Madhara ya kushirikiana na Israeli!

Madhara ya kushirikiana na Israeli!

Lakini hatuwezi kuwa na maadui aliokuwa nao Israeli, sisi kama nchi hatuwezi, hatuhitaji na wala hatuna sababu ya kuwa na maadui, kwani kuna nchi nyingi tu hapa Duniani zinakwenda vizuri bila ya kuwa na maadui kama Namibia, Botswana, hata AK yenyewe iko neutral!

Swali langu ni kwamba kesho Israeli akitaka msaada ktk kwetu tutamkatalia vipi wakati tumeshachukuwa wake au unafikiri hii misaada inakuja bure?
Fafanua kama msaada gani
 
Nafikri wewe kama walivyo wachangiaji wengi humu ni wagumu sana kuelewa au labda sijui hamtaki kuelewa, nilichomaansiha ni kwamba sisi hatuwezi kumudu kuwa na maadui wa Isreali, sasa wewe unataja nchi kama USA, Ufaransa n.k hao wanaweza kudili na maadui wa Israeli hata hivyo kila siku wanashikwa juzi kati hapa walishikwa na magaidi wa isis Airport huko huko Ulaya!

Lkn hawa Wazungu wana kila sababu ya kuwa na Israeli kwa maana wana historia nao, kwa mfano huwezi kuwatenganisha Waingereza na Israeli kwa maana ndiyo waliowapa hiyo nchi iliyokuwa inakaliwa na Wapalestina na Wayahudi (hapa naongelea Wayahaudi asilia na siyo Wahamiaji wa ktk Ulaya, Urusi na kwingineko) mwaka 1948 kama zawadi, vile vile Ufaransa ndiyo waliokuwa wanatawala huko Syria , Lebanoni na kwingineko hivyo hao watu wana kila sababu ya kuwa sehemu ya matatizo ya Israeli!

Sasa sisi tuna uhusiano gani na Israeli mpaka tuje tutake tujiingize kwenye magomvi yao? Yaani ni kwa nini adui wa Isreali awe wetu? Angalia shida wanayoipata Nigeria na Boko Haram au hata Kenya tu hapa na Al Shabab sisemi kwamba ni kwa sababu ya Israeli ila nimetolea mfano jinsi hayo mambo yanavyoweza kuwa kero kwenye nchi hivyo sisi mpaka leo hii tumebarikiwa kwa kutokuwa na haya magomvi sasa kwa nini tuyatafute?
Unawaza kutuambia kuwa hao waisrael waliopewa hiyo nchi kama zawadi kabla ya huo mwaka 1948 walikuwa wapi ?
Mleta maada, kusema Tanzania ilikuwa haifungamani na upande wowote ni unafiki. Siasa hii enzi hizo ilikuwa ya nadharia zaidi ila ki uhalisia tulikuwa tumeegemea ulaya mashariki na uchina and the like.

Kwa nini Tanzania ina uhusiano na Palestina na isiwe na Israel kama ni kweli hatufungamani na upande wowote.

Hebu tuambie wale wote tunaojua ni maadui kindakindaki wa Israel (Mayahudi) mbona wamesambaratika na wanachinjana wenyewe, kwa nini? zamani wakiungana kuikabili Israel, sasa wanaungana kuuana wenyewe kwa wenyewe? Kwa nini?

Umetoa mfano wa maugovi ya ISIS, je hawa huko wanapo uwa watu ndiko walipo Wayahudi?

Tusijidanganye hapo Dubai penyewe tunapo kusifia baadhi ya vitega uchumi ni vya Wayahudi kwa mlango wa nyuma. Iran anampango wa kununua ndege kama 100 kutoka USA.

Hata hivyo Tanzania hatukuwa na uhusiano na Israel wa kibalozi tu, mengine tunashirikiana bila ya kujijua, watu wanaenda kuhiji Israel kama hujui hilo ujue sasa.
 
Unawaza kutuambia kuwa hao waisrael waliopewa hiyo nchi kama zawadi kabla ya huo mwaka 1948 walikuwa wapi ?

Wengi wao walitawanyika kutokana na vita. Kumbuka kwa mujibu wa Biblia nchi yao ya ahadi ambayo mipaka yake imetajwa kwenye hii Biblia wanaipata kwa kupigana vita venye mkono wa Mungu.

