Madereva na simu


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Inakera sana na mara nyingi ndo huwa chanzo cha ajali nyingi za barabarani.
Unakuta devera huku anaendesha tena mwendo kasi huku anatuma sms jamani inawezekana kweli?
Tuwakemee sisi kama abiria tuwakemee kwani ni maisha yetu.
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
41
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 41 145
Cku ikifka imefka 2.ucogope
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,572
Likes
732
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,572 732 280
hio ni kwe gari binafsi au basi la abiria?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
aaah wanajifanya kutokuelewa
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
36
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 36 0
hio ni kwe gari binafsi au basi la abiria?
Ni kwa magari ya aina zote, binafsi na abiria. Mwezi wa tano nlikuwa ninatoka Morogoro kuelekea DSM katika basi la abiria na dereva kila baada ya dakika chache alikuwa anapokea, kupiga simu na kuandika sms.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Hasa ni mabasi ya abiria hususani daladala.
Na heri la mtu binafsi akifa si kimpango wake?
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,652
Likes
139
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,652 139 160
Mwingine anavuta sigara, halaf wakati huo huo anaongea na simu
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
Pole kwa kukerwa.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Off topick: mzima yakhe? Kloro na uporoto je? Hawajambo?
Back to topick: ni kweli wako madereva wanaotuma sms huku wanaendesha, niliwahi kushuhudia abiria wakimshusha dereva na kumpa makofi ya ukweli kwa sababu alikuwa busy na cm, akakoswa koswa na dereva mwenzie! Dawa ni kumshusha na kumpa kipigo ili iwe fundisho kwake na kwa wenzie wenye hizo tabia.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
Off topick: mzima yakhe? Kloro na uporoto je? Hawajambo?<br />
Back to topick: ni kweli wako madereva wanaotuma sms huku wanaendesha, niliwahi kushuhudia abiria wakimshusha dereva na kumpa makofi ya ukweli kwa sababu alikuwa busy na cm, akakoswa koswa na dereva mwenzie! Dawa ni kumshusha na kumpa kipigo ili iwe fundisho kwake na kwa wenzie wenye hizo tabia.
<br />
<br />
khaaa! Mi mzima ila kloro na uporoto ni members wa jf?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
khaaa! Mi mzima ila kloro na uporoto ni members wa jf?
Ooh! Very sorry mpendwa, nimesahau kumbe hao ni membaz wa facebook!.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,763
Likes
2,308
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,763 2,308 280
Inakera sana na mara nyingi ndo huwa chanzo cha ajali nyingi za barabarani.<br />
Unakuta devera huku anaendesha tena mwendo kasi huku anatuma sms jamani inawezekana kweli?<br />
Tuwakemee sisi kama abiria tuwakemee kwani ni maisha yetu.
<br />
<br />
We si umesema ni FreeMason sa inakuwaje unaamini kuwa ajali nyingi husababshwa na uzembe waeither madrivers au mamlaka husika?
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ahh taratibu wewe hakuna mtu wala mahali nimethibitisha kuwa mimi ni freemasons.
May be am not freemasonz.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Inakera sana na mara nyingi ndo huwa chanzo cha ajali nyingi za barabarani.<br />
Unakuta devera huku anaendesha tena mwendo kasi huku anatuma sms jamani inawezekana kweli?<br />
Tuwakemee sisi kama abiria tuwakemee kwani ni maisha yetu.
<br />
<br />
huo muda wa kuwakemea uko wapi. Watakuelewa ndg.
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,356