Mafanikio ya serikali ya CCM chini ya Kikwete, DETAILED!

Mafanikio ya serikali ya CCM chini ya Kikwete, DETAILED!

Rugemeleza, yafaa umwogope Mungu, wewe ni sawa na yuda iskarioti kwa nje alikwenda kumbusu Yesu kama rafiki kumbe kwa ndani aliandaa maangamizi na usaliti. Ukitaka mafanio ya Kikwete nenda kasome utelezaji ilani ya Chama cha MAPINDUZI iliyotolewa katika ofisi ya Waziri Mkuu na kuwasilishwa Julai 2010 Dodom a katika Mkutano Mkuu, humo utakuta yote ambayo CCM IMETEKELEZA sio huo unafiki wako, kumbuka nchi kama Kenya ilivurugwa na vibaraka kama wewe kwa kuipenda nchi yako acha hiyo tabia nakushauri uandike mafanikio ya kweli ya Kikwete na Mungu atakusamehe na utakuwa born again.

Chagua Kikwete for Presidant
 
ELIMU+CHINI+TENA.jpg

SERIKALI YA KIKWETE IMEWAJALI SANA WANAFUNZI NA KUWANUNULIA MADAWATI BORA MNO HADI YANAWACHOSHA KUYAKALIA NA KUAMUA KUKAA SAKAFUNI


KIBANO+UDSM.jpg

HAPANA.KOSA LA MSOMI HUYO WA CHUO KIKUU ANAYEFUKUZWA NA FFU NI KUGOMA KUCHUKUA HELA ZA KUJIKIMU ZILIZOINGIZWA KWENYE AKAUNTI YAKE KABLA HAJAWASILI CHUONI.HAPO ASKARI WA FFU ANAMHAMASISHA MSOMI HUYO AENDE BENKI.CHAGUA KIKWETE USOME KWA RAHA MUSTAREHE

elimu+chini+.jpg

NDIO MAANA RAIS MPENDWA JAKAYA KIKWETE ALISEMA MIMBA ZA WANAFUNZI NI KIMBELEMBELE CHAO TU.ANGALIA MWENYEWE MAZINGIRA BORA KABISA YA NAMNA VIJANA WETU WANAVYOPATA ELIMU.KIKWETE OYEEE


kikwete+na+pipi.JPG

BAADA YA MABILIONI YA KIKWETE,NA KAGODA KUREJESHA MABILIONI,SASA MAISHA BORA NI KWA MWENDO WA PIPI KWA KILA MTOTO.YAH,PIPI KWANZA KISHA LAPTOP KWA KILA MWANAFUNZI.HALAFU HUYO SLAA ANAPOSEMA ATATOA ELIMU YA BURE KWANI MIE NAUZA HIZI PIPI?

Jakaya-safarini-218x300.jpg

SAFARI MOJA HUANZISHA NYINGINE.KWANI MLIPONICHAGUA MLITAKA NIOTE MATENDE IKULU?
 
Chagua Kikwete for Presidant

rostam_1.jpg

MFANO HAI WA AMANI NA UTULIVU

SAFARI+MOJA.JPG

ZAPATERO ANAELEKEA KUSHANGAA: HIVI KAMA HUYO JAMAA ANA MAWAZO YA HALI YA JUU KIASI HIKI KWANINI BADO NCHI YAKE NI MASIKINI?NO,HAPO KIKWETE ANAHUBIRI KUHUSU CHANZO CHA UMASIKINI WA AFRIKA JAPO HAFAHAMU KWANINI TANZANIA NI MASIKINI

AKINAMAMA.JPG

AKINAMAMA WAMEPEWA KIPAUMBELE CHA HALI YA JUU KATIKA MIPANGO YA SERIKALI YA KIKWETE.PICHA INAWAONYESHA KAMA WANA MAJONZI LAKINI UKWELI NI KUWA WAMESHIKWA NA BUTWAA KUTOKANA NA KAZI NZURI YA CHAGUO LA MUNGU KIKWETE

vijisenti.jpg



TwinTowers.jpg

MMENG'ANG'ANIA TU SUALA LA EPA NA KAGODA NA KUSAHAU MINARA PACHA.BY THE WAY,FEDHA ZA EPA HAZIKUIBWA BALI ZILIAZIMWA TU,NDIO MAANA NILIWASIHI TULIOWAAZIMA WAZIREJESHE.WALIOAZIMWA WANAREJESHA IN KIND KWA KUCHANGIA KAMPENI ZA CCM
 
Ndugu yangu jicholangu kuna wana JF wengine unajiuliza huenda wametoka Mirembe juzi, kwa sababu haingii kichwani juhudi zote za maji zilizofanyika Tanzania mtu bado anatafuta picha za ajabu ajabu juu ya suala la maji, jitihada zote za barabara bado anatafuta sehemu za wachimba migodi apige picha, jitihada zote za shule jamaa anataka atolee mfano shule inayojengwa leo, wengine tuwasamehe ni wenyeji wa mirembe ila wale wenye akili timamamu ambao wanaweza kuchagua mchele na pumba wanajua kwamba Rais wa kweli , mwenye upendo na wa TZ ni JAKAYA MRISHO kIKWETE DK.

