Madeni Kipande ampiga vibao Afisa Usalama wa Taifa

Madeni Kipande ampiga vibao Afisa Usalama wa Taifa

Wo
Wachaga na wakwere wapi na wapi mkuu???..
Wote binadamu,wote watanzania,kwani wachagga ni super humans?au mnajipandisha tu,kama mila mnazo,ngoma mnazo,kukeketa mna keketa sioni tofauti yenu
 
Wo
Wote binadamu,wote watanzania,kwani wachagga ni super humans?au mnajipandisha tu,kama mila mnazo,ngoma mnazo,kukeketa mna keketa sioni tofauti yenu
Tofauti ya kwanza..hatuvai misuli,hatuchezi bao tunafanya kazi,hatukalii mikeka kupiga umbea..licha ya kuwa sote ni binadamu tuko na tofauti nyingi zinazotufanya tusiendane hata chembe mkuu!!
 
Mmmmmh!!kupigwa sio ishu,ushu nin kilifata baada ya kumpiga au nin kitatokea!!subir utatupa tena mrejesho!!dadeki anazan kila mtu wa kupiga makofi!!
 
Tolerance limit imekuwa breached

Hawa wakina Madeni Kipande ndio watu wa mkweree hivyo hivi sasa wana hasira sana kwani hawana uhakika wa ajira yao mbele ya Magufuli!! They are now behaving irrationaly.
 
Binafsi sishangai huyo jamaa kumpiga mtiss ni kitu cha kawaida maana asingekuwa mtiss bosi huyo angepiga hata mti kuelezea kuchukizwa kwake ila nashangaa sana kipande kuwa RAS
 
Hivi huyu Kipande hajaitwa tu kujibu wizi wa containers?
 
kivipi? post yako imekaa " kiwivu wivu " hivi mkuu. basi kwa kukusaidia tu hakuna kada ya watu ambao ni WAUNGWANA na WASTAARABU huku wakiwa wanajua WANAFANYA nini bila kusahau kuwa ni watu walio na MAADILI na UTIIFU wa hali ya juu. anyway ngoja tu niishie hapa na niwaachie wenyewe ( wana usalama ) waje kwani wapo humu.
Ni kipande vs kipisi sasa sijui cha ajabu ni nini kijana kufunzwa maadili.
 
mtukufu pinda alishasema wapigwe tu,tumechoka jamani...wapigweeeeeeee
 
Tofauti ya kwanza..hatuvai misuli,hatuchezi bao tunafanya kazi,hatukalii mikeka kupiga umbea..licha ya kuwa sote ni binadamu tuko na tofauti nyingi zinazotufanya tusiendane hata chembe mkuu!!
Msuli ni vazi tu,kulingana na eneo.ukivaa msuli moshi korodani zitaganda.
Bao ni starehe kama kunywa mbege na gongo kule rombo.
Kazi gani wafanyayo wachaga zaidi ya watanzania wenzao?
 
Bank nyengine haziaminiki zinatakatisha pesa haramu
 
kipande ana strees anauona mzimu wa Magufuli ukimfuata nyuma yake, so ni lazima kila anaekuwa karibu nae ajihadhari maana jamaa anaweza hata kuua akiamini ataponya roho yake na wasiwasi anaoishi nao.
 
kumkalia karibu simba aliyejeruhiwa ni kujitakia matatizo tu .
 
Back
Top Bottom