Mademu wa dar wanapenda kuwa spoilt sana

Mademu wa dar wanapenda kuwa spoilt sana

Eli Cohen

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2023
Posts
11,112
Reaction score
35,414
Najua moja ya comment itakuwa ni kutoka kwa Mallerina ananiambia "tafuta hela wewe friji halizimwi"🤣

Anyway,

Kama hauna pesa ya uhakika na unashi mzizima usijuhishishe na tasnia ya mapenzi yale yalio ya uhakika kwa maana huu mji hata demu wa yombo vituka anataka treatment ya level ya ibiza.
 
Most women have no problems obeying a boss for a paycheck but find it detestable to obey their husband who loves them and committed his life to them.
Najua moja ya comment itakuwa ni kutoka kwa Mallerina ananiambia "tafuta hela wewe friji halizimwi"🤣

Anyway,

Kama hauna pesa ya uhakika na unashi mzizima usijuhishishe na tasnia ya mapenzi yale yalio ya uhakika kwa maana huu mji hata demu wa yombo vituka anataka treatment ya level ya ibiza.
 
Tafuta pesa wanawake ni kama bidhaa Kwa nchi za kiafrika, ukiwahitaji utawanunua tu. Aidha Kwa kupitia kutoa mahali au Kwa NJIA nyingine lakini lazima ile . huduma ulipie . Narudia ni BIDHAA namfuko wako ndo una determine kiwango Cha ubora wa hiyo BIDHAA
 
Tafuta pesa wanawake ni kama bidhaa Kwa nchi za kiafrika, ukiwahitaji utawanunua tu. Aidha Kwa kupitia kutoa mahali au Kwa NJIA nyingine lakini lazima ile . huduma ulipie . Narudia ni BIDHAA namfuko wako ndo una determine kiwango Cha ubora wa hiyo BIDHAA
Hakuna neno uloliacha na mada umeifunga!
 
Kuna namna traile ya movie inatumika kuvutia watizamaji, ila jitaidi utoe teaser inayoendana na uhalisia wa movie, sio baadae ukimbie ukumbi.
 
Back
Top Bottom