Chagua Kikwete
 
Richmond.jpg

TEH TEH TEH,NICHEKE MIE.KIKWETE MTU BOMBA SANA.SIE TUMEKUJA NA KABRASHA TUPU LEO HII TUNA MABILIONI KWENYE AKAUNTI.ASANTE DOWANS KWA KUTURITHI,ASANTE KARAMAGI NA MSABAHA.ASANTE WATANZANIA KWA KUMWAMINI KIKWETE.SI MNAONA SASA TATIZO LA UMEME NI HISTORIA KAMA ALIVYOAHIDI CHAGUO LA MUNGU KIKWETE?


regina.jpg

MWAKYEMBE NA TUME YAKE NI ROHO MBAYA TU.KAMA MUME WANGU LOWASSA ALIHUSIKA NA UFISADI WA RICHMOND MBONA KIKWETE AMEKUJA JIMBONI KUMPIGIA DEBE?

lowassa.jpg

TATIZO LENU WATANZANIA MNA KUMBUKUMBU HAFIFU.MMESAHAU ENZI ZA Boyz II Men?MIE NA JAKAYA HATUJAFAHAMIANA MTAANI.MNABISHA?SI MMEONA JINSI MAJUZI ALIVYOMWAGIA SIFA JIMBONI MONDULI?

SAFARI+ZAIDI.JPG

MNASEMA NASAFIRI SANA?KWANI MLIPONICHAGUA MLIKUWA HAMFAHAMU KUWA NILIPOKUWA WAZIRI WA MAMBO YA NJE NILIKUWA NASAFIRI SANA?ACHENI UZUSHI,SAFARI ZANGU ZITAILETEA TANZANIA SIFA YA KUVUNJA REKODI YA VASCO DA GAMA.

Bartlett+with+Jakaya+Mrisho+Kikwete+and+wife+at+Mystic+Mountain.jpg

MTAJIJU....ACHE MIE NIBEMBEE

KIKWETE+MWANAE.jpg

JIJENGE HUKO UVCCM.SI UMEONA FAMILIA YA BUSH ILITOA MARAIS WAWILI KAMA YA KABILA HUKO DRC?BASI NA WEWE JIANDAE.MIE NAITWA CHAGUO LA MUNGU,WEWE UTAITWA CHAGUO LA BABA

JK+RIZI+WANI+CLASS.jpg

WE KATUNI HUELEWI SOMO LIPI TENA?YANI UNAKUWA KAMAMIE NISIYEELEWA KWANINI TANZANIA NI MASIKINI!

dance+kikwete.jpg

PICHA YA JUU NA YA CHINI: CHAGUO LA MUNGU DANCING.BY THE WAY "Never Trust a Spiritual Leader who cannot Dance".-Mr Miyagi,The Next Karate Kid,1994

jk+akicheza.jpg
 
Chagua Kikwete

MAKAMBA.jpg

HUYU SLAA ANATAKA KUNIWEKEA MCHANGA BADALA YA UBWABWA KWENYE SAHANI HII.HIZI HABARI ZA MIE KUFUKUZWA UALIMU ZA NINI TENA MUDA HUU?

Makamba+(1).jpg

WANAKUJA NA USHAHIDI NINI?WANATOKEA HUKU AU KULE?ANYWAY,HAWAWEZI KUTHIBITISHA LOLOTE

makamb.jpg

MGOSI,UNAKUMBUKA SIKU ZILEEEE KATIKA SHULE ILEEE...BASI SLAA KAINYAKA HIYO ISHU.
 
Ndugu yangu jicholangu kuna wana JF wengine unajiuliza huenda wametoka Mirembe juzi, kwa sababu haingii kichwani juhudi zote za maji zilizofanyika Tanzania mtu bado anatafuta picha za ajabu ajabu juu ya suala la maji, jitihada zote za barabara bado anatafuta sehemu za wachimba migodi apige picha, jitihada zote za shule jamaa anataka atolee mfano shule inayojengwa leo, wengine tuwasamehe ni wenyeji wa mirembe ila wale wenye akili timamamu ambao wanaweza kuchagua mchele na pumba wanajua kwamba Rais wa kweli , mwenye upendo na wa TZ ni JAKAYA MRISHO kIKWETE DK.


