Madame B kapigwa ban!

Madame B kapigwa ban!

Status
Not open for further replies.
Hivi kwanza uliwezaje kujua kwa haraka kiasi hicho kuwa Madame B kapewa BAN.
Last Activity ya Madame B ni jana saa 22:38.
Hii thread yako nawe umeiweka hewani same day, same time, same everything...

#JustCurious

:suspicious::suspicious::suspicious::suspicious::suspicious::suspicious:
 
Nimeenda kumsalimia leo asubuhi, amesema hajambo kabisa.
Amesema niwafikishie salama wenzake woote humu CC Na Amesema ANAWAPENDA SANA WANA CHIT CHAT WOOTE.

Pia kasema niwasalimie waume zake woote Ben Saanane, Remote, tedo na Chilli.
 
Last edited by a moderator:
AmKATRINA mambo vipi shosti yangu
naomba udaku kidogo
hivi ule uzi wako ulileta mafanikio?
Nimeenda kumsalimia leo asubuhi, amesema hajambo kabisa.
Amesema niwafikishie salama wenzake woote humu CC Na Amesema ANAWAPENDA SANA WANA CHIT CHAT WOOTE.

Pia kasema niwasalimie waume zake woote Ben Saanane, Remote, tedo na Chilli.
 
Last edited by a moderator:
kwani aliyakanyaga wapi
hivi kumbe mnafahamiana na madame?

atakuja tu, yule dogo siku hizi anaonekana ana presha
ya kujibu haraka haraka naona kama Bishanga ndo anampa jeuri
acha ajifunze kwanza.

Mh, asante mwaya.
Sema shoga angu mwingine Madame B ninamkosa hv hv.
Kweli Ban mbaya.
 
Last edited by a moderator:
kwani aliyakanyaga wapi
hivi kumbe mnafahamiana na madame?

atakuja tu, yule dogo siku hizi anaonekana ana presha
ya kujibu haraka haraka naona kama Bishanga ndo anampa jeuri
acha ajifunze kwanza.

Yaani mie sio siri Mamndenyi, namchukia Madame B.
Wewe je?
Mwache ndo akome kushadadia yasiyomuhusu.
Anajifanya shababi.
We unampenda?
 
Last edited by a moderator:
daaah AmKATRINA mimi sina mishipa ya kuchukia
ninayo ya kupenda na ya kufahamiana na watu tu
tatizo langu Madame B ananipora wanaume zangu mara kwa mara
alimchukua Bishanga, akamchukua MziziMkavu, akamchukua Arushaone,
akamchukua Slave, akamchukua Katavi na hata Mr Rocky kelewuiiiiiiiiiiiiiiiii
niseme nakazalika daaaaaaaaaah, ngoja nilie kwanza
lakini vinginevyo tuko poa tu.

Yaani mie sio siri Mamndenyi, namchukia Madame B.
Wewe je?
Mwache ndo akome kushadadia yasiyomuhusu.
Anajifanya shababi.
We unampenda?
 
Last edited by a moderator:
Utasema kila kitu leo!

Nilikuwa ninachungulia kule alikopigwa ban Madame B.. Yaani ni michano kwenda mbele na kama uvumilivu wako mdogo lazima ulambwe ban.. Ukikatiza salama kule unastahili shahada ya uvumilivu Bishanga..
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Lol.. Kumetokea kitu gani tena babe Paloma..? Yaani shemeji yangu Madame B kupigwa ban..! Halafu huyu Baba V unaetaka aandae mashahidi anaishi na bans kwenye damu yake.. Hawezi kuongoza jahazi..


ndio unieleze wewe imekuwaje ukaonenaka naye huko sijui buibui sijui sisimizi!!!!!! tena unieleze kwa utuo!!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom