LTN USU WA MADOSO
JF-Expert Member
- Sep 14, 2016
- 1,192
- 859
Mimi nimekupa ronja tafutta kama laki tano hukoswi nafasi I tell uKwa unataka kuniambia mkuu siwezi kuingia kwa uwezo wangu tu wa kitaaluma
Mimi nimekupa ronja tafutta kama laki tano hukoswi nafasi I tell uKwa unataka kuniambia mkuu siwezi kuingia kwa uwezo wangu tu wa kitaaluma
Mpuuzieni huyu ni Certified insane fellowMimi nimekupa ronja tafutta kama laki tano hukoswi nafasi I tell u
Mtu aliyepitia katika hizo institution huwa sio msema hovyo kama wewe acha kuvichafua vyombo vyetu vya ulinzi na usalamaMimi nimepita jakata kitambo na nimepita ccp huwezi kunidanganya
Huwezi kunidanganya najua zaidi unavyofikiri ww changamoto za huko nazijua sana ww nenda sijakuambia usiendeMtu aliyepitia katika hizo institution huwa sio msema hovyo kama wewe acha kuvichafua vyombo vyetu vya ulinzi na usalama
Wewe unanijua mimi? Tatizo lako ni know it ALL too BAD make your mouth SHUT buddy ...talking too much can be very boringHuwezi kunidanganya najua zaidi unavyofikiri ww changamoto za huko nazijua sana ww nenda sijakuambia usiende
Ww kwani Nani acha shobo nikujua so wht ??? Andika kiswahili English yenyewe chenga tuWewe unanijua mimi? Tatizo lako ni know it ALL too BAD make your mouth SHUT buddy ...talking too much can be very boring
Hiyo English imekwenda shule hauwezi kuiandika hata ukeshe na Ras SimbaWw kwani Nani acha shobo nikujua so wht ??? Andika kiswahili English yenyewe chenga tu
By the way you have the highest degree of insanity i cant proceed arguing with you and as a matter of fact you are not of my standardsWw kwani Nani acha shobo nikujua so wht ??? Andika kiswahili English yenyewe chenga tu
Wewe ni mwongo ivi nikuulize swali utawezaje kumkabili adui vitani bila kutumia akili? pia jua kuna mbinu za kivita lazima akili itumike,na je vipi kuhusu upelelezi wa kijeshi? ni lazima utumie akili usiishi kwa kukariri bro.Kila kazi inafaida na hasara zake .... Kazi zote za majeshi ni komandi na kutumia nguvu na sio akili na akili inatumiwa 0.000001%
Kijana elimu yako haijakukombo... Unapo dai askari wengi Shule amna unamaana gani? Au na wewe unajua Shule ni la 1-7, form 1-6 na chuo?? Kama ni hivyo basi umepotea na huo ni upeo Mdogo wa kufikiri kama maisha yafunza .... We unadhani wanavyoenda jeshini wanakua wameenda kukaanga bisi?? Hyo ni Shule tosha ndugu yangu. Acha dharau weyeeeMara nyingi huwa upelelezi Wa kijeshi lazima ujuwe mapwork .... Halafu usiseme muongo ... Askari wengi shule hakuna mm si nawaona na nafanya nao kazi kaka
Kijana kama hujui kitu uliza kabla ujaropoka .... So wanaoanzia chet hadi dig ni mburula??? Sina mashaka na elim yako bali ninamashaka na upeo wako.... Hivi unavyoandika hayo upo pekeyako au mpo 4???Utakuta mtu anadegree tena huyu askari ni form4 ameunga cheti,diploma, na baadae dip inamsapoti kujiunga na degree kwakweli hii sio thamani ya degree
Acha kukariri wewe saivi watu wanaenda jeshi na degree zao tayari soma mwanzo wa huu Uzi sifa ni hadi degree holder wanaruhusiwa kuingia na wapo wengi tuu jeshini nakushauri kama hujui kitu bora uache.Utakuta mtu anadegree tena huyu askari ni form4 ameunga cheti,diploma, na baadae dip inamsapoti kujiunga na degree kwakweli hii sio thamani ya degree