Chagua Kikwete

Nashukuru kwa majibu yako yaliyojaa jazba. Mimi ninaelewa maana ya mafanikio na kushindwa. Nimekuwa katika mstari wa mbele kupigania maendeleo katika nchi yetu lakini wale tuliowapa dhamana ya kutuongoza hawataki. Ninapenda kukueleza kuwa nilipigania kuanzishwa mfumo wa vyama vingi wakati wengi wakati huo walikuwa hawawezi hata kusema lolote dhidi ya serikali. Nimeshitakiwa na serikali kwa uchochezi na kamwe siyumbi kwani uelewa na uzalendo wangu hauna bei. Hivyo ndugu yangu unaweza kujinyonga tu!
 
jitihada zote za shule

elimu.jpg



watoto+chini.jpg


watoto.jpg


wanafunzikuni.jpg


shule+hiyo.jpg


HakiElimu.jpg


kaa+chini.JPG


Darasa+la+5.jpg

NA HAPA CHINI NI PICHA YA WAZIRI MKUU MIZENGO PINDA AKIPOKEA TUZO YA MILENIA KWA MAFANIKIO HAYO HAPO JUU

TUZO.jpg

HAPA CHINI AKIWA NA BALOZI WETU KWENYE UMOJA WA MATAIFA OMBENI SEFUE

TUZO2.jpg

NA KAMA ILIVYOTARAJIWA,HAPO CHINI NI PICHA INAYOONYESHA MAJIGAMBO YA KIKWETE HUKO TWITTER (Kikwete2010)
 
Rugemeleza, yafaa umwogope Mungu, wewe ni sawa na yuda iskarioti kwa nje alikwenda kumbusu Yesu kama rafiki kumbe kwa ndani aliandaa maangamizi na usaliti. Ukitaka mafanio ya Kikwete nenda kasome utelezaji ilani ya Chama cha MAPINDUZI iliyotolewa katika ofisi ya Waziri Mkuu na kuwasilishwa Julai 2010 Dodom a katika Mkutano Mkuu, humo utakuta yote ambayo CCM IMETEKELEZA sio huo unafiki wako, kumbuka nchi kama Kenya ilivurugwa na vibaraka kama wewe kwa kuipenda nchi yako acha hiyo tabia nakushauri uandike mafanikio ya kweli ya Kikwete na Mungu atakusamehe na utakuwa born again.

Chagua Kikwete for Presidant
Kwa taarifa kazii nzuri hapo juu ni ya mzalendo mwenzetu mwenyeji wa mtungo wa Karibu Ughaibuni. Baada ya hapo naomba nijibu upupu wako. Napenda kusema asante kwa kuniita Yuda Iskarioti. Kama ungekuwa unaelewa kile alichokifanya Yuda Iskarioti usingetumia mfano huo. Kwani mtu ambaye ni Yuda Iskarioti ni yule anayesaliti Bwana wake au wenzake. Sisi Watanzania kwa ujumla wetu ndio mabwana na waajiri wa viongozi wetu. Sasa kama kiongozi anasaini mikataba ya shanga ya kugawa madini yetu bure je huyo si ndiye Yuda Iskarioti? je kama anasababisha Watanzania kufukuzwa katika ardhi yao na kuwagawiwa wageni wa nje ambao wanauwa wanyama wetu je huyo kwako ndiye mkombozi? Je kama kiongozi anawaambia waajiri wake kuwa hana muda wa kukaa nao kwani kukaa nao ni kugawana umaskini maana yake ni nini? Je, kama kiongozi anawalinda mafisadi na kuwasafisha kuwa si wezi na ni watu wasafi je huyo kwako ndiyo kiongozi? Je kama kiongozi anachakachua matokeo ya uchaguzi wa chama chake na kusababisha watu wengine kuitwa kuwa si raia wakati ni raia kwako huyo ndiyo kiongozi makini? Je, kama kiongozi anakaa nje ya nchi kwa siku 180 na zaidi badala ya kuwa katika nchi yake je huyo ndiye ambaye kwako ni kiongozi bora?
Ndugu naomba nikuume sikio unazungumza na mtu ambaye uelewa na uzalendo wake hauna bei. Ninaipenda nchi yangu kushinda unavyojua na ninaumia sana kuona imetopea katika lindi la umaskini. Kiongozi tuliye naye alikiri kuwa haelewi kwa nini nchi yetu ni maskini. Sasa kama hajui kwanin nchi yetu ni maskini je huyo anaweza kututoa katika umaskini. Mwisho ninajivunia elimu yangu ambayo si ndogo kwa mizania yoyote ile. Lakni elimu yangu na uelewa wangu ni upumbavu mtupu kama Tanzania inaendelea kutopea katika umaskini. Nikiwa mdogo niliimba kuwa nitaitumia elimu yangu kwa manufaa ya wote na ndivyo nitakavyofanya na sitakubali kuwa kama wewe ambaye vipande thelathini vya fedha vimekupumbaza akili na kukufanya kuushangilia umaskini tulionao. Ushndwe...
 
Ndugu yangu jicholangu kuna wana JF wengine unajiuliza huenda wametoka Mirembe juzi, kwa sababu haingii kichwani juhudi zote za maji zilizofanyika Tanzania mtu bado anatafuta picha za ajabu ajabu juu ya suala la maji, jitihada zote za barabara bado anatafuta sehemu za wachimba migodi apige picha, jitihada zote za shule jamaa anataka atolee mfano shule inayojengwa leo, wengine tuwasamehe ni wenyeji wa mirembe ila wale wenye akili timamamu ambao wanaweza kuchagua mchele na pumba wanajua kwamba Rais wa kweli , mwenye upendo na wa TZ ni JAKAYA MRISHO kIKWETE DK.

