Madeni Kipande ampiga vibao Afisa Usalama wa Taifa

Madeni Kipande ampiga vibao Afisa Usalama wa Taifa

Wakuu jina peke yake ni utata tosha. MADENI KIPANDE . ni wa wazi jamaa hahusiani na kanisa wala masjid. Dini yake pesa na hayo aliyofanya kwa mtumishi wa serikali. TISS naye anajua sana matumizi ya kalamu. Mkuu kasoma file mezani na kuipindua meza mara moja bado TISS wanaye sasa watampekua huko TPA hadi karatasi ya mwisho hatimaye watamng'oa meno bila ganzi na heshima itarudi xyzwxxii
 
atimaye ule mzimu umemkamata rasmi na kumnyonya damu yake yote nadhani kipindi hiki atakuwa njiani kuelekea msoga
Haaaahaaaa, acha mzimu ufanye yake, tushaonewa vya kutosha.
 
Ras wa Mwanza alimkunja shati RC wake wakigombea nyumba akatumbuliwa. Ras Madeni Kipande kamlamba kibao Mzee wa suti nyeusi nae katumbuliwa. Mtumbua majipu awe makini atatumbua mpaka visasi vya wanaochukuliana milupo
 
Mtajwa hapo juu ambaye aliondolewa huko TPA na kuteuliwa kuwa RAS mkoa wa Katavi, amemchapa kibao afisa usalama mmoja hapo Katavi.

Tukio hilo limetokea msibani mjini mpanda.

Waziri mkuu Pinda alikwepo eneo la tukio.

Chanzo cha kisanga hicho hakijajulikana bado.

Haina haja ya kuuliza source, Mniamini kama Benki.

Sasa kafukuzwa mazima!
 
Mbona Ndugai alimchapa mgombea mwezake gongo hadi kuzimia???
 
Back
Top Bottom