Msaada wa Mungu kwao una masharti ya wao,Waisrael kutii na kumtumikia yeye tu. Kila walipo shindwa kutimiza sharti hili la Mungu walifikwa na majanga, ikiwemo hili la kupigwa na maadui zao katika vita hivyo na wengine kutawanyika sehemu mbalimbali duniani.

Biblia inatufundisha kuwa Mungu kabla ya siku za mwisho wa dunia (kiama) wayahudi watarudi kutoka huko waliko na kuishi katika nchi hii ya ahadi. Na watakao kuwa wakikaidi kurudi atatuma wawindaji kuwawinda huko waliko (mfano Hitler). So wengine tukiona mashambulizi yanayo walenga Wayahudi nje ya Israel wala hatushangai kwani ni mpango wa Mungu.

Hata waliowarudisha Waisrael mwaka 1948 na kuwapa hii nchi wanaujua ukweli huu wa Kibiblia, haikuwa kwa bahati mbaya.
 
Wengi wao walitawanyika kutokana na vita. Kumbuka kwa mujibu wa Biblia nchi ya wanaipata kwa kupigana vita vyeye mkono wa Mungu.

Msaada wa Mungu kwa huwa una masharti ya wao,Waisrael kutii na kumtumikia yeye tu. Kila walipo shindwa kutimiza sharti hili la Mungu walifikwa na majanga, ikiwemo hili la kupigwa na maadui zao katika vita hivyo wengine kutawanyika sehemu mbalimbali duniani.
Asante mkuu lakini walitawanyika wakitokea wapi?
 
Asante mkuu lakini walitawanyika wakitokea wapi?

Kutokea hapo walipokuwa wanapigania vita.

Labda ni seme hivi arguement zangu zimebase on Biblia, sasa ili unielewe kwanza unaikubali hiyo Biblia hasa katika sehemu ile yenye tourati ya Musa
 
Kutokea hapo walipokuwa wanapigania vita.

Labda ni seme hivi arguement zangu zimebase on Biblia, sasa ili unielewe kwanza unaikubali hiyo Biblia hasa katika sehemu ile yenye tourati ya Musa
Biblia ndo kiini cha taratibu zote za MUNGU
 
Biblia ndo kiini cha taratibu zote za MUNGU

Inategemea ni Mungu yupi? Kwa faida yako historia ya Taifa la Israel haianzii mwaka 1948. Taifa hili limeanzia huko zamani za kale enzi za kina Ibrahimu wa Misahafu. Ndio maana mipaka ya taifa hili imeainishwa kwenye Biblia, soma Kutoka 23.
 
Inategemea ni Mungu yupi? Kwa faida yako historia ya Taifa la Israel haianzia mwaka 1948. Taifa hili limeanzia huko enzi za kina Ibrahimu wa Misahafu. Ndio maana mipaka ya taifa hili imeainishwa kwenye Biblia, soma Kutoka 23.
Najua hata shetani katajwa kama mungu wa dunia hii , inakuwaje basi itumike lugha kuwa waisrael walipewa hiyo nchi zawadi na wazungu mwaka 1948, ndo maana nikauliza kabla ya kupewa hiyo zawadi ok waliishi utumwani kwa kuwa waliiasi utaratibu wa MUNGU, Swali nchi waliogawanywa na Joshua ni ipo?
 
Kwanza kuna jambo moja ningependa nikueleze kama ulikuwa haulifahamu kabla ya kuanza hiyo safari, nalo ni hakuna tofauti kati ya Mpalestina na Muisraeli zaidi ya Dini, mmoja ni muumini wa Dini ya Kiislamu mwingine ni Muumini ya Uyahudi, lkn wote hawa wawili wana asili ya eneo moja hata Lugha yao ni familia moja, hilo ni muhimu sana na unapswa ulielewe hivyo uhusiano wa Mpalestina na Muisraeli ni karibu zaidi klk wako wewe na Muisraeli/Palestina au wangu mimi na Muisreli/Palestina!
Wote wanaompokea Yesu ni wana wa Ibrahim
 
Najua hata shetani katajwa kama mungu wa dunia hii , inakuwaje basi itumike lugha kuwa waisrael walipewa hiyo nchi zawadi na wazungu mwaka 1948, ndo maana nikauliza kabla ya kupewa hiyo zawadi ok waliishi utumwani kwa kuwa waliiasi utaratibu wa MUNGU, Swali nchi waliogawanywa na Joshua ni ipo?