Chagua Kikwete

You idiot, wacha kutumia different names mara jicholangu, Nimegundua nk,
We JF are interllectuals as CHADEMA, JF haina wapuuzi, this guy anasema ukweli with photos as evidence to show you, bado unaleta kichwa ngumu, ww ndiye unatoka au upo mirembe au tahira ww, we are very very serious in election, ww ongea as if ur doing NGONO, we are committed to CHANGE, nakuona unakiwango kidogo cha elimu kuliko Makamba, so ww endelea na ujinga CCM ni chama cha wajinga straight. got it, all vasities in TZ we are behind DR Slaa, hivi unajua hata kuoga kweli? maana hujijui kama unaye msifia.
 
Ndugu yangu jicholangu kuna wana JF wengine unajiuliza huenda wametoka Mirembe juzi, kwa sababu haingii kichwani juhudi zote za maji zilizofanyika Tanzania mtu bado anatafuta picha za ajabu ajabu juu ya suala la maji, jitihada zote za barabara bado anatafuta sehemu za wachimba migodi apige picha, jitihada zote za shule jamaa anataka atolee mfano shule inayojengwa leo, wengine tuwasamehe ni wenyeji wa mirembe ila wale wenye akili timamamu ambao wanaweza kuchagua mchele na pumba wanajua kwamba Rais wa kweli , mwenye upendo na wa TZ ni JAKAYA MRISHO kIKWETE DK.

Chagua Kikwete

Hoja zako zinatia shaka kama siyo kinyaa. Bila shaka wewe ni moja katia ya wale wanaokula makombo ya wezi wanaotuibia ama ni mwizi kati yao. Inasikitisha sana kuona kwamba huoni mabaya na machafu yanayofanywa na yaliyofanywa na CCM kwa watanzania ndani na nje ya Tanzania.
Umeona wapi mwizi anakuwa juu ya katiba ya nchi?. Tanzania tumeibiwa mabilioni ya pesa, wahusika wakubwa wanajulikana lakini kwa sababu ni viongozi ama ni wafadhili wakubwa wa CCM hakuna hatua waliyochukuliwa. Waiba kuku ama wauza misokoto ya bangi wanaoza magerezani. Katika kipindi cha miaka mitano ambacho JK amekuwa madarakani kitaingia katika Historia ya dunia kwa Machafu, wizi na uporaji wa rasilimali za Tanzania. JK na chama chake hawafai kuongoza tena Tanzania, wanatakiwa kuwa jela na kwenda jehanamu milele. Acha unafiki na uzandiki, kuwa mkweli. Watoto wadogo wa kuanzia miaka mitatu wanajua machafu na mabaya ya CCM, inasikitisha sana kuona jitu kubwa zima kama wewe ambaye umeota na meno ya mwisho (magego) kujifanya eti CCM ni safi. Kudadadeki, mwaka huu HATUDANGANYIKI TENA.
 
Ndugu nimeona niwajuze kile ambacho nadhani ni nyenzo nzuri ya kampeni kushinda maneno mengi tunayoweza kuyasema nayo ni kazi nzuri iliyofanywa na Mzee wa Ughaibuni Kulikoni. Tafadhali isambazeni. Samahani kama ilikwisha wekwa kwenye mtungo huu.
KULIKONI UGHAIBUNI: CHAGUO LA MUNGU: "Mafanikio" ya Kikwete 2005-2010 Katika Picha.

Rugemeleza,

Hata siku moja huwezi kufanya story bila ya kuwa na uwiano. Ni vema unapotoa taarifa ambayo unataka wasomaji makini waelewe unatakiwa uweke kila kitu wazi ikiwa ni pamoja na mafanikio yaliyopatikana.

Kama ambavyo nilieleza huko nyuma kuhusiana na taarifa hii ya Kutoka Ughaibuni ni kwamba Mmiliki wa ile Blog anawakilisha mawazo yake mwenyewe binafsi kwa mtazamo wake. Kama alikuwa na haja ya kuwaeleza wananchi au wasomaji juu ya habari ile basi angeweka a balanced story ikielezea na mafanikio ni yapi then wasomaji wataona kuwa kumbe jitihada zinafanyika.
Zaidi ya hapo Mmiliki wa Blog anaonesha dhahiri kuwa yeye si makni kwani anakwenda kwenye kupotosha zaidi ya kueleimisha.

Hapo chini ninakuwekea machache kati ya mengi ambayo ambayo serikali ya CCM imeyafanya katika kipindi cha miaka 5 iliyopita.

2005 – 2010
TULIAHIDI KUENDELEA KUBORESHA MIUNDOMBINU YA BARABARA
Ujenzi wa miradi 15 ya barabara kwa kiwango cha lami yenye jumla ya urefu wa
Km. 1,398.6 imekamilishwa katika kipindi cha 2005 - 2010 huku ujenzi ambao
unaendelea ukiwa ni wa miradi 29 ya barabara zenye jumla ya Km. 2,536.4


TULIAHIDI KUONGEZA BAJETI YA KILIMO NA KUKUZA SEKTA YA VIWANDA
Bajeti ya sekta ya kilimo imeongezeka kutoka asilimia 4.5 mwaka 2005
hadi asilimia 7.9 mwaka 2010 huku ukuaji wa sekta ya viwanda ukiongezeka kutoka asilimia 8.4 mwaka
2005 hadi asilimia 9.9 mwaka 2008.

