Nimecheka sana aisee, CCM inaharibu sana maadiliUtu uzima kwenye maslahi ?? Ndugai alivyompasua mtu hadi akalazwa walikua watoto wale ,teh teh
Tufanyeje sasa maana mbaya hii kwa watotoTolerance limit imekuwa breached
Then what happened ?Jamaa alikua hajui kama aliyempiga ni TISS.
Pinda sio Waziri MkuuMtajwa hapo juu ambaye aliondolewa huko TPA na kuteuliwa kuwa RAS mkoa wa Katavi, amemchapa kibao afisa usalama mmoja hapo Katavi.
Tukio hilo limetokea msibani mjini mpanda.
Waziri mkuu Pinda alikwepo eneo la tukio.
Chanzo cha kisanga hicho hakijajulikana bado.
Haina haja ya kuuliza source, Mniamini kama Benki.
Pengine ana matizo ya akiliMkuu ni mjinga sana huyu jamaa,
Aah alizingua mambo ya mafile akamsingizia secretary ndo kamisplace kumbe alikuwa hataki moja ya viongozi walione hilo file
Katoka kaanza mporomoshea matusi ps kuwa ma.laya wwe ps nae fyatu akamwambia mala.aya mwenye,
Fira.uni akajibu mwenyewe, akaenda mbali zaidi na kumwambia una.fiwa ps akajibu unafi.rwa na wewe
Ilikuwa aibu tupu, yaani ni anatukana kila mtumishi huyu bwege so kumpiga kibao huyo jamaa wa kitengo sishangai
Ila nadhani ana frustration za ukaguzi unaoendelea TPA mana aliitwa kule alikaa muda mrefu sana
Nimecheka sana hiyo inaitwa nipe nikupe niheshimu nikuheshimuMkuu ni mjinga sana huyu jamaa,
Aah alizingua mambo ya mafile akamsingizia secretary ndo kamisplace kumbe alikuwa hataki moja ya viongozi walione hilo file
Katoka kaanza mporomoshea matusi ps kuwa ma.laya wwe ps nae fyatu akamwambia mala.aya mwenye,
Fira.uni akajibu mwenyewe, akaenda mbali zaidi na kumwambia una.fiwa ps akajibu unafi.rwa na wewe
Ilikuwa aibu tupu, yaani ni anatukana kila mtumishi huyu bwege so kumpiga kibao huyo jamaa wa kitengo sishangai
Ila nadhani ana frustration za ukaguzi unaoendelea TPA mana aliitwa kule alikaa muda mrefu sana
Nitafuatilia kesho.Then what happened ?
Kikwete kaingiaje na msoga yakewachaga wanaingia vipi hapa?
jiongeze..
Ndio maana nasisitiza wachaga mna ugwadu na Jk.Angalia povu linavyokutoka wakati hujijui hapo utapata tezi dume baada ya miaka mitanowe jike hapa uchaga umetoka wapi,
jk na wachaga kuna nini,hata ujipendekeze vipi jk ana tezi dume hawezi tena,tafuta mwanaume mwingine
Hivi yule jamaa alipona???maana ndugai alimpararua haswa..Utu uzima kwenye maslahi ?? Ndugai alivyompasua mtu hadi akalazwa walikua watoto wale ,teh teh
Mkuu hayo ma jitu ya u Gambani yana roho za kishetani,Wala usitake kujua kilichompata Jamaa there afterHivi yule jamaa alipona???maana ndugai alimpararua haswa..
Wachaga na wakwere wapi na wapi mkuu???..W
Wachaga mna ugwadu na kikwete!