Mademu wa siku hizi ombaomba mnooo!!!

Mademu wa siku hizi ombaomba mnooo!!!

Status
Not open for further replies.
MadameB
Poleni jamani kwa kutiwa lkn msitupige sana mizinga tutakufa MadameB. Lkn nyie watu watamu sana hapa tunalalamika tu kuwatia kuko palepale na usikute kunaingezeza.

Hahaha!
Umekataa kona, ila umekubali penati.
Jamani, nipeamo hata hela ya sabuni ya kuchambia usinipe Penguine.
Mbona dunia haiendi hvo!
Nakupa utamu...nawe nipe chochote.
 
Last edited by a moderator:
Katiba Mpya ije na kipengere cha kuwakemea wale wote wenye Vijitabia vya kuomba omba na ajitokeze kiongozi alaani hadhalani Tabia hii kwani imekuwa janga la Taifa wapo watu wamehonga pesa familia zao zinalala njaa wapo watu wanahonga pesa watoto wao wanakosa Ada wanakaa nyumbani na kuishia kuvuta Bangi tu nk Tokea 1961 Tz ilipopata Uhuru Hakuna kiongozi amewahi kulikemea hili na Sidhani Kama yupo wa kuthubutu kulisemea !
 
ah wewe wacha lalamika tuo pesa hizo bwana ila hakikisha tuu chupi anavua....na nakuhakikishia ukimpa chupi anavua tuu. ukimpa wampeleka na kidate kidogo basi huyo unamla kwa raha kabisa. sasa kidume ukishamlamba usiende kugegeda tena. atakutafuta mpaka basi. game over

Nyoo...
Tena wewe mzabzab, bingwa wa kugegeda bure.
Mwanamke umpe hela utambe.
Afu J'mosi nimeangaza macho Galapo wala sijakuona.
 
Last edited by a moderator:
Katiba Mpya ije na kipengere cha kuwakemea wale wote wenye Vijitabia vya kuomba omba na ajitokeze kiongozi alaani hadhalani Tabia hii kwani imekuwa janga la Taifa wapo watu wamehonga pesa familia zao zinalala njaa wapo watu wanahonga pesa watoto wao wanakosa Ada wanakaa nyumbani na kuishia kuvuta Bangi tu nk Tokea 1961 Tz ilipopata Uhuru Hakuna kiongozi amewahi kulikemea hili na Sidhani Kama yupo wa kuthubutu kulisemea !


Nadhani wewe unaeza kua wa kwanza,,

Tutakufanyia kampeni na kura tutakupigia

Jitokeze basii
 
Hata wasio na uhusiano wa kimapenzi,wamekua "matonya" mno.

Wapo wenye kumiliki magari ya mkopo au kapewa na buzi tu Hana kazi Hana biashara Hana Mme wa ndoa mwenye uwezo !usiombe ukutane nae lazima upigwe mizinga ya Mafuta matengenezo ya gari Vocha nk yaani ni hatari kuliko inavyofikiriwa
 
Madame B kila nikisoma post yako napata wazo la kukuona!

Omba omba kwa wadada wa Mjini ni kasumba Sugu iliyojengeka miongoni Wadada waliobweteka kwa kuishi kwa Ubwete wakitegemea Sura zao pasipo kujua ujana ni maji ya moto ipo siku watazeeka japo wapo wanaozeeka na misimamo Yao ya omba omba pasipo kujali jamii inawachukuliaje !Tiba sahihi ya kukomesha Omba omba ya mademu ni Wanaume Kuwa ngangari na kuacha Kuwa dhaifu mbele ya wadada wachache wapenda Ubwete itasaidia wadada kujitambua na kuacha Tabia mbovu za omba omba nina imani wale wadada wachache wanafanya omba omba wataacha kazi omba omba na kubuni mbinu stahiki za kujipatia pesa
 
My friend, ni ukweli mbaya kwamba wadogo zetu wa kike siku hizi wamekua zaidi ya matonya yule ombaomba maarufu Tanzania na africa nzima

Sijui ni nini kimetokea lakini 7-8 out of ten bintis (awe ndugu, jamaa, au hata stranger) ukimpa nafasi ya small chat ya one hour plus, ujue mkuki wa shingo uko live kabisa

Maybe nina bahati mbaya ya kukutana nayo, ila this is a sign of a big problem kwa jamii yetu knowing that akina mama ndio mihimili ya familia na jamii kwa ujumla.... nini kitafuatia endapo jamii inasimamiwa na type hii ya watu?