Idadi ya wakulima wanaopata mbolea ya ruzuku imeongezeka kutoka wakulima 750,000 mwaka 2005/2006 hadi 2,076,710 mwaka 2009/2010 huku bajeti ya ruzuku ya pembejeo ikiongezeka kutoka bilioni 7.5 hadi bilioni 101.4 katika kipindi hicho cha miaka mitano.
Idadi ya wataalamu wa ugani walioajiriwa katika halmashauri imeongezeka kutoka wataalamu 3,379 mwaka 2007/2008 hadi 4,439 mwaka 2009/2010.

TULIAHIDI KUKUZA NA KUBORESHA SEKTA YA ELIMU
Wanafunzi wanaojiunga na vyuo vikuu vilivyopo nchini Tanzania waliongezeka kutoka 55,296 mwaka 2005/2006 hadi 118,000mwaka 2009/2010.
Idadi ya vyuo vikuu imeongezeka kutoka vyuo vikuu 23 mwaka 2005 hadi kufikia vyuo 31 mwaka 2010.
Kuweza kujenga chuo kikuu cha Dodoma chenye uwezo wa kuchukua wanafunzi 40,000 kwa mwaka na kwa sasa kina wanafunzi 17,282

Wanafunzi wanaomaliza elimu ya msingi na kuendelea na elimu ya sekondari wameongezeka kutoka 493,636 hadi 999,070 huku idadi ya wanafunzi wanaogharamiwa na serikali toka familia zenye kipato duni ikiongezeka toka 16,345 hadi 58,843. Ongezeko hili ni kati ya mwaka 2005 hadi mwaka 2009
Uandikishaji katika elimu ya awali umeongezeka kutoka wanafunzi 638,591 hadi wanafunzi 889,363.
Viwanda vya kusindika maziwa vimeongezeka kutoka 22 mwaka 2005/2006 na kufikia 46 mwaka 2009/2010

TULIAHIDI KUKUZA NA KUBORESHA SEKTA YA AFYA
Kutoka mwaka 2005 hadi 2009,jumla ya zahanati 464,vituo vya afya 98
na nyumba za waganga 394 zilijengwa.Zahanati 1,037,vituo vya afya 285 na hospitali 112 zimekarabatiwa.

Vifo vya watoto wachanga vimepungua hadi kufikia 58 kwa kila watoto 1,000 wanaozaliwa hai mwaka 2009/2010.

TULIAHIDI KUKUZA NA KUBORESHA SEKTA ZA MAJI
Huduma ya maji safi na salama kwa wakazi wa vijijini hapa nchini imeongezeka kutoka asilimia 58.7 mwaka 2005 hadi asilimia 60.1 mwaka 2009.
Fedha katika Mifuko ya maji zimeongezeka kutoka Sh bilioni 1.4 mwaka 2005 /2006 hadi bilioni 1.8 mwaka 2009/2010.

TULIAHIDI KUBORESHA MASUALA YA KIJINSIA
Nafasi za wanawake katika ngazi ya maamuzi zimeongezeka kutoka asilimia 26 mwaka 2005 hadi 31 mwaka 2010.

1. 1. Ujenzi wa barabara zilizoahidiwa mwaka 2005 umekamilka zikiwemo, Manyoni -Dodoma, Manyoni -Singida, na Mkurang -kibiti
2. Tumejenga vivuko vya uhakika kigamboni, MV Misungwi, MV Pangani, MV Kome
3. Tumejenga kiwanja cha ndege kipya cha Mbeya (Songwe) na tumeendelea kuimarisha viwanja vitano vya ndege (JNIA, Arusha, Mwanza, Kigoma na Mafia)
4. Tumejenga madaraja makubwa nchini kama lile la Mpiji, mchakato umeanza wa daraja la kigamboni Dar es salaam, Daraja la Kilombero mkoani Morogoro, usanifu wa daraja jipya la Ruvu na ujenzi wa daraja la umoja baina ya Tanzania na Msumbiji.
5. Tuliahidi kuanza ujenzi wa barabara mpya kwa kiwango cha lami kama ifuatavyo:
Barabara ya Tunduma –Sumbawanga ujenzi umeanza
Marangu-Tarakea-Songao ujenzi umekamilika
Minjigu-Babati-Singida – ujenzi unaendelea
Mbeya-Chunya-Makongolosi – ujenzi unaendelea
Arusha-Namanga – ujenzi unaendelea
Tanga-Horohoro –ujenzi unaendelea
Ukarabati za Barabara za Kilwa, Sam Nujoma na Nelson Mandela ama umekamilika ama unakaribia kukamilika

