJINI NA KESHO YAKE NDIO WARIPOT TAREHE 2 AU UNAFIKIRI UTATUMIKA UTARATIBU GANI ILI KUWEZA WOTE KUFIKA KATIKA WAKATI SAHIHI?
 
Wazalendo:;;;
Kwny tangazo la wazr wa ulinz alisema kuwa form six pia wanapaswa kuliport makambin sasa je, wanaungana Na wale volunteer au wanaenda kwa mujibu wa sheria?

Mwenye uelewa juu ya Hilo anjuze ...!!
 
Si utumie akili! Nenda kabla ili siku yenyewe uwepo! Mbona wagumu kuelewa? Ndo mmeambiwa mapema mjiandae namjue mnafanyaje! Kwani wamesema usafr tar hyohyo? Hebu mtumie akili! Kama mbali ulikopangwa nenda cku 1 kabla! Naona wengne kuelewa kwenu kugumu sana!
 
Ulizen ushaur sio kulalamika, tumien akili zenu,ukiona wamekubana acha kwenda wenzako wataenda, hv mtu hata hujiongez mpaka unalalamika! Kwani usafr upo tar 1 tu? Nmeamn watu hawataacha kulalamika mpaka wanakufa, una siku karbia 20 kujiandaa lakn bdo unalalamika ungeambiwa cku 3 kwenda c ungelia kama walokosa mkopo elimu ya juu! Mtu ukiondoka tar 30 ukafka mapema ukasubr cku ya kuripot kuna tatzo? Ukiambiwa interview tar 1 Dar na unaish mkoan hua mnafanyaje? Tumia uelewa mambo mengne sio lazma ulalamike na kuomba ushaur!
 
Back
Top Bottom