Joshua kaja tu baadaye kama Kiongozi mipaka ya nchi iko na nimekuambia soma Biblia Kutoka 23. Na Wanaisrael kimsingi hawajaichuku hii nchi yao yote. Wataendelea kuichukua na kuikalia kadri wanavoongezeka kwa idadi.

Wazungu wamewarudisha tu waliotawanywa na vita enzi hizo. Labda ni kuambie na ukweli huu mfalme Sulemani (nabii ukipenda)wa Wayahudi na mtaja huyu kwa vile ni maarufu wa hikma. Alikuwa akiishi hapo katika nchi hii ya Wayahudi.

Alimjengea Mungu Hekalu la kiyahudi katika mlima(temple mount) na inasemekana ndipo ulipo msikiti wa Alqsa wa sasa. Hili la kujengwa lilitokea baada ya walio ujenga huo msikiti kuwapiga, kuwashinda na kuwaondoa Wayahudi katika eneo lao.

Sasa na amini bila shaka utaelewa kwa nini hao uliowaita mungu wazungu waliwarudisha Wayahudi katika nchi ya Mungu wao huo mwaka 1948.
 
Joshua kaja tu baadaye kama Kiongozi mipaka ya nchi iko na nimekuambia soma Biblia Kutoka 23. Katika Biblia. Na Wanaisrael kimsingi hawaja chukus hii nchi yao yote. Wataendelea kuchukua na kuikalia kadri wanavoongezeka kwa idadi.

Wazungu wamewarudisha tu waliotawanywa na vita enzi hizo. Labda ni kuambie na ukweli huu mfalme Sulemani (nabii ukopenda)wa Wayahudi na mtaja huyu kwa vile ni maarufu wa hikma. Alikuwa akiishi hapo katika nchi hii ya Wayahudi.

Alimjengea Mungu Hekalu la kiyahudi katika mlima(temple mount) na yasemekana ndipo ulipo msikiti wa Alqsa wa sasa. Hili lilitokea baada ya walio ujenga huo msikiti kuwapiga na kuwa shinda Wayahudi. Sasa na amini utaelewa kwani hao mungu wazungu waliowarudisha Wayahudi katika nchi ya Mungu wao mwaka 1948.
Basi isitumike lugha kuwa walipewa zawadi na wazungu, bali walirudishwa ktk maeneo yao waliopewa na MUNGU
 
Basi isitumike lugha kuwa walipewa zawadi na wazungu, bali walirudishwa ktk maeneo yao waliopewa na MUNGU


Hilo huwezi kulazimisha maana inategemea na msimamo wa imani ya anayetumia neno hilo.
 
Hata ukijificha nyuma computer/smartphone, utaficha sura tu lakini upumbavu haufichiki.

imhotep,
Je,unaweza kuthibitisha maneno yako by facts in order to prove me wrong?Ningelikuona una busara kama ungelikuja na facts ili kuthibitisha
upumbavu wangu. Lakini kama unapinga nilichosema na huna uthibitisho mwingine huo ndiyo upumbavu na siku zote ukweli utasimama na kuthibitisha busara yangu.
 
nani kakuambia kushirikiana na israel ndo kufungamana na upande mmoja?! sisi hatufungamani na upande wowote, nakutofungamana na upande wowote maana yake tutashirikiana na yeyote akiwemo israel
 
1468071652099.jpg
 
Una element za ugaidi ugaidi we Israel ni taifa teule wewe labda hao maadui wa Israel wote ni waovu na magaidi sasa jarib jupambana na Israel mchakzwe kama Yom Kippur hahaa
 
Kwanin tusishirikiane na israel ?kwanza hawatupi hayo mashart mbona ukishirikiana na china unapigwa marufuku kushirkiana na Taiwan husemi tusishirikiane na china alaf hao maadui wa Israel mbona huwataji
 
Back
Top Bottom