Malengo kwa kipindi cha 2010 - 2015

1. Kwa kushirikiana na Halmashauri za Wilaya na Miji, kukamilisha kazi ya upimaji wa mipaka ya vijiji vipya na kupanga mpango wa matumizi bora ya ardhi. Vile vile kuwahamasisha wananchi kuchangia upimaji wa mashamba yao na kuwapatia hatimiliki za kimila, pamoja na kujenga masjala za ardhi katika ngazi za Wilaya na Vijiji.
2. Kutekeleza Mpango wa Taifa wa Matumizi ya Ardhi wenye program 12 ambazo ni programu ya kuimarisha TUME, Kilimo, Mifugo, Uvuvi, Misitu, Wanyamapori, Madini, Nishati, Miundombinu, Rasilimali maji, Utalii na Uwanda/Uoto Asili kwa lengo la kukamilisha kazi ya upangaji wa matumizi bora ya ardhi nchini.
3. Kushirikisha Wakala wa Taifa wa Utafiti wa Nyumba Bora na Vifaa vya Ujenzi (NHBRA) katika kufanya tafiti mbali mbali za vifaa vya ujenzi wa nyumba bora kwa teknolojia rahisi na gharama nafuu na kufikisha matokeo ya utafiti huo kwa wananchi.
4. Kuhakikisha kuwa jumla ya nyumba 15,000 (kwa wastani nyumba 3,000 kila mwaka) zinajengwa na Shirika la Taifa la Nyumba (NHC) kwa kushirikiana na sekta binafsi.
5. Kuboresha mazingira ya upatikanaji wa mikopo kwa ajili ya ujenzi wa nyumba kwa masharti nafuu, kuwahamasisha wananchi kuzielewa Sheria ili wazitumie kupata mikopo ya muda mrefu kwa ajili ya kujenga au kununua nyumba na kuhamasisha mabenki na vyombo vingine vya fedha kutoa mikopo ya ujenzi wa nyumba ya muda mrefu na yenye riba nafuu.
6. Kuandaa na kusimamia utekelezaji wa programu ya Taifa ya Kurasimisha Makaazi nchini. Programu hii itakuwa dira ya kuboresha makaazi na kukabiliana na tatizo la ujenzi holela nchini. Aidha, Serikali kwa kushirikiana na wadau wengine itaendeleza kasi ya Urasimishaji wa ardhi na nyumba katika Majiji na Hamashauri za Miji na Wilaya na kutoa leseni za makazi.
7. Kutekeleza mradi kabambe wa kuweka kituo cha kupokea picha za Satellite (Satellite Imagery Receiving Station) kitakachorahisisha upimaji wa ardhi yote nchini na pia kitarahisisha utayarishaji wa ramani kwa ajili ya matumizi mbalimbali
 
CHAGUO LA MUNGU: "Mafanikio" ya Kikwete 2005-2010 Katika Picha.
​


UBISHI TUUU: HUU UTITIRI WA MASHANGINGI SIO UTHIBITISHO WA MAISHA BORA?SASA HIYO NI AWAMU YA KWANZA.AWAMU IJAYO NI BAJAJ KWA WAJAWAZITO NCHI NZIMA

MAJI BWERERE

MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA YAMEWEZEKANA

USHAHIDI WA MAISHA BORA UNAONEKANA HATA KWA WATOTO WADOGO

YOU SEE, TATIZO LA MAJI MIJINI NA VIJIJINI LIMEPATIWA UFUMBUZI WA KUDUMU

TATIZO LA USAFIRI KWA WANAFUNZI MIJINI LIMEMALIZWA.MNATAKA MAISHA BORA YAPI ZAIDI YA HAYA?

MNAONA?POLISI WENYE MAKAZI DUNI SASA WANA SWIMMING POOL HAPO MSIMBAZI POLICE FLATS.MAISHA BORA KWA POLISI YAMEPELEKEA WAACHE KUDAI RUSHWA NA KUBAMBIKIZA KESI KWA WALALAHOI

KURA ZA ALBINO ZIMEZAA MATUNDA.HUYO MGOMBEA WA CCM WANAYEDAI NI MTUHUMIWA WA BIASHARA YA VIUNGO VYA ALBINO NI SIASA ZA MAJITAKA TU

HATA SUPAMODO NAOMI CAMPBELL ALIPOTEMBELEZA TANZANIA ALIRIDHISHWA NA HALI ALIYOKUTA WODI YA AKINAMAMA.NA AKATOA MACHOZI YA FURAHA

BARABARA ZETU NI MARIDADI.TUMELETEWA MATREKTA MENGI MNO KWA KILIMO KWANZA HADI INABIDI YAFANYE KAZI YA KUVUTA MALORI.EBO!KWANI CHA AJABU NINI TREKTA KUVUTA LORI?NI FERI ZA NCHI KAVU HIZO

CHAGUA KIKWETE NA CCM KWA BARABARA BORA.NA 2010-2015 BARABARA KAMA HIYO HAPO JUU ZITAKUWA UPGRADED TO FLYOVER.