Hii ni sababu ya hali mbaya ya uchumi. hii imekuwa kwa jinsia zote. Watanzania wengi ni ombaomba, ni maskini.. Ndiyo sababu jamii yetu pia imekuwa na wanaume MARIOO wanaotumia miili yao kama zana ya mapenzi kuwalenga wanawake wenye pesa wawalee.
Na wakati mwingine baadhi wamejigeuza jinsia ya kike watumiwe na wanaume wenzao ili wahudumiwe.
 
Mlitaka mtutie bure?

Hicho siyo kigezo. Raha anapata peke yake??? Kama ni wote kwa nini hospitality ioneshwe na mwanaume peke yake??? Halafu mnaukataa utawala dume kama wenyewe mnaji shape kiutawala dume.
 
Omba omba kwa wadada wa Mjini ni kasumba Sugu iliyojengeka miongoni Wadada waliobweteka kwa kuishi kwa Ubwete wakitegemea Sura zao pasipo kujua ujana ni maji ya moto ipo siku watazeeka japo wapo wanaozeeka na misimamo Yao ya omba omba pasipo kujali jamii inawachukuliaje !Tiba sahihi ya kukomesha Omba omba ya mademu ni Wanaume Kuwa ngangari na kuacha Kuwa dhaifu mbele ya wadada wachache wapenda Ubwete itasaidia wadada kujitambua na kuacha Tabia mbovu za omba omba nina imani wale wadada wachache wanafanya omba omba wataacha kazi omba omba na kubuni mbinu stahiki za kujipatia pesa

Kula like Mkuu! Wanaume tunachangia sana. wale ombaomba wazee na walemavu hatuwasaidii au tukiwapa haizidi 500, wakati hao wamtaani tunainvest hela nyingi!!!!! Tubadilike
 
Wapo wenye kumiliki magari ya mkopo au kapewa na buzi tu Hana kazi Hana biashara Hana Mme wa ndoa mwenye uwezo !usiombe ukutane nae lazima upigwe mizinga ya Mafuta matengenezo ya gari Vocha nk yaani ni hatari kuliko inavyofikiriwa

Unakutana naye wapi kama si umalaya? Mwanamke usiyemfahamu from nowhere akuombe hela ya maintenance ya gari??? Jichunguze wewe mwenyewe!!! Lazima na wewe unajirahisisha na kujichekeshachekesha upewe mbunye!!!!
 
Nyoo...
Tena wewe mzabzab, bingwa wa kugegeda bure.
Mwanamke umpe hela utambe.
Afu J'mosi nimeangaza macho Galapo wala sijakuona.

Afu wewe mizinga huwezi acha... mizinga inakuingizia mara tatu zaidi ya mshahara wako.. ndo maana nilipokustukia nimeongeza kasi ya mikopo ...
 
Last edited by a moderator:
Nyoo...
Tena wewe mzabzab, bingwa wa kugegeda bure.
Mwanamke umpe hela utambe.
Afu J'mosi nimeangaza macho Galapo wala sijakuona.

hahahaha wewe mie mbona natoa hela kupata papuchi jamani...sema tuu la msingi papuchi itoke...
 
Unakutana naye wapi kama si umalaya? Mwanamke usiyemfahamu from nowhere akuombe hela ya maintenance ya gari??? Jichunguze wewe mwenyewe!!! Lazima na wewe unajirahisisha na kujichekeshachekesha upewe mbunye!!!!
Pa kukutana pako pengi mfano anakuja anakukuta Kwa Fundi mnakaa benchi moja anaanzisha story mpaka anahakikisha kaipata namba yako wapo kisha anaanza mazoea hatimae mizinga inafuata !ole wako sasa usimpe ! Anakutangazia kila kona ! Eti Yule ni mwanaume Suruali tu Hana kitu Mara mbahiri balaa Mara hv !
 
Omba omba ya Mademu wapenda urahisi imekuwa ni kawaida sana ni Kama kazi na imeibua chuki kununiana nk kwani ukipigwa mizinga ukawa Mgumu kifuatacho ni lawama shutuma na kupakaziwa kila aina ya ubaya kana kwamba Mizinga ni lazima itekelezeke hata Kama utakosa hela ya kula
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom