![]()
![]()
![]()
![]()
nimejaribu kufanya photo-journalism kwa kukusanya picha za matukio mbalimbali ya kikwete a.k.a "chaguo la mungu" na kumwachia tafakuri msomaji aamue kama anastahili kurejea ikulu.
![]()
maji bwerere
![]()
maisha bora kwa kila mtanzania yamewezekana
![]()
ushahidi wa maisha bora unaonekana hata kwa watoto wadogo
![]()
you see, tatizo la maji mijini na vijijini limepatiwa ufumbuzi wa kudumu
![]()
tatizo la usafiri kwa wanafunzi mijini limemalizwa.mnataka maisha bora yapi zaidi ya haya?
![]()
mnaona?polisi wenye makazi duni sasa wana swimming pool hapo msimbazi police flats.maisha bora kwa polisi yamepelekea waache kudai rushwa na kubambikiza kesi kwa walalahoi
![]()
barabara zetu ni maridadi.tumeletewa matrekta mengi mno kwa kilimo kwanza hadi inabidi yafanye kazi ya kuvuta malori.ebo!kwani cha ajabu nini trekta kuvuta lori?ni feri za nchi kavu hizo
![]()
chagua kikwete na ccm kwa barabara bora.na 2010-2015 barabara kama hiyo hapo juu zitakuwa upgraded to flyover.
![]()
![]()
![]()
![]()
nimejaribu kufanya photo-journalism kwa kukusanya picha za matukio mbalimbali ya kikwete a.k.a "chaguo la mungu" na kumwachia tafakuri msomaji aamue kama anastahili kurejea ikulu.
![]()
maji bwerere
![]()
maisha bora kwa kila mtanzania yamewezekana
![]()
ushahidi wa maisha bora unaonekana hata kwa watoto wadogo
![]()
you see, tatizo la maji mijini na vijijini limepatiwa ufumbuzi wa kudumu
![]()
tatizo la usafiri kwa wanafunzi mijini limemalizwa.mnataka maisha bora yapi zaidi ya haya?
![]()
mnaona?polisi wenye makazi duni sasa wana swimming pool hapo msimbazi police flats.maisha bora kwa polisi yamepelekea waache kudai rushwa na kubambikiza kesi kwa walalahoi
![]()
barabara zetu ni maridadi.tumeletewa matrekta mengi mno kwa kilimo kwanza hadi inabidi yafanye kazi ya kuvuta malori.ebo!kwani cha ajabu nini trekta kuvuta lori?ni feri za nchi kavu hizo
![]()
chagua kikwete na ccm kwa barabara bora.na 2010-2015 barabara kama hiyo hapo juu zitakuwa upgraded to flyover.