SERIKALI YA KIKWETE IMEWAJALI SANA WANAFUNZI NA KUWANUNULIA MADAWATI BORA MNO HADI YANAWACHOSHA KUYAKALIA NA KUAMUA KUKAA SAKAFUNI

HAPANA.KOSA LA MSOMI HUYO WA CHUO KIKUU ANAYEFUKUZWA NA FFU NI KUGOMA KUCHUKUA HELA ZA KUJIKIMU ZILIZOINGIZWA KWENYE AKAUNTI YAKE KABLA HAJAWASILI CHUONI.HAPO ASKARI WA FFU ANAMHAMASISHA MSOMI HUYO AENDE BENKI.CHAGUA KIKWETE USOME KWA RAHA MUSTAREHE

NDIO MAANA RAIS MPENDWA JAKAYA KIKWETE ALISEMA MIMBA ZA WANAFUNZI NI KIMBELEMBELE CHAO TU.ANGALIA MWENYEWE MAZINGIRA BORA KABISA YA NAMNA VIJANA WETU WANAVYOPATA ELIMU.KIKWETE OYEEE

BAADA YA MABILIONI YA KIKWETE,NA KAGODA KUREJESHA MABILIONI,SASA MAISHA BORA NI KWA MWENDO WA PIPI KWA KILA MTOTO.YAH,PIPI KWANZA KISHA LAPTOP KWA KILA MWANAFUNZI.HALAFU HUYO SLAA ANAPOSEMA ATATOA ELIMU YA BURE KWANI MIE NAUZA HIZI PIPI?

SAFARI MOJA HUANZISHA NYINGINE.KWANI MLIPONICHAGUA MLITAKA NIOTE MATENDO IKULU?

MFANO HAI WA AMANI NA UTULIVU

ZAPATERO ANAELEKEA KUSHANGAA: HIVI KAMA HUYO JAMAA ANA MAWAZO YA HALI YA JUU KIASI HIKI KWANINI BADO NCHI YAKE NI MASIKINI?NO,HAPO KIKWETE ANAHUBIRI KUHUSU CHANZO CHA UMASIKINI WA AFRIKA JAPO HAFAHAMU KWANINI TANZANIA NI MASIKINI

AKINAMAMA WAMEPEWA KIPAUMBELE CHA HALI YA JUU KATIKA MIPANGO YA SERIKALI YA KIKWETE.PICHA INAWAONYESHA KAMA WANA MAJONZI LAKINI UKWELI NI KUWA WAMESHIKWA NA BUTWAA KUTOKANA NA KAZI NZURI YA CHAGUO LA MUNGU KIKWETE

MMENG'ANG'ANIA TU SUALA LA EPA NA KAGODA NA KUSAHAU MINARA PACHA.BY THE WAY,FEDHA ZA EPA HAZIKUIBWA BALI ZILIAZIMWA TU,NDIO MAANA NILIWASIHI TULIOWAAZIMA WAZIREJESHE.WALIOAZIMWA WANAREJESHA IN KIND KWA KUCHANGIA KAMPENI ZA CCM

TEH TEH TEH,NICHEKE MIE.KIKWETE MTU BOMBA SANA.SIE TUMEKUJA NA KABRASHA TUPU LEO HII TUNA MABILIONI KWENYE AKAUNTI.ASANTE DOWANS KWA KUTURITHI,ASANTE KARAMAGI NA MSABAHA.ASANTE WATANZANIA KWA KUMWAMINI KIKWETE.SI MNAONA SASA TATIZO LA UMEME NI HISTORIA KAMA ALIVYOAHIDI CHAGUO LA MUNGU KIKWETE?

MWAKYEMBE NA TUME YAKE NI ROHO MBAYA TU.KAMA MUME WANGU LOWASSA ALIHUSIKA NA UFISADI WA RICHMOND MBONA KIKWETE AMEKUJA JIMBONI KUMPIGIA DEBE?

TATIZO LENU WATANZANIA MNA KUMBUKUMBU HAFIFU.MMESAHAU ENZI ZA Boyz II Men?MIE NA JAKAYA HATUJAFAHAMIANA MTAANI.MNABISHA?SI MMEONA JINSI MAJUZI ALIVYOMWAGIA SIFA JIMBONI MONDULI?

MNASEMA NASAFIRI SANA?KWANI MLIPONICHAGUA MLIKUWA HAMFAHAMU KUWA NILIPOKUWA WAZIRI WA MAMBO YA NJE NILIKUWA NASAFIRI SANA?ACHENI UZUSHI,SAFARI ZANGU ZITAILETEA TANZANIA SIFA YA KUVUNJA REKODI YA VASCO DA GAMA.

MTAJIJU....ACHE MIE NIBEMBEE

JIJENGE HUKO UVCCM.SI UMEONA FAMILIA YA BUSH ILITOA MARAIS WAWILI KAMA YA KABILA HUKO DRC?BASI NA WEWE JIANDAE.MIE NAITWA CHAGUO LA MUNGU,WEWE UTAITWA CHAGUO LA BABA

WE KATUNI HUELEWI SOMO LIPI TENA?YANI UNAKUWA KAMAMIE NISIYEELEWA KWANINI TANZANIA NI MASIKINI!

