NALIA NGWENA
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 11,297
- 14,587
PUSHAPU KWENYE GODOROMadoso ya CCP atar naskia
PUSHAPU KWENYE GODOROMadoso ya CCP atar naskia
Tulia wewe,watu tunafahamu mambo,mi nina uhakika na huu mweziIv bado kuna watu wana imani na October[emoji1] [emoji1] [emoji1] .....
hahahaha captain jambor sir[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji61] [emoji61]
Ilikua week hii sahivi ishakua huu mwezi!!!!kiongozi naona upo kazini kutia moyo watu.Tulia wewe,watu tunafahamu mambo,mi nina uhakika na huu mwezi
Ilikua week hii sahivi ishakua huu mwezi!!!!kiongozi naona upo kazini kutia moyo watu.
mkuu mi nliandka wk mbl haziishi..Na nina uhakikaIlikua week hii sahivi ishakua huu mwezi!!!!kiongozi naona upo kazini kutia moyo watu.
tar15 kwani vip...Unajua leo ni tarehe ngapi?
So ...finally revealed!!! Hahahaa[emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2] [emoji2] nanga wa kwata ltn usu wa demo ltn usu wa madoso is equal to nkanga chief
Oya una maanisha wiki 2 za mwishoni za mwezi huu au???mkuu mi nliandka wk mbl haziishi..Na nina uhakika
Mkuu itawezekanaje wakati vikosini bado op 2 za jkt hawajapiga kozi wapo wapo tuh vikosini.Sa itawezekana vipi kuongeza jkt wengine??wale hadi Leo kozi haijulikani Ni lini.Au tayar ushapata fununu wanapiga lini?mkuu mi nliandka wk mbl haziishi..Na nina uhakika
Kwan wakat wanafanyisha watu usaili walikua hawalijui hilo.au unataka kusema mmjkt wamekurupuka .Mkuu itawezekanaje wakati vikosini bado op 2 za jkt hawajapiga kozi wapo wapo tuh vikosini.Sa itawezekana vipi kuongeza jkt wengine??wale hadi Leo kozi haijulikani Ni lini.Au tayar ushapata fununu wanapiga lini?
Wataongezwa na wale wa oljoro..ila wao watapiga msata...Mkuu itawezekanaje wakati vikosini bado op 2 za jkt hawajapiga kozi wapo wapo tuh vikosini.Sa itawezekana vipi kuongeza jkt wengine??wale hadi Leo kozi haijulikani Ni lini.Au tayar ushapata fununu wanapiga lini?
KESHO AFANDE MAGU LAZIMA ATAMKE NENO ZURI MAKURUTA MSIFE MOYO
Mwaka juzi duuuh!!!!basi muhimu kusubiri miaka miwili ipite kma jamaaa huyo.na sisi soon
Hivi mkuu unajua kama jw walitakiwa kuajili watu wa taaluma toka mwezi wa 6 walipokusanya vyeti vyao vyuoni lakini hadi Leo hakuna alieitwa ingawa waliwaambia ajira Ni mwaka huuu???jw ajira hadi sasa haijulikani lini...sasa jkt ndo ianze kabla ya jw kwenda kozi ya ajira!!!!!sidhani kwakweli labda matumaini yatakuja kozi za ajira jw zikianza...tofaut Na hapo hyo Ni as where hadi mwakani.Wataongezwa na wale wa oljoro..ila wao watapiga msata...
Sidhani kuitwa kwa huyo jamaa kuna uhusiano na nyinyi kuingia vikosini....uvumilivu ndio unahitajika.na sisi soon