Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Wazalendo:;;;
Kwny tangazo la wazr wa ulinz alisema kuwa form six pia wanapaswa kuliport makambin sasa je, wanaungana Na wale volunteer au wanaenda kwa mujibu wa sheria?

Mwenye uelewa juu ya Hilo anjuze ...!!
Wale ni miezi mitatu kama sheria inavyosema na taratibu hivyo wanatuacha wazalendo tunakula bata
 
Ulizen ushaur sio kulalamika, tumien akili zenu,ukiona wamekubana acha kwenda wenzako wataenda, hv mtu hata hujiongez mpaka unalalamika! Kwani usafr upo tar 1 tu? Nmeamn watu hawataacha kulalamika mpaka wanakufa, una siku karbia 20 kujiandaa lakn bdo unalalamika ungeambiwa cku 3 kwenda c ungelia kama walokosa mkopo elimu ya juu! Mtu ukiondoka tar 30 ukafka mapema ukasubr cku ya kuripot kuna tatzo? Ukiambiwa interview tar 1 Dar na unaish mkoan hua mnafanyaje? Tumia uelewa mambo mengne sio lazma ulalamike na kuomba ushaur!
Hakuna aliyelalamika kamanda ni mtazamo tuu unajibu halafu unakaa kushoto
 
wewe usiseme sijui kitu, nipo ndani ya chombo muda mrefu sana...nachojiuliza unajua process ya mtu kupewa MT NO? Waache kutuaribia chombo mzee, eti wengine wameanza kupewa posho adi aibu
Upo chomboni unashindwa kuelewa vitu kama hivi hutokea? Sio kuharibiwa jeshi, ni mipangilio tu ya jeshi lenyewe wakuu wamekaa wameamua hivyo wewe unabisha mbona hubishi wale mujibu form six wamekwenda hadi TMA na wamekuwa maofsa sembuse hili la MT no?? Unafkiri ukipewa MT no ndio kozi basi?? Kozi ipo palepale itapigwa sema MT inatolewa baada ya mtu kufikisha miezi 6 mfululizo na kuendelea hadi mwaka na ukiangalia watu washakaa miezi karibu 10 hadi sasa, fuatilia mambo
 
Nina swali moja kwa anayejua, niliuliza kwenye email ya JKT yenyewe lakini sikujibiwa. Na hata waandishi walisahau kumuuliza Waziri siku ile.

Ambao waliahirisha kuingia JKT ili kuendelea na masomo ya juu wachukulie kwamba hawahitajiki kujiunga tena au kuna mchakato gani kwa ajili yao?
 
Nina swali moja kwa anayejua, niliuliza kwenye email ya JKT yenyewe lakini sikujibiwa. Na hata waandishi walisahau kumuuliza Waziri siku ile.

Ambao waliahirisha kuingia JKT ili kuendelea na masomo ya juu wachukulie kwamba hawahitajiki kujiunga tena au kuna mchakato gani kwa ajili yao?
Weka swali lako vizuri ueleweke the utajibiwa
 
Weka swali lako vizuri ueleweke the utajibiwa
Wanafunzi wanaomaliza A level hutakiwa kujiunga JKT kwa mujibu, lakini ikiwa muda anaotakiwa kujiunga utagongana na muda wa kuingia chuoni anaweza kuahirisha kujiunga JKT na kuendelea na masomo.

Akimaliza masomo atatakiwa kujiunga na JKT as a compensation kwa kusubiria utaratibu utakaotangazwa, kwa mwaka 2013 taarifa ya huo utaratibu ilitakiwa itoke mwaka huu mwanzoni.