PICHA YA JUU NA YA CHINI: CHAGUO LA MUNGU DANCING.BY THE WAY "Never trust spiritual leader who cannot dance". ~Mr. Miyagi, The Next Karate Kid, 1994

HUYU SLAA ANATAKA KUNIWEKEA MCHANGA BADALA YA UBWABWA KWENYE SAHANI HII.HIZI HABARI ZA MIE KUFUKUZWA UALIMU ZA NINI TENA MUDA HUU?

WANAKUJA NA USHAHIDI NINI?WANATOKEA HUKU AU KULE?ANYWAY,HAWAWEZI KUTHIBITISHA LOLOTE



Source : Kulikoni Ughaibuni

Geofrey ("Mwanakwetu")

​


-

 
Interesting.

To add to your signature..
Hata hivyo, mgombea huyo wa CCM alitoa kauli ya unyanyapaa dhidi ya watu wanaoishi na virusi vya Ukimwi ambao wanatumia dawa za kurefu maisha kwamba wamepata maambukizi hayo kutokana na kiherehere chao kwani wangeweza kujizuia na maambukizi hayo.
 
Ninaomba nimnukuu eneo hili la
"HATA SUPAMODO NAOMI CAMPBELL ALIPOTEMBELEZA TANZANIA ALIRIDHISHWA NA HALI ALIYOKUTA WODI YA AKINAMAMA.NA AKATOA MACHOZI YA FURAHA"
Mwisho wa nukuu.

Yaani na Naomi Campbell anapotolewa mfano wa mafanikio ya JK basi unajua bila utata hakuna mafanikio yoyote yale vinginevyo mlimbwende huyu asingelitajwa. Vile vile sijui machozi ya furaha unayapima vipi????????????????

Yawezekana kabisa ni machozi ya huzuni..........Kitanda kimoja leo kina wastani wa akina mama sita wajawazito wanao kilalia hapa Tanzania hayo sasa ni machozi ya furaha au ya huzuni?????????????

 
u r a blind mind man, wewe hujui unachokisema wala huyo m2 wa pwani jomba hakuna ki2 anachojua ukimcheki kiuchumi hayupo kabisa wala haelekei na inawezekana wewe pia ni mwana ccm na zaidi wewe m2 wa pwani wa2 wa pwani kazi zao kukaa barazania kahawa na kucheza bao leo hii uje umpe nchi atawezea wapi kuicontrol nchi, hii nchi itakuja 2lia kiuchumi wakija kuongoza wa2 wanaojua pesa kwa mfano hii nchi itakuja kutulia kiuchumi kama ataongoza watu watatu , mchaga,mmasai, mbulu huwezi amini hawa watu kipesa wanajua kwani miaka kibao wao wamejua pesa so kuendesha nchi kama tz ni kazi rahisi m2 wa pwani kaingia madarakani sukari kilo 600, leo 1800, mkate 250, leo 800 maisha bora kwa kila mtanzania ndio yapi leo hii anasema akipata urais atairusha tanga bandari,reli,viwanda, alikuwa wapi cku zote, jk na dr wilboard slaa hawalingani jk fikra yake ni fupi sana slaa mpiganaji wa ukweli jk starehe mingi totz kwa sana safari za kila cku ndio maisha bora kwa wa tz tufungueni macho tuache kushabikia chama tufanyeni mabadiliko ya kweli kwani kiukweli, mtanzania mwenye digree ni sawa na mkenya mwenye certificate au hana tofauti na mtu ambaye hakusoma kaishia la saba au form 4 elimu yetu bado ndogo sana na watz bado ni vipofu sana, amani ya bwana iwe pamoja nanyi ni mawazo tu ukichukulia changamoto itakusaidia but ukimind poa ila ni wazi kwamba hatuongozwi kielimu but kibepari
 
Kwa kipimo gani alichotumia kwamba Slaa hawezi kumfikia JK, kwani Slaa kajaribiwa? Kabla ya yote atuambie orodha ya ajira 1.3 milioni alizoleta. usiniambia uokotaji wa chupa ya plastiki kama nayo ni ajira -- kwanza ni aibu kubwa kutaja hilo humu JF!! Kijana wa kaka yangu aliyemaliza Form 6 mwaka juzi hadi leo hajapata kazi -- jee inakuwaje hayumo katika orodha ya hizo ajira za JK?

Ila kitu kimoja kinachoshangaza ni kwamba watu wazima wenye naniii zao wanakubali kudanganywa kiurahisi na mafanikio ya JK. Hii ni kitu iko pekee ndani ya Tz!!!!
 
Takwimu zinasema asilimia 80 ya watanzania wako vijijini. Sijui huyu mtoa hoja anazungumzia asilia ngapi maana huko vijijini ni balaa. Hii siyo hoja bali ni unazi wa kupitiliza! Tangu lini kiongozi legelege akaweza kufanya mambo yaliyotajwa kama si adithi za kusadikika?
 
Back
Top Bottom