Nahisi hapa umeelewa sasa.
 
hiv hiz taarifa zimetolewa mitandaoni tu sasa ambae azikutolewa kwenye chombo cha habari chochote sasa ambae hajaziona hii habar itakuaje
 
wadau, naomba kujua viwango vya mishahara kwa wenye elimu ya shahada jeshini, je, huko wanalipwaje especially wale wanaoanza jeshi?

maana hmm kuna mjeshi mmoja hapa mtaani kaanza kuniogopa ghafla na kadegree kangu japo hajaniweka wazi..

nilikuwa napga nae soga na nikamwambia juu ya mimi kwenda jeshi, akaniuliza kiwango cha elimu, nikamwambia nina degree...

dah, basi jamaa akalalamika kiaina, yeye kasema ana diploma, kadai ntakuja kuwa mkubwa wake ghafla... damn
 
Yap nimekuelewa vizuri ipo hivi utaratibu wa mujibu wa sheria huwa unatangazwa na Jkt kwa kushirikiana na wizara husika, hawawezi kupanga watu wa mujibu kujiunga na mafunzo ya miezi mitatu hapo hapo tarehe ya kuingia chuo ipangwe wakati mmoja hilo haliwezekani labda wewe binafsi ukatae kwenda kuripoti, Mara nyingi huwa mwezi wa 6 wanaripoti baada ya hapo mwezi wa 10 wanaingia chuo kama kawaida haiwezekani uingie mwezi wa 10 na mafunzo hapo hapo iwe mwezi wa 10, huwa wanapishana tarehe ya mafunzo na mwaka wa masomo.
 
wadau, naomba kujua viwango vya mishahara kwa wenye elimu ya shahada jeshini, je, huko wanalipwaje especially wale wanaoanza jeshi?

maana hmm kuna mjeshi mmoja hapa mtaani kaanza kuniogopa ghafla na kadegree kangu japo hajaniweka wazi..

nilikuwa napga nae soga na nikamwambia juu ya mimi kwenda jeshi, akaniuliza kiwango cha elimu, nikamwambia nina degree...

dah, basi jamaa akalalamika kiaina, yeye kasema ana diploma, kadai ntakuja kuwa mkubwa wake ghafla... damn
Mzalendo achana na mshahara kwanza hebu nenda kwanza JKT ukafanye kazi za watu hayo mengine ni ya ziada tu huenda yakatokea au yasitokee..kwahiyo subiria wakati ukifika utajua hayo yotee uliyoyauliza
 
Mzalendo achana na mshahara kwanza hebu nenda kwanza JKT ukafanye kazi za watu hayo mengine ni ya ziada tu huenda yakatokea au yasitokee..kwahiyo subiria wakati ukifika utajua hayo yotee uliyoyauliza
mkuu, kwani wanaoenda JWTZ si lazima watokee JKT?
nimedandia treni..
 
mkuu sijaelewa, mimi nimepewa taarifa kuwa nafasi za J wii zimetoka, sasa najiuliza na JKT vipi? kwani JW hawapiti JKT?
Tafuta uhakika wa taarifa hiyo Mkuu mimi siwezi kulisemea
 
wadau, naomba kujua viwango vya mishahara kwa wenye elimu ya shahada jeshini, je, huko wanalipwaje especially wale wanaoanza jeshi?

maana hmm kuna mjeshi mmoja hapa mtaani kaanza kuniogopa ghafla na kadegree kangu japo hajaniweka wazi..

nilikuwa napga nae soga na nikamwambia juu ya mimi kwenda jeshi, akaniuliza kiwango cha elimu, nikamwambia nina degree...

dah, basi jamaa akalalamika kiaina, yeye kasema ana diploma, kadai ntakuja kuwa mkubwa wake ghafla... damn
Je, wasio na elimu ya juu ni sh.ngap? maana utakuwa unajua kama umeanza kuulizia mishahara ya wale walio na elimu ya juu.
 
Je, wasio na elimu ya juu ni sh.ngap? maana utakuwa unajua kama umeanza kuulizia mishahara ya wale walio na elimu ya juu.
wadau wanasema experience ina matter sana huko. unaweza kuta std 7 anakula mshahara mnono sababu ya experience kubwa sana kuliko wewe mwenye miezi mitatu na degree yako..
 
Back
Top Bottom